Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Thanthatsattuvi đã viết: 22:17, 13/01/20
thien_quan đã viết: 21:20, 13/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 12:43, 13/01/20
Anh ơi, khi nào anh rảnh anh xem qua giúp em nha

Vâng anh.sẽ không quên đâu . Em hãy yên tâm .

Ừ mà bên đó trường học em đã cho nghỉ Tết chưa em .? Cũng lâu lắm rồi anh không được ăn Tết ở VN.

Anh Thiên Quan
Hihi anh không ở VN ạ? Em dạy hết tuần này là được nghỉ rồi anh ạ. Trường tư nên được nghỉ sớm hơn chút. Sắp tới tỉnh em cũng có đợt tuyển viên chức cuối cùng, nhưng em cũng không hi vọng nhiều vì em không may mắn với thi cử cho lắm. Dù tưởng như được 99% rồi thì cuối cùng em vẫn rơi vào 1% còn lại.
Tết giờ không còn vui như trước nữa, giờ đầy đủ hơn nên không còn cảm giác mong chờ.
Anh không ăn tết Việt mấy năm rồi ạ?

Chào em ,

Vâng anh không ở VN anh đinh cư ở nước ngoài em ạ , nơi cách VN đúng 1/2 vòng trái đất . Em đoán xem anh ở đâu nhé .

Anh không ăn Tết ở VN cũng cỡ 18 năm rồi em ạ . Cuối năm 2007 anh có về VN một lần để thăm người thân bị bệnh và dự đám cưới một người bạn. Chỉ được 10 ngày rồi phải về đây liền, không kịp ở lại ăn Tết được . Hôm ấy là 23 ta , chỉ một tuần nữa là Tết đến .

Em nói đúng Tết giờ không còn như trước nữa . Giờ đầy đủ quá nên không còn cảm giác mong chờ . Giờ này năm xưa nhà anh cũng vừa làm mứt xong và bắt đầu nấu bánh . Sáng phơi mứt , chiều ra chợ ngắm hoa , tối về canh nồi bánh ..Ôi cái cảm giác chờ đợi và đón xuân ngày ấy dễ làm mình thấy quê hương sao mà đáng nhớ !

Anh đang nghiệm lá số của em , nghiệm lý xong anh sẽ gửi em xem liền em nhé . Anh sẽ cố cho kịp dịp đầu năm :) . À mà cô giáo muốn anh xem kĩ về mặt nào ? .

Anh Thiên Quan.
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, 12010277
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

thien_quan đã viết: 17:46, 20/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 22:17, 13/01/20
thien_quan đã viết: 21:20, 13/01/20

Vâng anh.sẽ không quên đâu . Em hãy yên tâm .

Ừ mà bên đó trường học em đã cho nghỉ Tết chưa em .? Cũng lâu lắm rồi anh không được ăn Tết ở VN.

Anh Thiên Quan
Hihi anh không ở VN ạ? Em dạy hết tuần này là được nghỉ rồi anh ạ. Trường tư nên được nghỉ sớm hơn chút. Sắp tới tỉnh em cũng có đợt tuyển viên chức cuối cùng, nhưng em cũng không hi vọng nhiều vì em không may mắn với thi cử cho lắm. Dù tưởng như được 99% rồi thì cuối cùng em vẫn rơi vào 1% còn lại.
Tết giờ không còn vui như trước nữa, giờ đầy đủ hơn nên không còn cảm giác mong chờ.
Anh không ăn tết Việt mấy năm rồi ạ?

Chào em ,

Vâng anh không ở VN anh đinh cư ở nước ngoài em ạ , nơi cách VN đúng 1/2 vòng trái đất . Em đoán xem anh ở đâu nhé .

Anh không ăn Tết ở VN cũng cỡ 18 năm rồi em ạ . Cuối năm 2007 anh có về VN một lần để thăm người thân bị bệnh và dự đám cưới một người bạn. Chỉ được 10 ngày rồi phải về đây liền, không kịp ở lại ăn Tết được . Hôm ấy là 23 ta , chỉ một tuần nữa là Tết đến .

Em nói đúng Tết giờ không còn như trước nữa . Giờ đầy đủ quá nên không còn cảm giác mong chờ . Giờ này năm xưa nhà anh cũng vừa làm mứt xong và bắt đầu nấu bánh . Sáng phơi mứt , chiều ra chợ ngắm hoa , tối về canh nồi bánh ..Ôi cái cảm giác chờ đợi và đón xuân ngày ấy dễ làm mình thấy quê hương sao mà đáng nhớ !

Anh đang nghiệm lá số của em , nghiệm lý xong anh sẽ gửi em xem liền em nhé . Anh sẽ cố cho kịp dịp đầu năm :) . À mà cô giáo muốn anh xem kĩ về mặt nào ? .

Anh Thiên Quan.
E đoán là anh ở Mĩ, đúng không ạ?
Em cảm ơn anh đã dành thời gian xem giúp em. Anh xem kĩ giúp em về công việc và con cái anh nha.
Em cảm ơn anh nhiều ạ 😊😊
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vâng anh ở Mĩ .
Em đã lập gđ ? Em có ls của chồng hay người yêu em ? Em có thể gửi anh xem không . Nghiêm về con cái nếu có ls của 2 vợ chồng thì thấy rõ hơn ..
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thien_quan đã viết: 18:42, 20/01/20 Vâng anh ở Mĩ .
Em đã lập gđ ? Em có ls của chồng hay người yêu em ? Em có thể gửi anh xem không . Nghiêm về con cái nếu có ls của 2 vợ chồng thì thấy rõ hơn ..
Dạ e lập gia đình và sinh em bé rồi ạ. Em chỉ biết ngày sinh của chồng em còn giờ thì đê em hỏi lại ạ. Hay e gửi anh lá số của em bé nhà em được không ạ
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vâng em hỏi lại rồi gửi cho anh nhé . Có ls của em bé cũng được .
Sửa lần cuối bởi thien_quan vào lúc 19:00, 20/01/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, nguoigiaochi
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thien_quan đã viết: 18:53, 20/01/20 Vâng em hỏi lại rồi gửi cho anh nhé .
Lá số của em bé con em có được không ạ? Mà anh ơi, em có thể ib hỏi anh 1 chút được không ạ?
Sửa lần cuối bởi Thanthatsattuvi vào lúc 19:01, 20/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vâng em gửi cho anh đi .
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thien_quan đã viết: 19:01, 20/01/20 Vâng em gửi cho anh đi .
Dạ, bạn còn nhỏ nên em gửi qua ib được không ạ?
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thanthatsattuvi đã viết: 19:03, 20/01/20
Được em ạ .
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, nguoigiaochi
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thien_quan đã viết: 19:08, 20/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 19:03, 20/01/20
Được em ạ .
Chào em

Anh muốn nghiệm lí ls của em qua tin nhắn . Anh cảm thấy như vậy sẽ tốt hơn . Em thấy có được không em .?
À anh quên hỏi em về ls này . Ls có đúng với ngày giờ sinh không em ? Anh chỉ hỏi cho có lệ thôi . Và em đã hỏi lại ông xã của em về ls của chàng chưa . Nếu có thì tốt , nếu không cũng được em ạ . Anh nghiệm ra được điều gì thì anh nói điều đó vậy .

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”