Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Thutobe đã viết: 09:23, 24/02/20
phèo văn chí đã viết: 23:10, 22/02/20
Phèo nghĩ thế à :))
Xem cho tui tháng mấy có người eo đi, để còn chuẩn bị diện dà, thấy anh nào phát thì cua ngay =)))
Đang ế mốc mỏ nên đây 😒
Đang nghỉ ăn cơm thấy cmt này tí phọt =)) . Phải để anh tây m9 cua chứ, sao lại đi cua tây hả. Người eo :)) , điệu thế này mà ế nhỉ, hay là do xấu gái như tui rồi bà chị :x ;;)
Được cảm ơn bởi: meomeo00
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

phèo văn chí đã viết: 22:40, 23/02/20
meomeo00 đã viết: 21:53, 23/02/20
phèo văn chí đã viết: 21:30, 23/02/20

B-) xem nhiều thế thì lấy sức đâu mà đi làm hả c
xem thử "crash landing on you" đi c, mấy tập đầu tính giải trí cao, đảm bảo cười thả phanh =))
Tiệm may quý ông t chưa xem, dạo này chuyển qua xem phim Trung nhiều hơn, để t tìm xem thử :D
Ừ mấy lần đấy mất cả buổi sáng phê phê đấy , đến toàn ngồi ngáp như nghiện :)) , cũng sợ rồi :"> , giờ t chỉ xem đến 12h hơn tí thôi, xem dc có 2,3 tập gì thôi mà, 1 bộ phim dài có khi phải cày mấy tháng chứ đùa c, có xem dc liên tục đâu, mà c bảo đang xem đến đoạn gay cấn thì nó lại hết, cứ tò mò tập tiếp theo, đâm ra k để ý nữa :> . Phim c hình như phim mới thì phải, t thấy hồi lâu đăng ở trên mạng nhưng chưa xem, để coi hết bộ này đã, nghe c kể có vẻ hay :x . Phim trung bây giờ nhìn k dc thật như phim ngày xưa, diễn viên đánh đậm quá, mà t xem mấy phim kiếm hiệp mới xem kiểu gì ấy, k hay. Trung quốc bây giờ t thấy xem mấy phim tâm lý hay hơn
Mà thu to bè hôm qua nghe c nhắc đến ăn khao hôm nay trốn luôn rồi kìa, k dám lên :)) =))
:)) vậy là chắc hồi xưa c cũng xem mấy bộ của Kim Dung à: anh hùng xạ điêu, thiên long bát bộ, tiếu ngạo giang hồ,...

Đợi mấy bạn mời uống miếng nước, ăn miếng bánh mà đá qua đá lại suốt 😂
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

cangu_vuotdaiduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cangu_vuotdaiduong »

cangu_vuotdaiduong đã viết: 22:39, 14/02/20
phèo văn chí đã viết: 22:22, 12/02/20
cangu_vuotdaiduong đã viết: 16:36, 11/02/20
Hi em,
Mặt chị tròn, 2 má toàn thịt nhưng người chị kiểu mi nhon, tròn người nhưng không béo nhé, kiểu mi nhon nhưng tròn chứ ko dẹt dẹt người, tay chân dài mảnh, ngón tay dài.
Không biết có phải Cô Quả nó làm mng nghĩ chị cứng nhắc, khó hòa hợp không nhỉ. Gia đình hay bạn thân chị đều rất tuyệt. Bố mẹ thương chị lắm, lớn rùi nhưng chị hay tâm sự chia sẻ cuộc sống với bố mẹ (chỉ ko hạp em trai, xa thì nhớ, gần thì khắc), bạn thân chơi cả nhóm từ mẫu giáo tới giờ, như chị em ruột trong nhà vậy. Bạn bè đồng nghiệp thì đi đâu cũng có, đều giữ MQH và chơi đến tận giờ.
Chị gặp ngoài đời nếu thân rùi chị hay nói cười lắm, bình thường nhìn hơi nghiêm, hơi kiêu tý. Còn ở 1 mình thì chị tĩnh lặng, bản chất thích hưởng thụ các sở thích 1 mình như đọc sách, xem phim, vẽ, đàn...Vì chị có chút máu điên, sợ mọi người ko đu trend theo chị được. =)
Chị thấy chị nói chuyện cũng tếu táo, vui vẻ, lạc quan. Hồi nhỏ bị tăng động, nói nhiều, nghịch ngầm, vô tư. Lớn do đời nó táng cho nhiều qua nên thay đổi tính cách chuyển dần sang hướng nội, thận trọng, cẩn thận hơn.
Bạn bè chị ế không à, chứ có ai là giới thiệu chị rùi, họ hàng gia đình cũng ko có.
Em có xem được chồng con, sự nghiệp chị hem em?

Thanks
Chồng con, sự nghiệp thuộc về tương lai nên e k chém dc , e chỉ biết chém sơ sơ về hiện tại chị như nào thôi :)) . Chắc vì tội lạc quan vs nghịch dại nhiều nên giờ mới thế đúng k ạ :)) . vì e thấy ngoài những mối quan hệ tốt chị vẫn còn vài mối quan hệ rất xấu, mà những người này nếu đã k ưa chị là họ thể hiện ra mặt luôn, chị cứ để ý mà xem. Vậy tìm những ng k ế nhờ xem sao, đồng nghiệp chị ấy ạ, chỗ làm k có anh nào luôn , hả :))
Chị vẫn còn hơi khó tính, chưa cởi mở lắm , nên ngta cũng ngại đó, còn về năng lực làm việc của chị thì rất tốt, có chăng là làm 10 nhưng chỉ hưởng công 1 nửa thôi, đôi khi cũng dễ cảm thấy bất mãn, sinh ra trầm ưu :-w
Hi em,

Mấy nay công ty chị toàn biến về lòng người.
Chị mới nghiệm lại lời em nói về việc nhiều người xấu xung quanh chị.
Thấy bùn ghê gứm lun. Nhiều người phán xét nói xấu người khác, mà không nhìn lại bản thân họ.
Họ có hạnh phúc không thì chị không biết, chứ chị là hem rùi đó.
Chị mong muốn lấy chồng sinh con hạnh phúc lắm lắm. Để không có những con người vì chị ảnh hưởng đến lợi ích của họ mà đơm điều, chê bai, cà khịa rùi lôi vụ chị ế vào nói.
HuHuHu
Có ai đó xem được khi nào chị lấy chồng ko, huhu
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cangu_vuotdaiduong đã viết: 14:10, 03/03/20 Hi em,

Thấy bùn ghê gứm lun. Nhiều người phán xét nói xấu người khác, mà không nhìn lại bản thân họ.
Chị mong muốn lấy chồng sinh con hạnh phúc lắm lắm. Để không có những con người vì chị ảnh hưởng đến lợi ích của họ mà đơm điều, chê bai, cà khịa rùi lôi vụ chị ế vào nói.
HuHuHu
Cangu ơi, buồn làm gì vì những lời người khác nói sau lưng thế. Họ nói đc 1-2 lần là chán thôi, đừng bận tâm.
Mình chẳng làm gì trái với lương tâm hay sai trái thì sao lại phải để ý lời họ đơm điều, chê bai.
Chỉ buồn vì mình CHƯA hạnh phúc, chứ đừng buồn vì những gì người ta nói ko đúng về mình
Được cảm ơn bởi: cangu_vuotdaiduong, phèo văn chí
Đầu trang

TnCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TnCuong »

Các bác nghiệm lý xem lá số này năm nào kết hôn
Hình ảnh
Đầu trang

cangu_vuotdaiduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cangu_vuotdaiduong »

meomeo00 đã viết: 17:10, 03/03/20

HuHuHu
Cangu ơi, buồn làm gì vì những lời người khác nói sau lưng thế. Họ nói đc 1-2 lần là chán thôi, đừng bận tâm.
Mình chẳng làm gì trái với lương tâm hay sai trái thì sao lại phải để ý lời họ đơm điều, chê bai.
Chỉ buồn vì mình CHƯA hạnh phúc, chứ đừng buồn vì những gì người ta nói ko đúng về mình
Thanks nàng nha.
Sau tất cả mình lại phải cố gắng nhiều nhiều để mình ngày càng khéo léo tốt đẹp hơn để những người nói xấu mình thêm hổ thẹn..
Mình nhất định phải ngày càng hp yêu thương chính mình meomeo nhỉ.
Hy vọng lắm lắm mấy cô nàng 89 bọn m sớm tìm dc Mr right bà nhỉ. Hihi
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cangu_vuotdaiduong đã viết: 21:27, 03/03/20

HuHuHu
Thanks nàng nha.
Sau tất cả mình lại phải cố gắng nhiều nhiều để mình ngày càng khéo léo tốt đẹp hơn để những người nói xấu mình thêm hổ thẹn..
Hihi, phải yêu thương chính mình trước :x Phải xinh đẹp, tự tin, giỏi giang chứ, ko cần hoàn hảo trong mắt ai, mình cứ là mình là được rùi
Chờ Mr right tới thui nàng à
Được cảm ơn bởi: Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

cangu_vuotdaiduong đã viết: 14:10, 03/03/20
cangu_vuotdaiduong đã viết: 22:39, 14/02/20
phèo văn chí đã viết: 22:22, 12/02/20

Hi em,

HuHuHu
Chị này cmt tài nhỉ, e k hiện thông báo luôn, dạy e cái :x . Ở đâu cũng có mấy cái chuyện đó mà chị, ít hay nhiều thôi, và người nào đen thì bị dính. Kể chị câu chuyện này nhé, hồi trước đang học đh, e vs bạn em được nghỉ hè, đi làm thêm ở 1 công ty giấy. Rõ ràng mấy người chỗ đó biết bọn em là bạn, thế mà cứ tí mn lại gọi em ra nc nhưng mà chỉ để.... nói xấu bạn em, đằng là phải làm hoặc có dấu hiệu gì xấu vs họ, mà nó chả làm gì luôn đó, e đoán chắc ngta chỉ nhìn mặt mà ghét thôi, đấy, trơ trẽn thế là cùng. Nghe thế thôi, nhưng đừng vì mấy chuyện đó mà mê lên rồi lấy chồng k suy nghĩ nhé chị :-j :x
Được cảm ơn bởi: Thutobe, meomeo00, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

meomeo00 đã viết: 21:34, 03/03/20
cangu_vuotdaiduong đã viết: 21:27, 03/03/20

Thanks nàng nha.
Hihi, phải yêu thương chính mình trước :x Phải xinh đẹp, tự tin, giỏi giang chứ, ko cần hoàn hảo trong mắt ai, mình cứ là mình là được rùi
Chờ Mr right tới thui nàng à
Mr right là gì vậy meo , người đàn ông đúng à =)) , sao cái hội này toàn xài tiếng tây , ứ hiểu gì luôn 8-> ;;)
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 23:11, 03/03/20
Mr right là gì vậy meo , người đàn ông đúng à =)) , sao cái hội này toàn xài tiếng tây , ứ hiểu gì luôn 8-> ;;)
Đúng đó Phèo à, ko phải người đàn ông sai, hay người đàn ông lật bánh tráng là được c à =))
Hội này chỉ học đc vài từ lóng thôi, có biết xài tiếng tây đâu c :D chờ bạn Thutobe cưa được trai tây về phổ câp tiếng tây cho hội ;) :x
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí, Thutobe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”