Nhờ xem giúp nên làm văn phòng hay kinh doanh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhờ xem giúp nên làm văn phòng hay kinh doanh

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

Nhờ các bác xem giúp lá số của em thì nên làm công việc văn phòng hay đi làm kinh doanh, buôn bán thì nên ạ. Hiện tại em đang làm văn phòng và có ý định làm kinh doanh cho mục tiêu dài hạn. Em cảm ơn các bác!
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ xem giúp nên làm văn phòng hay kinh doanh

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Cuối năm trả lời câu hỏi đơn giản của bạn: Về nguyên cục, dù làm kinh doanh hay văn phòng bạn khó có thể thành công. Tuy nhiên, do hành vận ủng hộ, bạn có 30 năm kinh doanh rất dc, làm văn phòng là khó do tính cách tự do.
Được cảm ơn bởi: Ytbg213
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

MarkHolland đã viết: 19:42, 23/01/20 Cuối năm trả lời câu hỏi đơn giản của bạn: Về nguyên cục, dù làm kinh doanh hay văn phòng bạn khó có thể thành công. Tuy nhiên, do hành vận ủng hộ, bạn có 30 năm kinh doanh rất dc, làm văn phòng là khó do tính cách tự do.
Đúng bác ạ, tính em thích tự do hơn nên thiên hướng sẽ làm kinh doanh để làm nghề lâu dài vì không xác định lên cao trong nghề văn phòng ạ. Bác có thể cho em biết là khoảng 30 năm nào em làm ăn được không ạ? Em cảm ơn bác! Chúc bác 1 năm mới thành công, an khang thịnh vượng ạ!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Nhìn nhầm chút, từ giờ đến 42 tuổi nhé
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

MarkHolland đã viết: 21:52, 23/01/20 Nhìn nhầm chút, từ giờ đến 42 tuổi nhé
Em cám ơn ạ. Vậy chắc đại vận Liêm Trinh hả bác? Em hiện tại vẫn đang làm văn phòng, chắc khi nào lấy vợ em mới có chí hướng làm ăn mạnh và kinh doanh, chứ hiện tại em muốn nhưng chưa làm được, chưa có chí hướng làm
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Lá số này cũng cách Cơ Nguyệt Đồng Luong có thể làm văn phòng. Nếu kinh doanh thì nên ở bộ phận tiếp thị, quảng cáo, quan hệ công chúng
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dokhoavan đã viết: 16:01, 24/01/20 Lá số này cũng cách Cơ Nguyệt Đồng Luong có thể làm văn phòng. Nếu kinh doanh thì nên ở bộ phận tiếp thị, quảng cáo, quan hệ công chúng
Nếu làm bán buôn có được không bác? Giờ khởi nghiệp em nghĩ chỉ có đi buôn bán thôi ạ! Chúc bác năm mới vui vẻ, gia đình mọi sự như ý!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Thiên Đồng thủ mệnh thích hưởng nhàn nên không hợp đứng ra tự kinh doanh
Nên làm hưởng lương thôi. Tuy nhiên cũng có thể kiêm thêm nghề tay trái
Đầu trang

Thiên Cơ Kỵ cư Tý
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thiên Cơ Kỵ cư Tý »

Phúc đức âm dương tại sửu tranh huy có Triệt làm đẹp hẳn ra. Cung tài bạch lại là cung Thân đắc tam không. Cung Quan lộc Cơ Cự song hao hoá quyền. Còn sợ gì mà ko làm kinh doanh.
Vấn đề là vũ khúc thiên phủ lộc tồn ở bị triệt cung phụ mẫu. Nhà bố mẹ bạn làm gì? Bố mẹ có hay cho tiền ko?
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thiên Cơ Kỵ cư Tý đã viết: 21:24, 24/01/20 Phúc đức âm dương tại sửu tranh huy có Triệt làm đẹp hẳn ra. Cung tài bạch lại là cung Thân đắc tam không. Cung Quan lộc Cơ Cự song hao hoá quyền. Còn sợ gì mà ko làm kinh doanh.
Vấn đề là vũ khúc thiên phủ lộc tồn ở bị triệt cung phụ mẫu. Nhà bố mẹ bạn làm gì? Bố mẹ có hay cho tiền ko?
Bố mẹ em ở nhà làm kinh doanh, bán hàng ở chợ, nhà ngày trước cũng gọi là có điều kiện của vùng quê , nhất là em là con út nên được chiều đầy đủ hơn anh,chị của em ạ! Giờ nhà em buôn bán bình thường vì nhiều nhà mọc lên cạnh tranh ạ. Sau thời gian ra trường làm văn phòng em nhận ra mình không xác định theo nghề này lâu dài, muốn tự do hơn nên muốn làm buôn bán xác định làm nghề lâu dài ạ. Hiện tại em thấy bản thân mình vẫn sướng nhất so với anh,chị vì có lẽ e ngoan, ko nghịch hay tiêu phá tiền, học hành được. Trên em còn 1 anh và 1 chị cả. Em thì vẫn suy nghĩ chắc luôn là sẽ không làm văn phòng. Vì nó gò bó quá, không hợp em. Nhưng mà tính em lại hiền,nếu làm kinh doanh không biết sẽ ra sao. Dù sao em cũng đã có định hướng tự làm tự ăn, kể cả có ai nói thế nào :D em thích như vậy hơn, không phải phụ thuộc ng khác trả lương. Cảm ơn bác! Chúc bác năm mới vui vẻ và thành công ạ!
Được cảm ơn bởi: Thiên Cơ Kỵ cư Tý
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”