Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Thutobe đã viết: 23:51, 13/03/20
phèo văn chí đã viết: 23:44, 13/03/20
Hot gơn chân dài, xinh đẹp nết na thùy mị, con gái chân chính và ... đồng tính =)) , anh có nhiều nét đẹp cao quý thật, k biết có thím nào để ý anh tóp này k ạ :x B-)
Th ím Phèo có để ý hông ;;)
Để ý gì, ừ, thì tui vẫn để ý mà 8-> , nhưng đang để ý xem lần thứ mấy thím khen về mình thôi mà =)) , mãi k có kết quả gì nhỉ, có thất vọng tí nào k em ơi =))
Được cảm ơn bởi: Thutobe, meomeo00
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

meomeo00 đã viết: 23:53, 13/03/20
Thutobe đã viết: 23:51, 13/03/20
phèo văn chí đã viết: 23:44, 13/03/20
Hot gơn chân dài, xinh đẹp nết na thùy mị, con gái chân chính và ... đồng tính =)) , anh có nhiều nét đẹp cao quý thật, k biết có thím nào để ý anh tóp này k ạ :x B-)
Th ím Phèo có để ý hông ;;)
=)) câu hỏi hay thế :-bd
c xem có giúp đc cho em Băng Tâm ko kìa, tự nhiên thấy mình đã ở 1 level ế hơi cao :))
Thấy lật bánh tráng giỏi k, t bảo rồi mà, k hay mới lạ :-bd , bà tóp này cũng có khả năng lật bánh tráng khi xem ls meo ạ 8-> , xem đúng thành sai =))
Được cảm ơn bởi: Thutobe, meomeo00
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

phèo văn chí đã viết: 00:21, 14/03/20
Để ý gì, ừ, thì tui vẫn để ý mà 8-> , nhưng đang để ý xem lần thứ mấy thím khen về mình thôi mà =)) , mãi k có kết quả gì nhỉ, có thất vọng tí nào k em ơi =))
khồng =))
Thầy Phèo phán rồi, sang năm mới có người eo, nên giờ cứ chơi tiếp chả sao 8->
phèo văn chí đã viết: 00:27, 14/03/20
Thấy lật bánh tráng giỏi k, t bảo rồi mà, k hay mới lạ :-bd , bà tóp này cũng có khả năng lật bánh tráng khi xem ls meo ạ 8-> , xem đúng thành sai =))
[/quote]

Ờ tui xem sai, thế hỏi meomeo xem tui xem có thấy đúng ko? Sai chỗ nào chỉ giáo tui nào :>
Tinh thần ham học hỏi :x
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

phèo văn chí đã viết: 00:21, 14/03/20.
Thutobe đã viết: 11:39, 14/03/20 Ờ tui xem sai, thế hỏi meomeo xem tui xem có thấy đúng ko? Sai chỗ nào chỉ giáo tui nào :>
các bạn t đều xem đúng hết :x
mà để xem cuối năm t có thoát ế ko? ko là t tính sổ vài người =)) =))
Được cảm ơn bởi: Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 11:39, 14/03/20

Ờ tui xem sai, thế hỏi meomeo xem tui xem có thấy đúng ko? Sai chỗ nào chỉ giáo tui nào :>
[/quote]

Ai bảo bà có người yêu nhỉ, lại đi xem thầy nào phán ấy chứ :-? , đừng có đến lúc gì k có người yêu rồi quay sang ăn vạ tui nha, tui k mê hot gơn đâu :> 8-> . Thế học bao hôm đã xem được người yêu tính nết hình dáng như thế nào chưa :-j , tui biết đấy nhưng tui k nói cho bà biết đâu, mơ đi nhé , haha 8->
Được cảm ơn bởi: meomeo00
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

phèo văn chí đã viết: 23:07, 14/03/20
Thutobe đã viết: 11:39, 14/03/20

Ai bảo bà có người yêu nhỉ, lại đi xem thầy nào phán ấy chứ :-? , đừng có đến lúc gì k có người yêu rồi quay sang ăn vạ tui nha, tui k mê hot gơn đâu :> 8-> . Thế học bao hôm đã xem được người yêu tính nết hình dáng như thế nào chưa :-j , tui biết đấy nhưng tui k nói cho bà biết đâu, mơ đi nhé , haha 8->
[/quote]

Em đùa đấy, 14/3 vui vẻ anh ha:))
Mỗi khi vào đây lại thấy ông anh vui tính vô chém ró. hehe, cũng vui anh ợ. Chắc anh có con siêu virus lan truyền sự tích cực đến người khác đấy. Trước e bảo bao giờ giàu sẽ gửi tặng anh nguyên thùng nước khoáng ,nay bonus thêm một quả dưa hấu nhé. Giờ dưa hấu đang rẻ
Sửa lần cuối bởi Andre vào lúc 23:19, 14/03/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí, meomeo00
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tui thì không bị đồng tính đâu, bà Phèo cứ mơ đi :-j
Biết chứ, chồng tui có thể là người quen cũ, phải do mối lái mới lấy được chồng, chồng tui đẹp trai, hơi khó tính. Tui phải nhường nhịn thì mới tốt đẹp được :-?
Andre đã viết: 23:13, 14/03/20
Andre đã biết Phèo là gơn chưa :-S
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

meomeo00 đã viết: 15:35, 14/03/20
phèo văn chí đã viết: 00:21, 14/03/20.

các bạn t đều xem đúng hết :x
mà để xem cuối năm t có thoát ế ko? ko là t tính sổ vài người =)) =))
Vài người k có t đâu nhé meo =)) . Thu tóp hình như là người cầm tay cậu xem tình duyên nhỉ, cẩn thận đó, hôm qua mụ ấy nhận bản thân đồng tính đấy :> , hành động cầm tay phải xem lại =))
Được cảm ơn bởi: meomeo00
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Thutobe đã viết: 23:16, 14/03/20

Tui thì không bị đồng tính đâu, bà Phèo cứ mơ đi :-j
Biết chứ, chồng tui có thể là người quen cũ, phải do mối lái mới lấy được chồng, chồng tui đẹp trai, hơi khó tính. Tui phải nhường nhịn thì mới tốt đẹp được :-?
Andre đã viết: 23:13, 14/03/20
Andre đã biết Phèo là gơn chưa :-S
gơn hay man thì có gì quan trọng đâu chị, sống thật với bản thân là được. Mà khéo chị nhầm, anh em chuyển giới hoặc giới tính thứ ba cũng nên. Thấy bảo đẹp trai, khoai to, con nhà giàu đó chị :))
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Andre đã viết: 23:22, 14/03/20

gơn hay man thì có gì quan trọng đâu chị, sống thật với bản thân là được. Mà khéo chị nhầm, anh em chuyển giới hoặc giới tính thứ ba cũng nên. Thấy bảo đẹp trai, khoai to, con nhà giàu đó chị :))
À, chỉ bảo e thế thôi :D
Được cảm ơn bởi: Andre, phèo văn chí, meomeo00
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”