Xin hỏi về công việc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nguoihanoitramlang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin hỏi về công việc

Gửi bài gửi bởi Nguoihanoitramlang »

Xin chào các anh/chị và các bạn thành viên của trang lyso.vn.

Hiện tại em có chút căng thẳng trong công việc nên muốn xem tình hình công việc sắp tới sẽ như thế nào? Em hiện là giáo viên dạy tiếng Anh. Đồng thời em muốn hỏi liệu em có cơ hội du học nước ngoài hay không, để theo đuổi việc học lên thạc sĩ/tiến sĩ.

Dưới đây là lá số của em.
Hình ảnh

Mong các anh/chị luận giải giúp.
Em xin cảm ơn.
Đầu trang

tcdinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin hỏi về công việc

Gửi bài gửi bởi tcdinh »

Thiên Di nằm ở tứ sinh, Điền trạch Không Kiếp, Quan lộc cư Tý phá quân, đại hao -> khả năng cao xuất ngoại định cư
Mình góp chút ngu kiến, cao thủ nào có ghé qua thấy sai thì chỉnh giúp ạ.
Được cảm ơn bởi: Nguoihanoitramlang
Đầu trang

Quachphong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Quachphong »

Em là tân thủ, mạn phép đoán chuyện đã xảy ra, nếu đúng thì sẽ xin "múa rìu qua mắt thợ"
Năm 2019 có nhiều cơ hội hái ra tiền nhưng lại bị hỏng nữa chừng hoặc bị quấy phá nên đại sự không thành. Có cơ hội thăng tiến hoặc đứng ra làm chủ, hình như có đi xa rồi về.
Năm 2018 có vận đào hoa nhưng cũng bị sao xấu kèm theo nên tốt xấu đi đôi thành ra lại về tay trắng, hoặc là có kế hoạch kết hôn nhưng lại bị trở ngại.
Được cảm ơn bởi: Nguoihanoitramlang
Đầu trang

Nguoihanoitramlang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quachphong đã viết: 00:24, 22/01/20 Em là tân thủ, mạn phép đoán chuyện đã xảy ra, nếu đúng thì sẽ xin "múa rìu qua mắt thợ"
Năm 2019 có nhiều cơ hội hái ra tiền nhưng lại bị hỏng nữa chừng hoặc bị quấy phá nên đại sự không thành. Có cơ hội thăng tiến hoặc đứng ra làm chủ, hình như có đi xa rồi về.
Năm 2018 có vận đào hoa nhưng cũng bị sao xấu kèm theo nên tốt xấu đi đôi thành ra lại về tay trắng, hoặc là có kế hoạch kết hôn nhưng lại bị trở ngại.
Cám ơn bác. Ví như năm 2019 mình có đi du lịch xa tận Cần Thơ, còn hoàn toàn không có kế hoạch kết hôn nên giờ vẫn độc toàn thân :D.
Đầu trang

Nguoihanoitramlang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi vọng có cao thủ ghé qua luận giải cho em chút đỉnh!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”