Người yêu nói em sống thực dụng, sòng phẳng.... 14/2 em đã chia tay người yêu rồi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Người yêu nói em sống thực dụng, sòng phẳng.... 14/2 em đã chia tay người yêu rồi

Gửi bài gửi bởi huyenlily93 »

Hình ảnh
Anh ấy trách em sống thực dụng, sòng phẳng.

Còn em trách anh ý kẹt xỉ, không biết quan tâm và chiều người yêu.

Nói chung em thấy không vừa ý.

Trước em yêu người nam mệnh/ thân có Thiên Phủ thì Thiên Phủ vừa hiền lành, lại biết quan tâm chăm sóc người yêu hơn.
Thực sự em thấy chán rồi mọi người ạ! Hay em cứ tìm ai nam Có Mệnh/ Thân thiên phủ em yêu
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Người yêu nói em sống thực dụng, sòng phẳng.... 14/2 em đã chia tay người yêu rồi

Em bỏ người yêu. Chứ người yêu chẳng bỏ em.
Em không thể chấp nhận được.
14/2 chẳng hỏi em thích quà gì.

Mua tặng em cái váy. Em không lấy.
Em giận vì không hỏi em thích quà gì. Quần áo em đã kén chọn sẵn, cũng không hỏi em thích kiểu như nào.
Em thâý chẳng có chút quan tâm gì đến em hết. Cứ như kiểu tặng cho có lệ.

2 Người yêu em trước.
Mệnh thân có thiên phủ. Toàn hỏi em trước em thích gì anh tặng em. Rồi dẫn chở em đi chọn.

Nói chung em không thể nào chấp nhận được kiểu không quan tâm em như thế nên em bỏ người yêu.

Rồi người yêu trách em sống thực dụng.

Em chẳng phải sống thực dụng, tặng quà gì mà không có chân thành gì hết, em không thèm lấy, em thấy chán em bỏ luôn.

Mọi người nghĩ em như vậy có sai không chứ. Em thấy chán vãi chưởng ảnh kia luôn.
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Người yêu nói em sống thực dụng, sòng phẳng.... 14/2 em đã chia tay người yêu rồi

Xong rồi em còn không hài lòng thế này nữa cơ.
Em có vào nhà anh ý. Gặp mẹ và chị gái anh ý.
Nhà anh ý ở gần nhà mẹ. Nhưng chung một cổng.
Anh ý cứ đòi em quan hệ ở nhà anh ý.

Em không vừa ý. Có quan hệ thì đưa em ra nhà nghỉ.
Anh ý nói nhà nghỉ hay nhà anh ý có khác gì nhau đâu em. Em vẫn không chịu.

Sau rồi anh ý phải chiều em đưa em đi nhà nghỉ. Anh ý bảo tính cách của em cá tính.

Em cũng bảo anh ý là. Khi nào em kết hôn với anh em sẽ quan hệ ở nhà anh. Còn em giờ không phải vợ anh. Anh muốn quan hệ với em thì đưa em ra nhà nghỉ.
( Em nghĩ em là phụ nữ phải có giá trị của mình)

Rồi em cũng nói thẳng anh ý. Anh nghĩ em giờ em vào nhà anh chơi mục đích để gặp mẹ anh, chị gái anh. Rồi em quan hệ ở nhà anh có phải em là loại phụ nữ vô dạng không? Mà em làm gì cũng phải đàng hoàng hết. Em sao phải lén lút dấu mẹ anh chuyện em và anh quan hệ ở nhà anh.

..... Nói chung vì thế nên em thâý chán.
Mọi người nghĩ xem có phải em quá khó tính với người yêu không chứ?
Xong anh ấy luôn trách em thực dụng, chỉ biết nghĩ cho mình, ích kỷ.
Được cảm ơn bởi: hieuhau123456
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Xong em còn chán thế này nữa cơ.

Đưa em về nhà anh ý. Em định đến chiều em về rồi.
Xong cứ giữ em lại. Bảo em ở lại ăn cơm. Em bảo em không thích rồi. Cứ giữ em ở lại.

Xong rồi mua cái món.... Về nhà nấu lẩu ăn. Em chẳng thích.

Em thấy chán dã man luôn ý. Không hỏi em thích ăn gì. Mua về nấu rồi em ngồi ăn cùng em trai anh ý.
Em thấy chán dã man.....

Người yêu em trước. Toàn hỏi em thích ăn gì. Kể cả anh ý không thích ăn. Cũng chiều em đi ăn cùng em.
Chứ không bao giờ dẫn em đi ăn một món mà em không thích cả.

Nói tóm lại em thấy chán ngấy anh này .

Tối qua ăn cơm cùng anh ý sai em đi lấy bia cho anh ý bên nhà. Em thấy chán. Em giận em bảo em ko đi. Anh đi mà lấy.

Xong thấy em không ăn, ngồi nhắn tin. Anh hỏi em nhắn tin với ai đấy. Em bảo em nhắn tin với trai đấy.
Thì đúng là lúc đấy em đang nhắn tin với trai khác. Là người yêu cũ em. Có sao em nói vậy. ..

Xong anh ý giận dữ bảo em quá láo rồi ý.....

Em nghĩ là em chẳng có cái lỗi gì hết. Em thấy chán người yêu. Thì có trai khác hỏi thăm và quan tâm thì em nhắn tin lại để mình vui vẻ.

Xong lúc em say bia, người yêu cũ có gọi hỏi thăm thì em nghe. Người yêu hiện tại trách em, em đang nằm cạnh anh mà em vẫn nghe điện thoại của đàn ông khác được, lại còn người yêu cũ.
Em cũng mặc kệ, em thấy chán người yêu nên vậy.

Người yêu cũ em không phải là anh nào mệnh Thiên Phủ nào hết. Em ko biết số. Chỉ biết rât giàu và thấy quan tâm em thì em đang chán rồi em nói chuyện lại.
Em có rất nhiều bồ cũ muốn quan tâm em ạ.

Các bác có thể nói em lăng nhăng, không yêu đàn ông chung thủy. Nhưng thực sự em thấy yêu nhiều thì em chỉ nghĩ đến một người đàn ông thôi. Em rất muốn chỉ yêu một người đàn ông thôi.
Mà em thấy chán, có người đàn ông khác quan tâm, lo lắng, chăm sóc và yêu mình thì em nói chuyện với họ cho quên buồn chán đi. Và có thể em sẽ chuyển qua yêu người khác luôn nếu thấy đối tượng đó chân thành với mình.

Em làm vậy mà em sai sao? Em có thể nói được điều gì với anh ý là em đang giận trong khi có mặt em trai anh ý ở đó.

Xong sáng nay em nói là em không muốn gặp lại anh ý nữa, trách anh ấy kẹt xỉ, còn ko biết ga lăng, quan tâm, không chân tình....

Anh ý lại còn hỏi không hiểu vì sao em lại thế?
Anh ý còn không chịu nhận là mình sai với em.... Còn nói em nghĩ lại xem anh đã làm gì mà không chân tình với em, xong bảo em đòi hỏi quá.... Lại thực dụng... ..

Em biết anh này. Trước yêu 1 cô gái. Xong cô gái đó lại đi yêu người đàn ông khác, bỏ anh ý.

Giờ đến em, yêu anh ý và em cũng bỏ anh ý để yêu người đàn ông khác.

Giờ em chưa nhận lời ai. Nhưng chỉ cần em thích là em có người khác ngay.

Em cũng chẳng muốn làm khổ người khác đâu. Mà thực sự em thấy chán.

Thấy cung phu anh ý có thiên diêu, địa không hãm địa, tiểu hao... Thì là cách người yêu lăng nhăng, cặp bồ, khổ vì tình.... Số anh ý phải chịu vậy kệ anh ý đi . Chứ chằng phải tại em đểu gì.

Mong sớm yêu người khác. Và hạnh phúc. Chứ em là em thấy chán rồi.
Đầu trang

poppy_daisy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi poppy_daisy »

Tâm lí bạn có bất ổn k vậy, mình nghĩ bạn nên vô mấy diễn đàn trị liệu tâm lí hay đi bs tâm thần thay vì lên diễn đàn tử vi đó.
Được cảm ơn bởi: quỳnh hươngbn1986, anhthu5993, Cự Môn - Thái Dương, ĐàLinh2809, công chúa mùa thu
Đầu trang

tung180894
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tung180894 »

Không hợp nhau chị chia tay thôi chị ơi. Mà đã xác định chia tay cũng không nên nhẹ nhàng th, nặng nề làm gì. Ở đây không có ai tốt hay ai không tốt cả, chỉ là phù hợp hay không phù hợp th. Tính cách như chị chắc nên tìm những người rộng lượng, hiền lành, biết chiều người yêu.
Được cảm ơn bởi: huyenlily93
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

poppy_daisy đã viết: 09:20, 14/02/20 Tâm lí bạn có bất ổn k vậy, mình nghĩ bạn nên vô mấy diễn đàn trị liệu tâm lí hay đi bs tâm thần thay vì lên diễn đàn tử vi đó.
Em chẳng sao cả.
Em vẫn đi bán hàng tốt ạ.

Em thấy bực mình ý chị. Em thấy em rõ ràng chẳng sai. Mà người yêu em trách em thực dục, người yêu mà em chẳng thấy vừa ý gì cả. Em nên đây nói cho đỡ bực bội trong người thôi
Đầu trang

hung511
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hung511 »

huyenlily93 đã viết: 07:49, 14/02/20 Em bỏ người yêu. Chứ người yêu chẳng bỏ em.
Em không thể chấp nhận được.
14/2 chẳng hỏi em thích quà gì.

Mua tặng em cái váy. Em không lấy.
Em giận vì không hỏi em thích quà gì. Quần áo em đã kén chọn sẵn, cũng không hỏi em thích kiểu như nào.
Em thâý chẳng có chút quan tâm gì đến em hết. Cứ như kiểu tặng cho có lệ.

2 Người yêu em trước.
Mệnh thân có thiên phủ. Toàn hỏi em trước em thích gì anh tặng em. Rồi dẫn chở em đi chọn.

Nói chung em không thể nào chấp nhận được kiểu không quan tâm em như thế nên em bỏ người yêu.

Rồi người yêu trách em sống thực dụng.

Em chẳng phải sống thực dụng, tặng quà gì mà không có chân thành gì hết, em không thèm lấy, em thấy chán em bỏ luôn.

Mọi người nghĩ em như vậy có sai không chứ. Em thấy chán vãi chưởng ảnh kia luôn.
14/2 là ngày con gái tặng quà cho con trai chị ạ

Còn 1 tháng sau mới là ngày con trai tặng cho con gái.
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

tung180894 đã viết: 09:50, 14/02/20 Không hợp nhau chị chia tay thôi chị ơi. Mà đã xác định chia tay cũng không nên nhẹ nhàng th, nặng nề làm gì. Ở đây không có ai tốt hay ai không tốt cả, chỉ là phù hợp hay không phù hợp th. Tính cách như chị chắc nên tìm những người rộng lượng, hiền lành, biết chiều người yêu.
Chị chê người yêu:
1/ kẹt xỉ
2/ không ga lăng
3/ không chiều người yêu
4/ không quan tâm người yêu thích gì

Thứ nhất: Thử hỏi xem tặng quà 14/2 như thế thì ai mà lấy. Nghĩ chị dễ tính như phò chắc mà tặng gì cũng lấy.
Thứ hai: chuyện tình dục chị cũng không vừa ý. Có gì ra mẹ khách sạn, nhà nghỉ. Nghĩ chị như thế nào mà bảo quan hệ ở nhà.
Thứ ba: cũng không hỏi chị thích ăn gì, rồi tự mua về nấu. Chị đã không thích ăn, cứ bắt chị ở lại ăn.
Thứ tư: chị bảo chị bị đau đầu, đau lưng,.... Cũng chẳng quan tâm nhắc nhở chị giữ sức khoẻ... Còn trêu chị em hơi tí kêu...
Đùa mẹ chán lắm rồi ý. Chỉ được cái mặt trông đẹp trai sáng sủa tí. Nhưng tiếp xúc nhiều thì méo yêu được.

Thà chị cứ yêu anh nào không đẹp trai, xấu cũng chẳng sao, mà kinh tế khá, chăm chỉ làm việc, tính cách biết quan tâm chiều chuộng còn hơn mỗi cái mặt đẹp trai
Đầu trang

tung180894
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tung180894 »

huyenlily93 đã viết: 10:04, 14/02/20
tung180894 đã viết: 09:50, 14/02/20 Không hợp nhau chị chia tay thôi chị ơi. Mà đã xác định chia tay cũng không nên nhẹ nhàng th, nặng nề làm gì. Ở đây không có ai tốt hay ai không tốt cả, chỉ là phù hợp hay không phù hợp th. Tính cách như chị chắc nên tìm những người rộng lượng, hiền lành, biết chiều người yêu.
Chị chê người yêu:
1/ kẹt xỉ
2/ không ga lăng
3/ không chiều người yêu
4/ không quan tâm người yêu thích gì

Thứ nhất: Thử hỏi xem tặng quà 14/2 như thế thì ai mà lấy. Nghĩ chị dễ tính như phò chắc mà tặng gì cũng lấy.
Thứ hai: chuyện tình dục chị cũng không vừa ý. Có gì ra mẹ khách sạn, nhà nghỉ. Nghĩ chị như thế nào mà bảo quan hệ ở nhà.
Thứ ba: cũng không hỏi chị thích ăn gì, rồi tự mua về nấu. Chị đã không thích ăn, cứ bắt chị ở lại ăn.
Thứ tư: chị bảo chị bị đau đầu, đau lưng,.... Cũng chẳng quan tâm nhắc nhở chị giữ sức khoẻ... Còn trêu chị em hơi tí kêu...
Đùa mẹ chán lắm rồi ý. Chỉ được cái mặt trông đẹp trai sáng sủa tí. Nhưng tiếp xúc nhiều thì méo yêu được.

Thà chị cứ yêu anh nào không đẹp trai, xấu cũng chẳng sao, mà kinh tế khá, chăm chỉ làm việc, tính cách biết quan tâm chiều chuộng còn hơn mỗi cái mặt đẹp trai
:D. Một bà chị khó tính yêu 1 ông không tinh tế. Chia tay là đúng rồi. Th chúc chị tìm được người yêu mới hợp hơn.
Được cảm ơn bởi: huyenlily93
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”