Mọi người xem hộ em lá số này xem em làm biên kịch có ổn không ạ? Lo quá quan lộc vô chính diệu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Mọi người xem hộ em lá số này xem em làm biên kịch có ổn không ạ? Lo quá quan lộc vô chính diệu

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Hình ảnh
Em muốn làm một biên kịch tài ba mà xem cái này xong đâm nản, quan lộc voi chính diệu thì nghe nói công danh thấp, có khi nào cái nghề của em vô dụng không? Em đang lo quá, mong các cao nhân đến giúp em ạ. Thành thật cảm ơn!
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mọi người xem hộ em lá số này xem em làm biên kịch có ổn không ạ? Lo quá quan lộc vô chính diệu

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 23:55, 14/02/20 Hình ảnh
Em muốn làm một biên kịch tài ba mà xem cái này xong đâm nản, quan lộc voi chính diệu thì nghe nói công danh thấp, có khi nào cái nghề của em vô dụng không? Em đang lo quá, mong các cao nhân đến giúp em ạ. Thành thật cảm ơn!
Biên kịch cũng hợp. 43t trở lên mới bắt đầu thành công. Bắt tay làm đi ngồi đấy mà lo. Quan lộc cung tốt. Đừng thấy VCD mà lo.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mọi người xem hộ em lá số này xem em làm biên kịch có ổn không ạ? Lo quá quan lộc vô chính diệu

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Cung Quan Lộc tạm được không xấu, được Âm Dương chiếu. Cố gắng học đi nhất là ngoại ngữ tiếng Anh.
Đầu trang

nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhat_tan8999 »

Quá hợp cách luôn đó chứ, đại hạn 43-52 đẹp nhất đời
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Vậy trước 30 tuổi thì em có làm được cái trò trống gì không hả mọi người ?
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 10:23, 15/02/20 Vậy trước 30 tuổi thì em có làm được cái trò trống gì không hả mọi người ?
Bạn hỏi câu này có lẽ bạn sẽ chẳng làm đc trò trống gì đâu. Có thể lá số này sai giờ sinh nên ko phải của bạn rồi. Rất tiếc!
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Một người có cách cự nhật + tuế hổ phù + đại lực tấu+ kình khoa xương, ko bao giờ có suy nghĩ rụt rè như này. Cách này là cách luôn dấn thân, đi đầu, biết tìm cái mới. Có những lúc qua hạn khó khăn biết thất bại nhưng họ vẫn làm, chứ ko phải chờ thời. Thất bại là bài học của họ chứ ko phải của bạn.
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Ngày xanh đã viết: 10:37, 15/02/20 Một người có cách cự nhật + tuế hổ phù + đại lực tấu+ kình khoa xương, ko bao giờ có suy nghĩ rụt rè như này. Cách này là cách luôn dấn thân, đi đầu, biết tìm cái mới. Có những lúc qua hạn khó khăn biết thất bại nhưng họ vẫn làm, chứ ko phải chờ thời. Thất bại là bài học của họ chứ ko phải của bạn.
Không phải là em rụt rè, thật ra em đã dấn thân vào con đường này từ lâu rồi, chỉ là khi có nhiều người nói là cung quan lộc vcd là xấu thì em mới lo thôi, vì một người mới bắt đầu tìm hiểu về tử vi em thì ắt phải lo rồi. Dù sao thì cũng cảm ơn chị? Vì đã cho em những lời khuyên hữu ích nhất, thành thật cảm ơn.
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Ngày xanh đã viết: 10:37, 15/02/20 Một người có cách cự nhật + tuế hổ phù + đại lực tấu+ kình khoa xương, ko bao giờ có suy nghĩ rụt rè như này. Cách này là cách luôn dấn thân, đi đầu, biết tìm cái mới. Có những lúc qua hạn khó khăn biết thất bại nhưng họ vẫn làm, chứ ko phải chờ thời. Thất bại là bài học của họ chứ ko phải của bạn.
Mà cho em hỏi tí, cái lá số này nó có cái gì xấu không? Liệu có thể nào nói sơ qua về cuộc đời em một chút được không ạ? Thành thật cảm ơn
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

NCTien đã viết: 00:46, 15/02/20 Cung Quan Lộc tạm được không xấu, được Âm Dương chiếu. Cố gắng học đi nhất là ngoại ngữ tiếng Anh.
Anh có thể nói sơ lược về gia đình, công danh và sự nghiệp tương lai của em được không ạ? Không biết đòi hỏi này có là quá đáng hay không nhưng em rất cần một lời khuyên để định hướng tương lai cho chính mình ạ. Thành thật cảm ơn anh trước.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”