Nữ Vũ Phá hiền lành ế sưng ế xỉa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nữ Vũ Phá hiền lành ế sưng ế xỉa

Gửi bài gửi bởi Ashley119 »

Em chào các anh chị cô bác trong diễn đàn :)

Em là nữ, cao 161cm, 50kg, sinh ngày 14/9/1993 lúc 5h30 tại Tp Hải Dương.
Hiện em đang là nhân viên văn phòng ở 1 công ty sản xuất linh kiện ô tô. Công việc tương đối bận. Chưa lập gia đình và cũng chưa có mối tình chính thức nào luôn. Gia đình em sống rất truyền thống, tình cảm. Vì là con gái út trong nhà, tính cách e dè, hiền lành nên bố mẹ rất lo chuyện tương lai, mong em lấy được người chồng tốt, biết thương yêu và che chở vợ con. Mắt em cận nhẹ và em đang sống cùng bố mẹ. Trên em có 1 chị gái.
Bản thân em luôn có những khúc mắc về tương lai, nhất là chuyện tình cảm, gia đình sau này. Rất mong hữu duyên với những ai ghé qua, em thật lòng muốn được nghe ý kiến của tất cả mọi người!

Về lá số Vũ Phá của mình thì em có 1 vài thắc mắc:
1. Chồng em tính tình như thế nào, có tính tốt/ tật xấu gì không, làm nghề gì ạ. Vợ chồng có hợp nhau/ khắc khẩu?
2. Em sinh con có khó khăn không, có được mấy con. Nuôi con dễ hay khó?
3. Cuộc sống sau này có những may mắn/ khó khăn vận hạn gì cần lưu ý?

Hình ảnh

Chỉ tay của em

Hình ảnh

Hình ảnh

Em xin cảm ơn tất cả mọi người và mong nhận được hồi âm.
Chúc mọi người sức khoẻ!
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ Vũ Phá hiền lành ế sưng ế xỉa

Ế quá đẩy bài lên nào
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tranminhngoctk28 »

Hí hí. Xem lá số cũng ế luôn há há :))
Em đùa đó. Chúc chế năm mới tìm được người để chế nâng khăn sửa túi nhá. Đá lên cho chế nè.
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí, Ashley119
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Số lẫn tay đều bị thiếu máu , chị nên ăn uống nhiều hơn
số muộn chồng , nên phát triển bản thân trước đã
Bớt suy nghĩ nhiều , nên quyết đoán
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Ashley119 đã viết: 19:15, 18/02/20 Em chào các anh chị cô bác trong diễn đàn :)

Em là nữ, cao 161cm, 50kg, sinh ngày 14/9/1993 lúc 5h30 tại Tp Hải Dương.
Hiện em đang là nhân viên văn phòng ở 1 công ty sản xuất linh kiện ô tô. Công việc tương đối bận. Chưa lập gia đình và cũng chưa có mối tình chính thức nào luôn. Gia đình em sống rất truyền thống, tình cảm. Vì là con gái út trong nhà, tính cách e dè, hiền lành nên bố mẹ rất lo chuyện tương lai, mong em lấy được người chồng tốt, biết thương yêu và che chở vợ con. Mắt em cận nhẹ và em đang sống cùng bố mẹ. Trên em có 1 chị gái.
Bản thân em luôn có những khúc mắc về tương lai, nhất là chuyện tình cảm, gia đình sau này. Rất mong hữu duyên với những ai ghé qua, em thật lòng muốn được nghe ý kiến của tất cả mọi người!

Về lá số Vũ Phá của mình thì em có 1 vài thắc mắc:
1. Chồng em tính tình như thế nào, có tính tốt/ tật xấu gì không, làm nghề gì ạ. Vợ chồng có hợp nhau/ khắc khẩu?
2. Em sinh con có khó khăn không, có được mấy con. Nuôi con dễ hay khó?
3. Cuộc sống sau này có những may mắn/ khó khăn vận hạn gì cần lưu ý?

Hình ảnh

Chỉ tay của em

Hình ảnh

Hình ảnh

Em xin cảm ơn tất cả mọi người và mong nhận được hồi âm.
Chúc mọi người sức khoẻ!
Thấy có bàn tay vào chém gió tí nhỉ B-) . Bạn này hướng nội, sống tình cảm , hay suy nghĩ, trong tình cảm yêu đương mạnh mẽ 1 tí thì tốt hơn, sợ bố mẹ 1 phép nhất là mẹ, nhưng vẫn k muốn xa họ :"> . Phổi, dạ dầy yếu, sức khỏe hồi nhỏ khá kém, đi chơi nhiều hơn cho người khỏe bạn ạ . Bàn tay bạn thông minh và khéo léo, không phải khéo léo giao tiếp mà là làm việc khéo léo đó, ví dụ như đua xe bắn súng chẳng hạn B-) :)). Còn quay về ls bạn thì tạm thời chưa có gì lưu ý 8->
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Đúng ra tình cảm thể hiện ở năm 2010 và 2014 nhưng ngắn thôi .
Đầu trang

ZzXemtuongzZ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ZzXemtuongzZ »

Xét về bàn tay chị có nốt ruồi bên bàn tay trái, cho hỏi là sự nghiệp của chị có ai nâng đỡ không??
Đầu trang

Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ZzXemtuongzZ đã viết: 12:49, 19/02/20 Xét về bàn tay chị có nốt ruồi bên bàn tay trái, cho hỏi là sự nghiệp của chị có ai nâng đỡ không??
Không em, chị tự xin tự làm việc không có ai nâng đỡ
PHDI đã viết: 12:40, 19/02/20 Đúng ra tình cảm thể hiện ở năm 2010 và 2014 nhưng ngắn thôi .
2 năm đó em ko có tình cảm với ai
thuanduongbattu đã viết: 10:15, 19/02/20 Số lẫn tay đều bị thiếu máu , chị nên ăn uống nhiều hơn
số muộn chồng , nên phát triển bản thân trước đã
Bớt suy nghĩ nhiều , nên quyết đoán
Em nói đúng rồi, cám ơn em nhé :)
phèo văn chí đã viết: 11:07, 19/02/20
Ashley119 đã viết: 19:15, 18/02/20

Thấy có bàn tay vào chém gió tí nhỉ B-) . Bạn này hướng nội, sống tình cảm , hay suy nghĩ, trong tình cảm yêu đương mạnh mẽ 1 tí thì tốt hơn, sợ bố mẹ 1 phép nhất là mẹ, nhưng vẫn k muốn xa họ :"> . Phổi, dạ dầy yếu, sức khỏe hồi nhỏ khá kém, đi chơi nhiều hơn cho người khỏe bạn ạ . Bàn tay bạn thông minh và khéo léo, không phải khéo léo giao tiếp mà là làm việc khéo léo đó, ví dụ như đua xe bắn súng chẳng hạn B-) :)). Còn quay về ls bạn thì tạm thời chưa có gì lưu ý 8->
Màu đỏ đúng ạ, em chưa đua xe bắn súng nên ko biết nhưng bth cũng không khéo tay
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”