Top "tám số" thời Covid - 19!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Top "tám số" thời Covid - 19!

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

SƯ TỬ đã viết: 15:52, 02/03/20 Vì ảnh hưởng của dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp do chủng mới của virus Corona, các điểm du lịch của TP.HCM bị giảm khoảng 50% lượng du khách so với ngày thường. Chợ Bến Thành cũng không ngoại lệ, cảnh ế ẩm, hàng quán vắng ngắt khiến tiểu thương chỉ biết ngồi “tám” chuyện hoặc bấm điện thoại “giết” thời gian.

Thôi thì lên đây "tám" cho vui... mỗi người đăng lá số và suy nghỉ cho kỹ hỏi một câu thui nhé!

Điều kiện:

1. Tả sơ về bản thân tính cách hình dáng, công danh, những biến cố đã sẩy ra, gặp phải.

2. Tả về anh em cụ thể từng người sơ bộ hình dáng tính cách, và công việc.

3. Tả sơ bộ về cha mẹ, công danh sự nghiệp.

Đây chỉ là top "tám", ae nào rãnh vào "tám" cho khuây khỏa vậy!
Cháu Chào bác nhờ bác xem giúp cháu về tiểu hạn 2020 ạ, vài điều về bản thân để bác nghiệm lý:
1. Cao m68 nặng 55kg, bị cận thị, làm kinh doanh tự do, kết hôn đầu năm 2018, cuối 2018 sinh con gái đầu lòng, hiện tại đang mang bầu được hơn 3 tháng Nhưng sức khoẻ không như lần mang thai đầu hay bị đau đầu yếu mệt mỏi.
2. Có 1 người chị gái tuổi Bính Dần đã lập gia đình và có 2 con, công việc trong 1 doanh ngiệp nhà nước, tính xông xáo hoạt bát.
3. Bố mẹ là bộ đội nghỉ hưu.
Cháu xin cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

duonganngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duonganngoc »

SƯ TỬ đã viết: 15:52, 02/03/20 Vì ảnh hưởng của dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp do chủng mới của virus Corona, các điểm du lịch của TP.HCM bị giảm khoảng 50% lượng du khách so với ngày thường. Chợ Bến Thành cũng không ngoại lệ, cảnh ế ẩm, hàng quán vắng ngắt khiến tiểu thương chỉ biết ngồi “tám” chuyện hoặc bấm điện thoại “giết” thời gian.

Thôi thì lên đây "tám" cho vui... mỗi người đăng lá số và suy nghỉ cho kỹ hỏi một câu thui nhé!

Điều kiện:

1. Tả sơ về bản thân tính cách hình dáng, công danh, những biến cố đã sẩy ra, gặp phải.

Mong bác chỉ cho cháu về những điều xấu nhất trong lá số dưới này để cháu lưu ý và sửa chữa (nếu được) với ạ!

Cháu cảm ơn bác nhiều nhiều!

Thông tin về cháu như sau ạ:
- Cao 1m63, mắt cận, da trắng, tính cách ham học hỏi được mọi người nhận xét là thông minh, suy nghĩ chín chắn. Năm 7 tuổi cháu tập xe đạp bị ngã xuống con sông gần nhà được hàng xóm cứu. Cháu có sở trường về ngôn ngữ và văn học, từng được học sinh giỏi quốc gia môn tiếng Anh năm lớp 9.
- Cháu là con cả trong gia đình, dưới cháu chỉ có 1 em trai 13 tuổi, tính tình lém lỉnh, thông minh.
- Bố mẹ cháu vẫn ở với nhau nhưng không tình cảm, nhiều lúc khắc khẩu. Bố cháu là người nóng tính, thẳng thắn, đa nghi nhưng có chí, tự kinh doanh lập nghiệp. Mẹ cháu là giáo viên, sống luôn được lòng mọi người, tính tình nội tâm, hay lo nghĩ, sức khỏe không tốt.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tranminhngoctk28 »

Hình ảnh
Chào bác Sư Tử ạ :v Mong dịp này có duyên với bác :v
Cháu thì cao khoảng m53, hơi đậm người ạ :v Tính cách cháu cứ khác người thế nào ấy ạ :)) Kiểu khi tất cả mọi người làm A thì cháu nhất định phải ngược dòng làm B. Được mấy bạn cùng chơi nhận xét là tốt tính, nghĩ cho mọi người một cách thái quá :)) Cháu sợ sát sinh. Thích đền chùa. Cháu không thích đi lễ vào dịp đông người :v chỉ khi nào đền chùa vắng không 1 bóng người cháu mới lên để kính bái và quét dọn :))
Cháu học chuyên toán. Có thể nói đỗ vào chuyên là một sự may mắn chứ thực lực của cháu thì chưa đến tầm. Nhưng học cũng ổn ạ. :v
Cháu chăm chỉ học. Không bao giờ đi chơi. Vì cháu rất tiếc thời gian. Thích thơ ca, đặc biệt là mấy bài như Kiều,Long thành cầm giả ca, thơ Tam Quốc.
Biến cố thì cháu không có biến cố chết hụt nào nổi trội cả. Nhưng mà có đợt lớp 10 và 11 như kiểu bị trầm cảm ấy. Mọi thứ rối tung lên ạ.
Cháu có 1 anh trai tuổi tuất. Tứ bất tử :( Phá lên phá xuống. Có đầu óc kinh doanh. Nhưng phá tiền gia đình cũng nhiều. Tóm lại anh ấy sống không có mục tiêu. Chỉ biết vui trước mắt. Không biết giữ tiền. Người không gầy không béo ạ. Có nhiều tì vết ở chân tay. Suýt chút nữa đi tù .
Bố mẹ cháu khắc khẩu. 1 năm 365 ngày thì cãi nhau đủ cả 365 :)) mẹ cháu giáo viên. Bố cháu nghề nghiệp tự do. Bố cháu thì khôn nhưng không có chí. Nóng tính . Ác.Mẹ cháu thì rất có chí hướng, chăm chỉ nhưng lại không khôn khéo. Kiểu mẹ cháu hiền quá. Nên có lẽ nghề giáo viên hợp mẹ cháu. Bố cháu thì uống rượu nhiều kinh khủng,... nếu được nói 1 câu thì cháu xin trích câu của mẹ là " Bố mày sống bất nhân"
Cháu muốn hỏi 1 câu thôi ạ : Đường công danh của cháu có tốt không ạ ? Sau này cháu có " Dang đôi cánh lớn khuếch trương cơ đồ " được không ạ?
Cháu xin cảm ơn bác. Chúc bác vui vẻ ạ.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

melody115
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi melody115 »

Cháu chào bác Sư Tử. Chúc bác ngày mới tốt lành! Mong cháu hữu duyên với bác, được bác luận cho ạ.

Một số thông tin về cháu để bác nghiệm lý:
1. Cháu cao 1m6, 55kg, người tròn, da trắng, mũi thấp, răng đều hạt bắp nhưng hô nhẹ; cận 5 độ, mắt trái yếu hơn mắt phải. Cháu hiện đang học luật, cháu học hành khá, không xuất chúng cũng không thuộc type cần cù siêng năng nhưng hay gặp may mắn trong thi cử (đi thi hay trúng đề). Từ lúc lên đại học thì học kém hơn trước do không đam mê học. Cháu tự nhận mình cá tính, hay giúp đỡ người khác; với người lạ sẽ lạnh nhạt, quen và thân dần thì nhiệt tình nói chuyện, cháu ít bạn thân; càng lớn càng thích ở nhà. Cháu khỏe mạnh, chưa phải đi viện bao giờ.
Một số sự kiện:
Năm 2001 cháu suýt chết đuối
Năm cháu 2-3 tuổi (không biết chính xác năm) mẹ cháu uống thuốc tự tử không thành
Nửa cuối năm 2016 cháu bị ngã xe 2 lần
Từ năm 2018 đến giờ cháu hay bị chảy máu răng

2. Cháu là út, trên có 1 chị gái hơn >10 tuổi. Chị cháu thấp hơn cháu, rất quan tâm gia đình, được người ngoài nhận xét là điềm đạm, hiền lành. Chị cháu hiện đang làm nhà nước. So với cháu thì cuộc sống của chị vất vả hơn. Giữa 2 chị em cháu có một người anh mất từ trong bụng mẹ rất thiêng, mẹ cháu đi xem thì các thầy hay nhắc đến người anh này

3. Bố mẹ cháu gần 70 tuổi. Bố cháu bị bệnh khớp, mẹ bị bệnh về đại tràng. Hiện tại trộm vía sức khỏe bố mẹ vẫn ổn. Bố mẹ cháu khắc khẩu, cháu khắc mẹ, hợp bố. Mẹ cháu làm nhà nước, bố cháu ban đầu cũng làm nhà nước nhưng sau công ty cổ phần hóa thành tư nhân. Mẹ học vấn cao hơn bố. Bố mẹ đều có chức quyền (không cao) ở nơi làm việc. Bố cháu là con trưởng, ông nội cháu vừa mừng thọ 100 tuổi. Mẹ cháu sống rất phóng khoáng và tử tế nên được nhiều người quý.

Cháu muốn hỏi là cháu có cơ hội đi du học không ạ? Nếu đi được thì là đi theo diện học bổng hay tự túc ạ? Cháu định cuối năm nay nộp hồ sơ xin học bổng thì liệu năm sau cháu có bay được không ạ? Cháu cảm ơn bác!

Hình ảnh
Đầu trang

SƯ TỬ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SƯ TỬ »

thanh163 đã viết: 16:55, 02/03/20 Cháu xin phép được gửi ls của mình
Hình ảnh
Miêu tả sơ qua bản thân.
1.Cao tầm 1m 63,chưa kết hôn, da hơi trắng, có sẹo ở đầu gối phải,mũi to,đang làm tự do,công việc không như ý

2. Có 1 chị, và 1 chị cùng cha khác mẹ,bố mẹ còn,nhưng cuối năm ngoái xung khắc nhau

3. Bố mẹ đã qua độ tuổi lao động nên ở nhà dưỡng già,không có khoản thu nhập nào ạ
Anh xem qua tiểu hạn năm đây xấu quá không ạ,có thể buôn bán kiếm tiền không hay chỉ chờ hên xui ạ
Năm nay gặp hạn Vân Hớn thuộc hành Hỏa sinh xuất với Mộc Mệnh, sinh nhập với Can Mậu ( Thổ ) và Chi Thìn ( Thổ ) : độ tốt và xấu cùng tăng cao ở đầu và giữa năm. Vân Hớn tính nết ngang tàng nóng nảy, ăn nói không biết lựa lời dễ gây xích mích, nặng có thể lôi nhau ra Tòa . Tuy nhiên bất lợi cho những ai đã có vấn đề về Tim Mạch, Mắt. Lưu ý 2 tháng Kị của Vân Hớn ( 2, 8 âl ) và 2 tháng Kị hàng năm của Tuổi ( 3, 5 âl ).

Tiểu Vận  đóng tại Cung Ngọ ( Hỏa hợp Mệnh và Can Chi : tốt về Địa Lợi và Thiên Thời vì Thế Thủy của Tuổi đóng tại Thế Hỏa+Vận Tuế Phá ) và Lưu Thái Tuế của Tiểu Vận tại Cung Tý +Triệt ( Thủy sinh nhập Mộc Mệnh, nhưng khắc xuất với Can Chi + Vận Thái Tuế ) cùng có các Bộ Sao tốt : Thái Tuế, Quan Phù, Tứ Linh ( Long Phượng Hổ Cái ), Mã Khốc Khách, Lưu Lộc Tồn, Hỉ Thần, Tấu Thơ, Thiên Trù, Đường Phù, Văn Tinh, Giải Thần + năm Hạn hành Thổ khắc xuất Mệnh, nhưng hợp Can Chi cũng dễ đem lại hanh thông và Tài Lộc cho mưu sự và công việc ( ở các tháng tốt ) thuộc các lãnh vực : Văn Hoá Nghệ Thuật, Truyền Thông, Đầu Tư, Kinh Doanh, Kỹ Nghệ, Địa Ốc, Siêu Thị, Nhà Hàng và các ngành nghề tiếp cận với Quần Chúng. Tuy gặp nhiều Sao tốt, nhưng gặp Hạn Vân Hớn hợp Mệnh lại xen kẽ thêm bầy Sao xấu : Kình Đà, Quan Phủ, Tang Môn, Tuần, Triệt, Tuế Phá , Thiên Hư, Song Hao, La Võng hội Tang Mã lưu cùng hiện diện nơi Tiểu Vận, cũng nên lưu ý nhiều đến các rủi ro và tật bệnh có thể xảy ra trong các tháng Kị âm lịch ( 1, 2, 3, 5, 8, 12 ).

- Công Việc và Giao Tiếp : Hạn Vân Hớn với Tiểu Vận gặp Kình Dương, Tang Môn, Thái Tuế gặp Đà, Quan Phủ ; thêm Khôi, Tướng Ấn + Triệt, Phục Binh cũng nên lưu ý đến chức vụ và Tiền Bạc ( Lộc + Triệt ) trong các tháng kị. Cẩn thận khi Đầu Tư và Khuếch Trương hoạt động. Nên mềm mỏng trong giao tiếp, tránh tranh luận và phản ứng mạnh ( Phá Hư ), dù có nhiều bất đồng do đố kị ganh ghét của Tiểu Nhân.
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

SƯ TỬ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SƯ TỬ »

cherry1123 đã viết: 17:18, 02/03/20
SƯ TỬ đã viết: 15:52, 02/03/20

- Cao 1m58, thân hình cân đối. Tính cách hơi nóng nảy, ít chia sẻ nội tâm. Công danh em chưa có gì, mới học hành xong, đang thất nghiệp chờ cơ hội. Em đi lại, xuất ngoại nhiều lần từ 2012 đến nay. Kết hôn 2017.
Có 1 em gái, em gái xinh xắn, dong dỏng cao, thân hình cân đối, tính cũng nóng nảy, rất độc lập. Đang làm trong lĩnh vực tài chính
Cha mẹ vẫn khỏe mạnh, hiền lành, tốt bụng, khắc khẩu nhau, không có công danh chức vụ gì, kinh tế bình thường , đủ ăn

Em xin hỏi tình hình công việc năm 2020 thế nào ạ. Em xin cám ơn.
Hình ảnh
Năm nay gặp hạn Thái Âm thuộc Thủy khắc xuất với Thổ Mệnh, khắc nhập với Chi Ngọ ( Hỏa ) và sinh xuất với Can Canh ( Kim ) : độ tốt trải đều ở đầu và cuối năm, giảm nhẹ ở giữa năm !. Cũng giống như Mộc Đức, Thái Âm cũng là Hạn lành chủ về Danh Lợi : Công Danh thăng tiến, Tài Lộc dồi dào, Gia Đạo vui vẻ bình an, nhiều Hỉ Tín. Tuy nhiên bất lợi cho những ai đã có vấn đề về Mắt, Tim Mạch và Khí Huyết.

Tuần tại Tiểu Vận đóng tại Cung Tuất ( Thổ hợp Mệnh và Can Chi : tốt về Địa Lợi và Thiên Thời « Vận Thái Tuế ») tuy có gây chút trở ngại lúc đầu cho mưu sự và công việc đang hanh thông, nhưng có lợi làm giảm bớt độ xấu của rủi ro và tật bệnh, nếu gặp. Lưu Thái Tuế của Tiểu Vận đóng tại Cung Tý ( Thủy khắc Mệnh và Chi nhưng hợp Can : Vận Tuế Phá +Vòng Lộc Tồn ) cùng có các Bộ Sao tốt : Thái Tuế, Quan Phù, Tứ Linh ( Long Phượng Hổ Cái ), Mã Khốc Khách, Lộc Tồn « cố định +Lưu », Bác Sĩ, Thiên Phúc, Thiên Trù, Khôi Việt, Thanh Long, Tướng Ấn, Giải Thần +Hạn Thái Âm cùng năm Hạn hành Thổ hợp Mệnh và Can Chi cũng dễ đem lại hanh thông cho mưu sự và công việc ; kể cả Tài Lộc ( ở các tháng tốt ) trong Nghiệp Vụ ở các Lãnh Vực : Văn Hóa Nghệ Thuật, Truyền Thông, Thẩm Mỹ, Kinh Doanh, Kỹ Nghệ, Địa Ốc, Nhà Hàng, Siêu Thị và các ngành nghề tiếp cận nhiều với Quần Chúng. Tuy gặp Hạn Thái Âm và nhiều Sao tốt, nhưng lại xen kẽ thêm bầy Sao xấu : Triệt, Tuần, Phục Binh, Tang Môn, Tuế Phá, Thiên Hư, Phi Liêm, Bệnh Phù, Cô Qủa, La Võng hội  Tang Mã lưu cùng hiện diện trong Tiểu Vận cũng nên thận trọng đến các rủi ro và trở ngại có thể xảy ra bất ngờ trong các tháng kị âm lịch ( 5, 6, 7, 8, 10 ).

- Công việc, Giao tiếp : Hạn Thái Âm + Tiểu Vận gặp Tam Hợp tốt của 2 Vòng Thái Tuế và Vòng Lộc Tồn rất tốt cho những Qúy Bạn có Tam Giác Mệnh, THÂN nằm trong Tiểu Vận. Tuy nhiên phần đông với Thái Tuế, Thiên Khôi, Thanh Long + Triệt ; Tướng Ấn + Phục Binh, Lộc Tồn + Cô Qủa, Tang Môn cũng nên lưu ý đến chức vụ và tiền bạc trong các tháng Kị. Nên mềm mỏng trong giao tiếp, tránh tranh luận và không nên phản ứng mạnh ( Phá Hư ), dù có nhiều đố kị, ganh ghét do Tiểu Nhân!. 

- Sức khỏe : Hạn Thái Âm với Thiếu Dương gặp Triệt, Đà La, Quan Phủ +Thiếu Âm gặp Kình Dương, Trực Phù : nên quan tâm nhiều đến tim mạch, Mắt và Khí Huyết, nhất là những ai đã có mầm bệnh, nên đi kiểm tra khi có dấu hiệu bất ổn.

- Di chuyển :  Thiên Mã + Tang Môn hội Tang Mã lưu : nên cẩn thận khi Di Chuyển xa, lưu ý xe cộ, vật nhọn, không nên leo trèo, nhảy cao, trượt băng trong các tháng Kị âl ( 6, 7, 8 ), nhất là những làm việc bên cạnh các dàn máy nguy hiểm trong Hãng Xưởng !.
Được cảm ơn bởi: cherry1123
Đầu trang

SƯ TỬ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SƯ TỬ »

tung180894 đã viết: 17:29, 02/03/20

Điều kiện:

Mong được hữu duyên với anh.
1. Em cao 1 m74 nặng 66 kg, dáng người mỏng, vai rộng, hơi gầy, hơi nóng tính, nhưng dễ tha thứ.
Công việc: chuyên viên ngân hàng, thu nhập: ổn định đủ sống
2. Là con độc định, không có anh em. Mẹ em mang thai 3 lần nhưng bị hỏng 2 lần
3. Bố mẹ đã ly dị năm 2019 (đã ly thân nhiều năm). Nhà em nghèo, bố em làm công nhân bình thường th, đi xuất khẩu lao động nhưng cờ bạc nên không giữ được gì. Mẹ em hiền lành, đức độ, đối nhân xử thế tốt, ai cũng quý, hiện tại đang làm tự do thôi. Thu nhập thấp thôi.
Câu hỏi của em là anh xem giúp em mai sau em có phải lo nghĩ nhiều về mặt tiền bạc không ạ.?
Em cảm ơn anh
Hình ảnh
Cố gắng đừng nhảy việc, thì Tử Tướng xương khúc, tả hữu sẽ danh lợi song thâu, không lo gì tiền bạc nhé!
Được cảm ơn bởi: tung180894
Đầu trang

rockngo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rockngo »

Chào bác, xin hỏi bác về vận thiên không của em như thế nào ạ
1. Cao 1m71 nặng 69 kg, tính hơi đồng bóng. năm 2002 ngã xe nặng, năm 2005 bố mất
2. Có một anh trai cao 1m55 nặng 54kg làm bộ đội
3. Bố mẹ đều làm bên nghành y và dược

Cám ơn bác
Hình ảnh
Đầu trang

SƯ TỬ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SƯ TỬ »

HuongNguyen199 đã viết: 18:35, 02/03/20 Cháu chào bác Sư Tử, hy vọng được bác ngó qua lá số ạ! Lá số của cháu là sinh thường chuẩn h sinh 100%.
1. Cháu thuộc ngoại hình khá, cận thị, cao 1m65. Học hành tuy tiếp thu tốt nhưng lận đận, không có ý chí phấn đấu. Hiện tại cháu đang hoàn thành việc học ở nước ngoài.
2. Cháu là con một ạ.
3. Bố mẹ cháu ly thân từ khi cháu sinh ra, cháu ở với mẹ. Mẹ cháu làm phục vụ bình thường và hay bị tai nạn, hồi trước bị gãy chân do xe đâm.
Chắc do lá số cháu xấu nên ít được các bác luận :(. Nếu có thể cho cháu hỏi về đường hôn nhân ạ. Cung nô cháu có đào diêu mà cháu tự nhận bản thân kết hôn rồi sẽ không bao giờ phản bội chồng. Vậy liệu có phải chồng cháu sau này trai gái ghê lắm không ạ? :)
Hình ảnh
Cháu rất rộng lượng, lương thiện, không ngừng tích đức cho bản thân. Ngoài ra, còn nhiều tài năng, trí thông minh hơn người, khả năng quyết đoán, không dễ dàng nhận thua. Điểm yếu là thích nghe lời ngon ngọt, không thích lời lẽ cứng rắn, chân thật.

Cung Phu của cháu mặc dù được Vũ Tướng kêu hùng, lấy chồng xứ xa, nhưng đáng tiếc có Cô Quả, tang Hổ và Hữu Bật đứng lẽ loi một mình, e là không giữ được nữ đức, hôn nhân bị quấy nhiễu bỡi một ông hai bà!
Được cảm ơn bởi: HuongNguyen199
Đầu trang

SƯ TỬ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SƯ TỬ »

thejackichan đã viết: 19:13, 02/03/20

Điều kiện:

Chào bác Sư Tử ạ. Hữu duyên nhờ bác xem qua giúp cháu lá số về tiền bạc ạ. Thân cư tài bạch nhưng bị tuần nên muốn hỏi tiền bạc của mình như thế nào?

Thông tin:
1. Cháu cao 1m69, người ốm, dáng thư sinh. Tính cách thích làm cái mới, khá sáng tạo, làm việc thiên về chiều rộng, hệ thống, tổng thể tốt, bị cái thường có động lực lúc đầu, về sau khó giữ được nhiệt huyết nên hay đổi công việc (nhưng vẫn giữ lĩnh vực). Lúc nhỏ thường đứng nhất lớp, lên cấp 2, cấp 3 vẫn giỏi nhưng không nhất. Tốt nghiệp đại học đúng hạn, đi làm từ hồi sinh viên. Đi xa nhà học từ năm 16. Năm 21 được bố mẹ mua cho nhà. Cháu hay tìm hiểu về tâm lí ,đạo (Phật giáo, Lão Giáo, Nho giáo), có duyên thì hay giúp đỡ người, thường hướng suy nghĩ tích cực nhưng hơi cô độc, làm gì cũng lủi thủi 1 mình ít được bạn bè đồng nghiệp giúp.

2. Cháu có 1 em trai kém 10 tuổi, cao 1m68, người đầy đặn, tính hướng nội nhưng thông minh và rất lanh lợi, giỏi về máy tính, ngôn ngữ.

3. Bố mẹ trẻ (cháu 22, mẹ 45, bố 51), học đều giỏi và thông minh, thu nhập ở mức trung bình (đang ở quê), nhưng tính tiết kiệm nên cũng dư giả, tuy nhiên hay bất hòa. Cháu cũng bất hòa ba mẹ nốt dù họ cũng thương mình.

Mong được đôi lời nhận xét, cháu xin cảm ơn ạ :x
Hình ảnh
Cháu có tính cách thiện lương, khoan dung, mộc mạc giản dị và đôi phần cố chấp. Do tính thực dụng, có mục đích sống rõ ràng nên khiến trong cuộc sống nhiều lúc phải chịu đựng sự cô đơn. Vận 23-32 tài năng được tập thể đánh giá xuất sắc, được quý nhân phù trợ, có nhiều cơ hội thăng cấp làm lãnh đạo... nên tiền bạc rất tốt!
Được cảm ơn bởi: thejackichan
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”