MÙNG MỘT KHAI XUÂN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: MÙNG MỘT KHAI XUÂN

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Không biết chị nhớ ls e không? Có lần chị xem cho e qua zalo. Chị nói năm 2019 em sẽ từ nước ngoài về nước luôn, có bạn trai và lấy chồng. Hết năm rồi nên em xin nghiệm lí là đúng là em từ nước ngoài về VN nhưng chưa phải về luôn. Còn tình duyên thì vẫn ế :((

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Co dai đã viết: 23:29, 26/01/20

Hình ảnh
Ah. Tôi nhớ lá số này. Bạn này lá số khá đẹp chỉ mỗi cái là tư tưởng hơi bi quan. Bạn Cỏ dại cho hỏi bệnh rối loạn tiền đình năm 2019 của bạn diễn biến thế nào đc ko? Tháng nào nặng nhất, tháng nào đỡ.

Đừng lo lắng bất an như vậy bạn Cỏ. Số phận sắp đặt vận xui là để ta kiên cường hơn chứ ko phải để ta bất an hơn. Về nhà ăn tết rồi thì cứ dưỡng sức cho thoải mái khỏe mạnh đi. Sắp tới bạn có mấy năm liền rất thuận lợi, trước mắt là về công việc, bằng cấp rồi từ từ sẽ đến tiền bạc tình duyên. Hy vọng bạn đủ sức khỏe để tận dụng đc mấy năm vận may ào ạt như nước sông đà sắp tới :D
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Polyrhythm đã viết: 09:42, 27/01/20
Co dai đã viết: 23:29, 26/01/20

Hình ảnh
Ah. Tôi nhớ lá số này. Bạn này lá số khá đẹp chỉ mỗi cái là tư tưởng hơi bi quan. Bạn Cỏ dại cho hỏi bệnh rối loạn tiền đình năm 2019 của bạn diễn biến thế nào đc ko? Tháng nào nặng nhất, tháng nào đỡ.

Đừng lo lắng bất an như vậy bạn Cỏ. Số phận sắp đặt vận xui là để ta kiên cường hơn chứ ko phải để ta bất an hơn. Về nhà ăn tết rồi thì cứ dưỡng sức cho thoải mái khỏe mạnh đi. Sắp tới bạn có mấy năm liền rất thuận lợi, trước mắt là về công việc, bằng cấp rồi từ từ sẽ đến tiền bạc tình duyên. Hy vọng bạn đủ sức khỏe để tận dụng đc mấy năm vận may ào ạt như nước sông đà sắp tới :D
Hihi, cám ơn bạn đã động viên. Cũng vì do bệnh nên mình mới bi quan, nhất là những lúc bệnh trở nặng. Năm 2019 mình bị nặng nhất bắt đầu từ tháng 7 âm, những tháng sau đó đều nặng kinh khủng cho đến tháng 11 âm vừa rồi mình đỡ hơn chút. Không biết có phải do thuốc mình đang uống nó có tác dụng hay không. Tuy nhiên giờ bệnh mình đã nặng hơn xưa rồi, k xem được màn hình có độ phân giải cao, k xem được tivi, k ra ngoài buổi tối được :(( . Mình cũng vừa có tí tình duyên chớm nở, nhưng hiện đang là tình ảo, chưa gặp mặt nhau, không biết người đó có phải định mệnh của mình hay không bởi vì người đó đang ở xa lắm :(
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm, Tealightdalat
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Co dai đã viết: 09:53, 27/01/20

Hihi, cám ơn bạn đã động viên. Cũng vì do bệnh nên mình mới bi quan, nhất là những lúc bệnh trở nặng. Năm 2019 mình bị nặng nhất bắt đầu từ tháng 7 âm, những tháng sau đó đều nặng kinh khủng cho đến tháng 11 âm vừa rồi mình đỡ hơn chút. Không biết có phải do thuốc mình đang uống nó có tác dụng hay không. Tuy nhiên giờ bệnh mình đã nặng hơn xưa rồi, k xem được màn hình có độ phân giải cao, k xem được tivi, k ra ngoài buổi tối được :(( . Mình cũng vừa có tí tình duyên chớm nở, nhưng hiện đang là tình ảo, chưa gặp mặt nhau, không biết người đó có phải định mệnh của mình hay không bởi vì người đó đang ở xa lắm :(
Thanks. Chẳng hiểu sao đọc kiểu gì cũng vẫn bị lệch 1 tháng. Tháng 6 tháng 10 al mới đúng. Vẫn sai ở chỗ nào ko tìm ra. Lá số thì rõ ràng là chuẩn rồi. :((

Bệnh RLTD này của bạn chắc sẽ ko chữa khỏi hẳn đc đâu nhưng từ giờ sẽ chỉ có tốt lên thôi. Nặng nhất là tháng 10/2019 thôi, hết tháng 3/2020 thì sẽ quay về nhẹ nhàng như xưa thôi

@ Hihi. Lạc quan lên bạn Cỏ dại, xem số biết số là để mình mạnh mẽ hơn, để kiên cường trong vận xấu và dũng cảm quyết đoán hơn trong vận tốt chứ ko phải để bi quan yếm thế. Với bạn thì vận xấu nhất coi như đã qua rồi, trước mắt là bình minh mà :D

Chúc bạn năm mới vui vẻ hạnh phúc
Được cảm ơn bởi: Co dai, Tealightdalat
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Polyrhythm đã viết: 10:11, 27/01/20
Co dai đã viết: 09:53, 27/01/20

Thanks. Chẳng hiểu sao đọc kiểu gì cũng vẫn bị lệch 1 tháng. Tháng 6 tháng 10 al mới đúng. Vẫn sai ở chỗ nào ko tìm ra. Lá số thì rõ ràng là chuẩn rồi. :((

Bệnh RLTD này của bạn chắc sẽ ko chữa khỏi hẳn đc đâu nhưng từ giờ sẽ chỉ có tốt lên thôi. Nặng nhất là tháng 10/2019 thôi, hết tháng 3/2020 thì sẽ quay về nhẹ nhàng như xưa thôi

@ Hihi. Lạc quan lên bạn Cỏ dại, xem số biết số là để mình mạnh mẽ hơn, để kiên cường trong vận xấu và dũng cảm quyết đoán hơn trong vận tốt chứ ko phải để bi quan yếm thế. Với bạn thì vận xấu nhất coi như đã qua rồi, trước mắt là bình minh mà :D

Chúc bạn năm mới vui vẻ hạnh phúc
Cám ơn bạn rất rất nhiều. Chúc bạn cùng gia đình năm mới khoẻ mạnh, vui vẻ, vạn sự như ý.
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Co dai đã viết: 23:29, 26/01/20 Không biết chị nhớ ls e không? Có lần chị xem cho e qua zalo. Chị nói năm 2019 em sẽ từ nước ngoài về nước luôn, có bạn trai và lấy chồng. Hết năm rồi nên em xin nghiệm lí là đúng là em từ nước ngoài về VN nhưng chưa phải về luôn. Còn tình duyên thì vẫn ế :((

Hình ảnh
Vậy à vậy năm nay chắc e sẽ có đấy, cứ hi vọng đi,hi
Được cảm ơn bởi: Co dai, vn007
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Linhchauhacbach đã viết: 22:34, 28/01/20
Co dai đã viết: 23:29, 26/01/20 Không biết chị nhớ ls e không? Có lần chị xem cho e qua zalo. Chị nói năm 2019 em sẽ từ nước ngoài về nước luôn, có bạn trai và lấy chồng. Hết năm rồi nên em xin nghiệm lí là đúng là em từ nước ngoài về VN nhưng chưa phải về luôn. Còn tình duyên thì vẫn ế :((

Hình ảnh
Vậy à vậy năm nay chắc e sẽ có đấy, cứ hi vọng đi,hi
Chị thấy khoảng thời gian nào em có cơ hội cao vậy chị? Em mới bị 1 thằng điên trên mạng nó flirt xong nó block, bùn quá lun :((
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

cangu_vuotdaiduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cangu_vuotdaiduong »

Linhchauhacbach đã viết: 11:03, 25/01/20 Chúc mọi người một năm mới tràn ngập niềm vui, sức khoẻ và may mắn,
Có bạn nào muốn xem tử vi không nhỉ, chỉ cần hát tặng mình một bài.
Dạ em chào chị. Chúc chị và gia đình năm mới sức khỏe vạn sự như ý.
Tặng chị 1 đoạn bài Đoản Ca Xuân nhé.
“ Nghe xuân sang thấy trong lòng mình chứa chan
Tiếng hát vui vang đó đây ôi rộn ràng
Kìa mùa xuân đang đến trước thềm
Gần xa điệu nhạc xuân êm như bức tranh tô đẹp thêm.

Xuân ơi xuân vẫn muôn đời yêu mến xuân
Nhấp chén vui ta chúc nhau ly rượu mừng
Ngày đầu năm hạnh phúc phát tài
Người người gặp nhiều duyên may
Xuân thắm tươi hương nồng say.”

Hy vọng c dành thời gian cho em nhé.
Em năm nay 32 tuổi. Cv ổn định (nếu có cơ hội tốt thì em vẫn sẽ nhảy việc), tiền tài ít ít ( em đang mún góp vốn đầu tư cái gì nhỏ nhỏ với bạn thân), tình duyên thì là số 0 tròn chỉnh.
Em quan tâm nhất chính là vấn đề chồng con. Rất rất mong.
Ko hiểu sao e có suy nghĩ e sẽ xuất ngoại. Dù chả có cơ sở gì ở hiện tại thể hiện điều đó :)
Cảm ơn chị nhiều ạ. Mong có duyên.
Thân.
Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

cangu_vuotdaiduong đã viết: 23:04, 28/01/20
Linhchauhacbach đã viết: 11:03, 25/01/20 Chúc mọi người một năm mới tràn ngập niềm vui, sức khoẻ và may mắn,

Em năm nay 32 tuổi. Cv ổn định (nếu có cơ hội tốt thì em vẫn sẽ nhảy việc), tiền tài ít ít ( em đang mún góp vốn đầu tư cái gì nhỏ nhỏ với bạn thân), tình duyên thì là số 0 tròn chỉnh.
Ko hiểu sao e có suy nghĩ e sẽ xuất ngoại. Dù chả có cơ sở gì ở hiện tại thể hiện điều đó :)
Thân.
Hình ảnh
Ls e xuất ngoại đc, năm nay thay.đổi cv hay làm thêm gì đó đc, tình duyên năm nay chắc có, cưới luôn cũng tốt, hi
Được cảm ơn bởi: cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

cangu_vuotdaiduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cangu_vuotdaiduong »

Linhchauhacbach đã viết: 23:26, 29/01/20
cangu_vuotdaiduong đã viết: 23:04, 28/01/20

Thân.
Hình ảnh
Ls e xuất ngoại đc, năm nay thay.đổi cv hay làm thêm gì đó đc, tình duyên năm nay chắc có, cưới luôn cũng tốt, hi
Hi nhận được tin nhắn chị vui quá. Em cảm ơn chị nhiều nhé. Mong mong tin. Có gì e sẽ báo lại chị ạ.
Tks c.
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”