Mong người hữu duyên xem giúp cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo không chồng không con

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tieudanglam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong người hữu duyên xem giúp cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo không chồng không con

Gửi bài gửi bởi tieudanglam »

Như tiêu đề, mong người hữu duyên xem giúp em cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo em không chồng không con. Em cũng lo sợ vì tới giờ đã 30 tuổi nhưng em chưa từng có người yêu.
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong người hữu duyên xem giúp cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo không chồng không con

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Chưa từng có gấu? Thật?
Anh thì anh nghĩ: người thích em họ cảm thấy chắc em ko thích style của họ nên ko nói ra.
Các lá số mà Tử Vi cư Ngọ thì cuộc sống đều có điểm thoải mái hơn người khác.
VD: lá này, thân vững, tài vượng, tiền tài ko thể nói là kém được, chỉ có điều xa cách cha mẹ anh em.
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mong người hữu duyên xem giúp cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo không chồng không con

Gửi bài gửi bởi rubytv »

tieudanglam đã viết: 14:12, 26/01/20 Như tiêu đề, mong người hữu duyên xem giúp em cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo em không chồng không con. Em cũng lo sợ vì tới giờ đã 30 tuổi nhưng em chưa từng có người yêu.
Hình ảnh
Hình như nhầm lá số ak chị. Lá mệnh tham hãm đào hoa thân cư phu này mà gần 30 chưa từng có người yêu thì ko hợp lý lắm. Chị xem thử giờ sinh có chính xác ko hay có phải giờ khe ko nhé
Đầu trang

tieudanglam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

rubytv đã viết: 15:40, 26/01/20
tieudanglam đã viết: 14:12, 26/01/20 Như tiêu đề, mong người hữu duyên xem giúp em cung Phu Thê và Tử Tức, vì có người bảo em không chồng không con. Em cũng lo sợ vì tới giờ đã 30 tuổi nhưng em chưa từng có người yêu.
Hình ảnh
Hình như nhầm lá số ak chị. Lá mệnh tham hãm đào hoa thân cư phu này mà gần 30 chưa từng có người yêu thì ko hợp lý lắm. Chị xem thử giờ sinh có chính xác ko hay có phải giờ khe ko nhé
Mình hỏi ba mẹ rồi đó là giờ sinh chính xác luôn. Nhưng mà mình sinh mổ sớm hơn ngày dự sinh vì khô ối.
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Sinh mổ e là ko có lá số, ko có duyên với tử vi rồi chị :(.

Lá này Tham tí đào hoa song hao vào hạn Đồng Cự 16t là có người êu luôn ròi ý. Sợ ko phải số chị đâu.
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

anhthu5993 đã viết: 12:26, 02/02/20 Sinh mổ e là ko có lá số, ko có duyên với tử vi rồi chị :(.

Lá này Tham tí đào hoa song hao vào hạn Đồng Cự 16t là có người êu luôn ròi ý. Sợ ko phải số chị đâu.
thằng ku nhà mình sinh mổ vì nó múp quá, lấy lá số thì cả ngoại hình và tính cách rất ứng với nó, nó và mình cũng truyền tinh luôn.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Kilimanjaro đã viết: 12:38, 02/02/20
anhthu5993 đã viết: 12:26, 02/02/20 Sinh mổ e là ko có lá số, ko có duyên với tử vi rồi chị :(.

thằng ku nhà mình sinh mổ vì nó múp quá, lấy lá số thì cả ngoại hình và tính cách rất ứng với nó, nó và mình cũng truyền tinh luôn.
Em gái mình cũng sinh mổ, nhưng ls cũng chuẩn vì đến giờ chuyển dạ sinh ko đc nên phải mổ.

Còn sinh mổ vì lý do khác, bs chọn giờ sinh, sinh non v.v đã nhiều trường hợp ko ứng số r.
Được cảm ơn bởi: Kilimanjaro
Đầu trang

tieudanglam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vậy à :( Thế chắc mình phải xem cái khác như chỉ tay hay là xem tướng nhỉ :( Cám ơn nhiều nhé!
Đầu trang

tieudanglam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 15:23, 26/01/20 Chưa từng có gấu? Thật?
Anh thì anh nghĩ: người thích em họ cảm thấy chắc em ko thích style của họ nên ko nói ra.
Các lá số mà Tử Vi cư Ngọ thì cuộc sống đều có điểm thoải mái hơn người khác.
VD: lá này, thân vững, tài vượng, tiền tài ko thể nói là kém được, chỉ có điều xa cách cha mẹ anh em.
Thật 100% ạ. Em thấy em rất thân thiết với cha mẹ, anh em ruột thì không có nhưng anh em họ có vài người vẫn chơi với nhau đến giờ. Còn nghe anh nói cuộc sống thoải mái em cũng mừng. Cám ơn anh nhiều nhé!
Sửa lần cuối bởi tieudanglam vào lúc 10:19, 04/02/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

tieudanglam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anhthu5993 đã viết: 12:48, 02/02/20
Kilimanjaro đã viết: 12:38, 02/02/20

Em gái mình cũng sinh mổ, nhưng ls cũng chuẩn vì đến giờ chuyển dạ sinh ko đc nên phải mổ.

Còn sinh mổ vì lý do khác, bs chọn giờ sinh, sinh non v.v đã nhiều trường hợp ko ứng số r.
Mình bị sinh non ấy. Khô ối mà, bác sĩ phải lôi ra thôi :(
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”