Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

phèo văn chí đã viết: 23:00, 10/02/20
meomeo00 đã viết: 22:37, 10/02/20
cangu_vuotdaiduong đã viết: 22:13, 10/02/20

Hi thanks meo meo và phungxuan nhé.
Theo nhận xét từ mng xung quanh về mình là mình có nhan sắc, có học thức, hiền ngoan có duyên nhưng khó tánh exx và ko hiểu sao ế
Còn m tự nhận xét thì m thấy m nhan sắc học thức tiền tài đều trung bình ko tệ quá. Kỹ tính trong công việc thui chứ mình ko khó tánh. Kkkk. Mình hơi hướng nội. Thích ở nhà đọc sách nc với bbe hơn là ra ngoài chơi. M ko ham đến chỗ đông người. Thích mấy cái nghệ thuật như tranh, ảnh, động vật cây cảnh.
Hồi bé thì hoàn toàn hướng ngoại.
Mình rất rõ ràng trong chuyện tình cảm. Quen là cưới. Chứ ko yêu đương bậy bạ. Nếu ko phải đối tượng của mình. M cho đi lun. Ko cho dây dưa hay dành tg tình cảm tiền bạc cho mình.
Xưa thì m nhiều người theo lắm. Giờ thì hết rùi. Mà nếu có toàn trẻ nhỏ hay kiểu ko phải gu của mình.
M thấy m vô duyên nên ko thành dc với ai. Lun có 1 cái gì ngăn cách mình vậy đó. 31 tuổi mà 1 tý hy kngh Bồ bịch cũng hem có lun.
Năm nay mình đang cố thay đổi. M sẽ tự học thêm 1 vài chứng chỉ. Tham gia các clb tranh, đàn và lớp học nhảy.
Tâm sự mỏng với các bn. Hihi.
Thanks nhiều nhiều ngen.
ôi, giống nhau quá đi cậu à. Tính t y hệt, trong công việc khó tính kinh khủng, kiểu cầu toàn, cái gì cũng muốn tốt hơn, tốt nhất, chắc do cô quả.
T thì thích đi du lịch, thăm đây thăm đó, ra ngoài có nhiều bạn, bạn quý nhưng mà hầu như chỉ thích ở 1 mình, tính hướng nội hay suy nghĩ nhiều.
Yêu đương thì rõ ràng, nếu xác định đã ko hợp ý, thì rõ ràng luôn, ko có nhập nhằng hay gieo hy vọng gì cả. Hoặc thấy người ta có ý đồ là mình đã chạy xa cả trăm kilomet =))
Tính cách như thế nên chúng mình bị vô duyên, làm cho ai cũng "sợ" nên ế chỏng, ế chơ đến giờ
Bạn này đi du lịch chắc toàn chụp tường vs cây nhỉ ;;) , chạy khỏe thật đến trăm km B-) , cũng may t là nữ giả trai nhé :> , k thì tối nay bạn phải chạy suốt đêm rồi meomeo ơi :))
chụp toàn cảnh, chả thấy người đâu à, hiếm hoi có 1 cái ảnh có mình gọi là check-in :D
:"> t còn chạy được gần 10.000km cơ mà c, c là nằm ngoài list cần giữ khoảng cách rồi =))
thế c đã bị ai rượt chưa :P
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

33 tuổi. Đào hồng thai hỷ ăn. hết.
Được cảm ơn bởi: cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

meomeo00 đã viết: 23:12, 10/02/20
meomeo00 đã viết: 22:37, 10/02/20
ôi, giống nhau quá đi cậu à. Tính t y hệt, trong công việc khó tính kinh khủng, kiểu cầu toàn, cái gì cũng muốn tốt hơn, tốt nhất, chắc do cô quả.
T thì thích đi du lịch, thăm đây thăm đó, ra ngoài có nhiều bạn, bạn quý nhưng mà hầu như chỉ thích ở 1 mình, tính hướng nội hay suy nghĩ nhiều.
Yêu đương thì rõ ràng, nếu xác định đã ko hợp ý, thì rõ ràng luôn, ko có nhập nhằng hay gieo hy vọng gì cả. Hoặc thấy người ta có ý đồ là mình đã chạy xa cả trăm kilomet
Tính cách như thế nên chúng mình bị vô duyên, làm cho ai cũng "sợ" nên ế chỏng, ế chơ đến giờ
Bạn này đi du lịch chắc toàn chụp tường vs cây nhỉ , chạy khỏe thật đến trăm km , cũng may t là nữ giả trai nhé :> , k thì tối nay bạn phải chạy suốt đêm rồi meomeo ơi :))
chụp toàn cảnh, chả thấy người đâu à, hiếm hoi có 1 cái ảnh có mình gọi là check-in
:"> t còn chạy được gần 10.000km cơ mà c, c là nằm ngoài list cần giữ khoảng cách rồi =))
thế c đã bị ai rượt chưa :P
Vận động viên thật à ;;) , hâm mộ, cho xin chữ ký nào :x . À t xấu gái lắm, tóm lại mọi thứ đều ở mức tệ :(( , nhiều người rượt lắm, tuy nhiên đa phần là ngta rượt theo để đáp trứng vì ... quá xấu :-S , t toàn phải cửi guốc để chạy chân đất, nhưng mà số lần dính vẫn nhiều hơn số lần chạy thoát ~X(
Được cảm ơn bởi: meomeo00, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 23:33, 10/02/20
Bạn này đi du lịch chắc toàn chụp tường vs cây nhỉ , chạy khỏe thật đến trăm km , cũng may t là nữ giả trai nhé :> , k thì tối nay bạn phải chạy suốt đêm rồi meomeo ơi
chụp toàn cảnh, chả thấy người đâu à, hiếm hoi có 1 cái ảnh có mình gọi là check-in
t còn chạy được gần 10.000km cơ mà c, c là nằm ngoài list cần giữ khoảng cách rồi
thế c đã bị ai rượt chưa
Vận động viên thật à ;;) , hâm mộ, cho xin chữ ký nào :x . À t xấu gái lắm, tóm lại mọi thứ đều ở mức tệ :(( , nhiều người rượt lắm, tuy nhiên đa phần là ngta rượt theo để đáp trứng vì ... quá xấu :-S , t toàn phải cửi guốc để chạy chân đất, nhưng mà số lần dính vẫn nhiều hơn số lần chạy thoát ~X(
=)) ko ai xấu lại nhận mình xấu cả :P, lần sau ai rượt c đừng chạy, đứng im,... bảo họ... thôi ném vào giỏ để về em còn rán hay luộc ăn được =P~

nếu ko phiền c, thì c ngó thử lá số của mình xem có chồng nổi ko? đời t cũng chán lắm :(
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

phèo văn chí đã viết: 23:33, 10/02/20 /quote

Ồ phèo là gơn à? Từ trước đến nay tớ cứ tưởng boi cơ :))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

meomeo00 đã viết: 23:58, 10/02/20
phèo văn chí đã viết: 23:33, 10/02/20
=)) ko ai xấu lại nhận mình xấu cả :P, lần sau ai rượt c đừng chạy, đứng im,... bảo họ... thôi ném vào giỏ để về em còn rán hay luộc ăn được =P~

nếu ko phiền c, thì c ngó thử lá số của mình xem có chồng nổi ko? đời t cũng chán lắm :(
Chà, bạn này chỉ dc cái nói đúng B-) . Sao lại có chồng nổi k, gay thế cơ à, ls c ở đâu rồi, ngó xem thử thôi nha, k đúng đừng đáp trứng nhé ;;)
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 00:15, 11/02/20
meomeo00 đã viết: 23:58, 10/02/20

Chà, bạn này chỉ dc cái nói đúng B-) . Sao lại có chồng nổi k, gay thế cơ à, ls c ở đâu rồi, ngó xem thử thôi nha, k đúng đừng đáp trứng nhé ;;)

lá số t đây c à, nói chung là có giai đoạn bùn lắm c ạ
tặng cậu cả giỏ trứng =))
Hình ảnh
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 00:15, 11/02/20
phèo văn chí đã viết: 23:33, 10/02/20 /quote

:> 8-> ~X( :(( :"> . abcxyz
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thutobe đã viết: 00:15, 11/02/20
"nữ gỉả trai" :> 8->
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

meomeo00 đã viết: 00:20, 11/02/20
Xin mò 1 câu 2 năm 2014, 2015 chắc chán lắm nhỉ?
26 tuổi trở về trước đời cũng êm đềm.
Có năm 2009 tình cảm hơi ẹ.
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”