Duyên nợ giữa hai lá số, có ân oán gì hay không...mong hữu duyên được luận giải...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Duyên nợ giữa hai lá số, có ân oán gì hay không...mong hữu duyên được luận giải...

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Ngày xanh đã viết: 12:17, 05/03/20
Sweety89 đã viết: 11:18, 05/03/20
Ngày xanh đã viết: 09:44, 05/03/20

Cung thân của người nữ ko tốt, thân cư thê cho nên chuyện phu thê của người nữ cũng ko tốt. Sức khỏe có vấn đề.
Người nam này tính hiền nhưng có người vợ ko hiền.! Cách cự hỏa đồng cung này làm hôn nhân ngột ngạt.
Lá số nữ nếu cố gắng giảm đi sự nóng tính thì hôn nhân có đỡ hơn không bạn?
Nói dễ làm đc mới khó!
Cách liêm khôi hỏa hình dù có triệt chế ngự cũng rất khó khống chế. Dù bít trước nhưng số phận mình nó cứ dẫn dắt đưa đến chỗ xung đột, cái này nó dai dẳn lắm. Số phận thật kì lạ! Nó đưa ta tìm đúng người mà nó chọn. Người mà nó chọn bạn nên nhớ như vậy. Phu bạn ko tốt bạn chọn thế nào nó cũng vậy mà thôi. Bạn có nhường nhịn đc hay ko chỉ bạn bit.
👍👍👍
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Duyên nợ giữa hai lá số, có ân oán gì hay không...mong hữu duyên được luận giải...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

Ngày xanh đã viết: 09:44, 05/03/20

Cung thân của người nữ ko tốt, thân cư thê cho nên chuyện phu thê của người nữ cũng ko tốt. Sức khỏe có vấn đề.
Người nam này tính hiền nhưng có người vợ ko hiền.! Cách cự hỏa đồng cung này làm hôn nhân ngột ngạt.
Nói dễ làm đc mới khó!
Cách liêm khôi hỏa hình dù có triệt chế ngự cũng rất khó khống chế. Dù bít trước nhưng số phận mình nó cứ dẫn dắt đưa đến chỗ xung đột, cái này nó dai dẳn lắm. Số phận thật kì lạ! Nó đưa ta tìm đúng người mà nó chọn. Người mà nó chọn bạn nên nhớ như vậy. Phu bạn ko tốt bạn chọn thế nào nó cũng vậy mà thôi. Bạn có nhường nhịn đc hay ko chỉ bạn bit.
Đúng là chạy đâu cũng không thoát được số phận, có thể từ lá số mà mô tả sơ qua về người chồng tương lai của mình không Ngày Xanh, lúc trước bạn có nói yên ổn là điều khó xảy ra đối với mình trừ phi đổi được tính cách mới mặt ra đổi được số phận. Nhưng giang dễ đổi bản tính khó dời, vậy nếu đã không thể thì người chồng của mình sẽ ra sao?

Mong lần này sẽ nhận được hồi âm từ bạn...
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Mà cho mình hỏi lại bạn này có xa quê xa bmẹ đang sinh sống tại nơi khác không? Có Hoá Kỵ cung Phụ Mẫu thường ở xa bmẹ, nhớ về bmẹ nhưng không về thăm được mà đi làm xa, cung Điền Thiên Đồng Thiên Mã có sự đổi chỗ ở.
Từ lúc nhỏ tới hiện tại có chuyển nhà nhiều lần không?
Cho mình hỏi chút để nghiệm lại lá số
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NCTien đã viết: 14:56, 05/03/20 Mà cho mình hỏi lại bạn này có xa quê xa bmẹ đang sinh sống tại nơi khác không? Có Hoá Kỵ cung Phụ Mẫu thường ở xa bmẹ, nhớ về bmẹ nhưng không về thăm được mà đi làm xa, cung Điền Thiên Đồng Thiên Mã có sự đổi chỗ ở.
Từ lúc nhỏ tới hiện tại có chuyển nhà nhiều lần không?
Cho mình hỏi chút để nghiệm lại lá số
Gia đình mình vì ba mẹ chia tay nên cũng khá long đong bạn, đi chuyển thấy đổi chỗ ở liên tục. Hiện tại ba ở 1 nơi, còn mẹ và mình ở 1 nơi. Hiện tại vì chưa lập gia đình nên mình vẫn đang ở với mẹ, không biết sau này có lấy chồng xa không...
Được cảm ơn bởi: NCTien
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Lá số bạn có nhiều sao cảm xúc, 1 sao thì tạm được thành người nhạy cảm dễ rung động nhưng nhiều quá thì lại kém, cảm xúc nhiều thì lý trí ít lại, dễ vui dễ buồn, đôi lúc 1việc rất nhỏ nhưng lại bực bội tức tối suy nghĩ về việc đó cả ngày không còn tâm trí để những việc khác. Cảm xúc là nhất thời, cách tốt nhất để bình ổn là lúc tức giận đừng hành gì cả, ngồi thiền hít thở thôi, ngủ 1 giấc bình tĩnh lại tìm giải pháp giải quyết. Có niềm tin mạnh vào Tôn giáo hay vào thứ gì tốt đẹp nào đó thì vượt qua được lúc bấn loạn nhất thời để đừng phạm sai lầm trong phút chốc.
Lá số như bạn mình từng gặp 1 người khá giống, cô đó nhiều lúc thấy vui vẻ hay cười dễ chịu, nhưng nhiều lúc cộc cằn cáo gắt bất ngờ với người khác vì cô này đang bực bội tức tối 1 việc khác không liên quan gì cả, tính như vậy nên nhiều lúc trong quan hệ xã giao ứng xử có nhiều rắc rối thị phi không cần thiết làm mất lòng người khác.
Cảm xúc là cần thiết nhưng mà cân bằng thôi, 5 phần 5 phần lý trí. Cảm xúc chiếm chủ đạo có nhiều thứ không tốt vì cảm xúc là nhất thời.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Sweety89
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NCTien đã viết: 19:23, 05/03/20 Lá số bạn có nhiều sao cảm xúc, 1 sao thì tạm được thành người nhạy cảm dễ rung động nhưng nhiều quá thì lại kém, cảm xúc nhiều thì lý trí ít lại, dễ vui dễ buồn, đôi lúc 1việc rất nhỏ nhưng lại bực bội tức tối suy nghĩ về việc đó cả ngày không còn tâm trí để những việc khác. Cảm xúc là nhất thời, cách tốt nhất để bình ổn là lúc tức giận đừng hành gì cả, ngồi thiền hít thở thôi, ngủ 1 giấc bình tĩnh lại tìm giải pháp giải quyết. Có niềm tin mạnh vào Tôn giáo hay vào thứ gì tốt đẹp nào đó thì vượt qua được lúc bấn loạn nhất thời để đừng phạm sai lầm trong phút chốc.
Lá số như bạn mình từng gặp 1 người khá giống, cô đó nhiều lúc thấy vui vẻ hay cười dễ chịu, nhưng nhiều lúc cộc cằn cáo gắt bất ngờ với người khác vì cô này đang bực bội tức tối 1 việc khác không liên quan gì cả, tính như vậy nên nhiều lúc trong quan hệ xã giao ứng xử có nhiều rắc rối thị phi không cần thiết làm mất lòng người khác.
Cảm xúc là cần thiết nhưng mà cân bằng thôi, 5 phần 5 phần lý trí. Cảm xúc chiếm chủ đạo có nhiều thứ không tốt vì cảm xúc là nhất thời.
Cảm ơn lời khuyên của bạn, rất đúng bạn ạ... Mình sẽ cố điều chỉnh lại nếu không chắc cũng mệt mình rồi còn ảnh hưởng người khác...
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Sweety89 đã viết: 12:43, 05/03/20

Nói dễ làm đc mới khó!
Đúng là chạy đâu cũng không thoát được số phận, có thể từ lá số mà mô tả sơ qua về người chồng tương lai của mình không Ngày Xanh, lúc trước bạn có nói yên ổn là điều khó xảy ra đối với mình trừ phi đổi được tính cách mới mặt ra đổi được số phận. Nhưng giang dễ đổi bản tính khó dời, vậy nếu đã không thể thì người chồng của mình sẽ ra sao?

Mong lần này sẽ nhận được hồi âm từ bạn...
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

anhthu5993 đã viết: 12:25, 05/03/20

Nói dễ làm đc mới khó!
👍👍👍
Ngày xanh ơi...huhu...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”