Nhận xem giúp cho trung niên ngoài 30 tuổi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận xem giúp cho trung niên ngoài 30 tuổi

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Quan Nguyen đã viết: 17:45, 19/03/20
Dokhoavan đã viết: 17:14, 19/03/20
Quan Nguyen đã viết: 16:38, 19/03/20
Xin cảm ơn bạn rất nhiều .
Bịnh hiện hữu đang là bị cao huyết áp . Năm 2007 mình mổ sạn thận và cai thuốc lá cũng trong năm đó mình bị cao huyết áp tới giờ vẫn phải uống thuốc hàng ngày.

Chân mình thì dạo gần đây hơi đau đầu gối phải nhưng không nặng lắm do mình chơi tennis Bữa nào quá tải thì nó chớm đau .

Bạn xem giúp cho mình về tài lộc với ạ .

Từ năm 1992 tới 2002 tài lộc và cơ hội rất nhiều rất tốt nhưng sau đó thi chậm hẳn lại nhiều việc tưởng đã xong quá không được.

Hiện giờ thu nhập chủ yếu là từ đầu tư vào bất động sản( mua đi bán lại ) nhưng mọi việc rất khó khăn trục trặc.
Cứ một năm được thì vài năm lại xôi bỏng không bạn ạ

Xin cảm ơn bạn
Bds trúng dc một năm nằm ăn dc ba năm mà bác! :D
Vâng . Bạn nói đúng nhưng mà do tính chất ko ổn định nên tâm trạng ko thoải mái ạ .
Kiểu như cắt vốn ra xài nên cũng dè sẻn lắm ạ

Đang trong vận thiên không nên cũng chả dám " manh động " bạn ơi .

May ra ở cái đại hạn kế tiếp như bạn nói thôi ạ
Đại vận này tiền vào tiền ra đều rất nhiều, cũng trồi sụt thất thường. Cũng có thể do mua bán bds số lượng lớn
Năm nay khoản thu hơi kém, nhưng vẫn có nguồn thu ổn định
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Linhhang89 đã viết: 17:49, 19/03/20 nhờ bác xem giúp cho em với ạ, em không làm ăn buôn bán được gì. Cảm giác ở với ai người đó vận số bị đen. Dạo này công việc chồng không ổn định. Xin bác cho em lời khuyên ạ. Em muốn xem về tài lộc, con cái và chồng em ạ. Hồi em đi học thì học tương đối nhanh, nhưng do lười học nên chưa có bằng đại học. Gìơ định cư ở nước ngoài chăm con.
Hình ảnh
Năm 15 tuổi nhà tự nhiên giàu một cách nhanh chóng đúng không?
Đầu trang

Linhhang89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linhhang89 »

God of Magical đã viết: 18:55, 19/03/20
Linhhang89 đã viết: 17:49, 19/03/20 nhờ bác xem giúp cho em với ạ, em không làm ăn buôn bán được gì. Cảm giác ở với ai người đó vận số bị đen. Dạo này công việc chồng không ổn định. Xin bác cho em lời khuyên ạ. Em muốn xem về tài lộc, con cái và chồng em ạ. Hồi em đi học thì học tương đối nhanh, nhưng do lười học nên chưa có bằng đại học. Gìơ định cư ở nước ngoài chăm con.
Hình ảnh
Năm 15 tuổi nhà tự nhiên giàu một cách nhanh chóng đúng không?
Nhà em giàu hồi em dưới 3 tuổi, sau bố mẹ làm ăn thất bát nhà nghèo đến tận bây gìơ. Từ khi e ra nước ngoài ông bà bán nhà chia cho bm em ít tiền nên cuộc sống có thoải mái hơn chút. Chồng em giàu nhưng 3 năm nay làm ăn không thuận, em có 3 con 2 gái sinh đôi 1 trai. Năm ngoái có bỏ 1 bé. Vợ chồng ở xa nhau, thỉnh thoảng mới gặp, ở lâu hay cãi nhau.
Đầu trang

dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dien.online »

Dokhoavan đã viết: 16:22, 19/03/20
dien.online đã viết: 15:24, 19/03/20 Năm 2019 mình phải bán nhà để trả nợ hiện tại đang phải thuê phòng trọ để ở qua ngày.
Bạn xem sau này mình có tạo lập được nhà cửa không? Hiện tại mình vẫn đang thất nghiệp.
Hình ảnh
Mệnh này dù có nhà cửa cha mẹ cho thì cũng phá tán, cũng dễ tranh chấp
Bạn xem giúp mình sau này có tạo lập được điền sản, nhà cửa gì không?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

dien.online đã viết: 19:52, 19/03/20
dien.online đã viết: 15:24, 19/03/20 Năm 2019 mình phải bán nhà để trả nợ hiện tại đang phải thuê phòng trọ để ở qua ngày.
Bạn xem sau này mình có tạo lập được nhà cửa không? Hiện tại mình vẫn đang thất nghiệp.
Hình ảnh
Cố gắng lắm thì đến đại vận 56 mới có dc nhà nhờ phúc ấm của ông cha, nhưng cũng chủ thị phi tranh đoạt
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ, dien.online, Quan Nguyen
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

Dokhoavan đã viết: 21:08, 19/03/20
dien.online đã viết: 19:52, 19/03/20

Cố gắng lắm thì đến đại vận 56 mới có dc nhà nhờ phúc ấm của ông cha, nhưng cũng chủ thị phi tranh đoạt
Miệt mài quá bác. kkk. Khỏe không nè >:D< :))
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

mhn234 đã viết: 16:25, 19/03/20
Dokhoavan đã viết: 18:15, 17/03/20
mhn234 đã viết: 11:27, 17/03/20 Mong bác xem về con đường sự nghiệp và tình duyên giúp cháu với ạ!
Hình dáng: Cao 1m68, nặng 70 cân
Gia cảnh: Con nhà nông
Hiện tại cháu đang làm kỹ sư xây dựng và đã trải qua 3 mối tình, mối tình hiện tại là thứ 4 ạ :((
Tính cách: ít nói, điềm tĩnh, nhún nhường và chịu đựng tốt
Hình ảnh
Ông này dân xd nhưng Cự môn tại Ngọ hội Xương Khúc đúng là có tài ăn nói. Thảo nào ông “mới” yêu có 4 em thôi là phải! :))
Ông có vợ giàu. Thôi tranh thủ đi xây biệt thự ngó nghiêng thấy con ông chủ cua luôn cũng tiện nhỉ! :))
Em cám ơn bác, nghe bác phán em cũng ham ham :d. Ngoài ra lá số của em có điểm nhấn gì đặc biệt nữa không ạ?
Mệnh đắc Thạch trung ẩn ngọc, chủ phú quý. Nên làm quản lý dự án, hành chính công ty lớn hoặc nhà nc thì dễ phát huy tài năng
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, mhn234
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Dokhoavan đã viết: 14:59, 19/03/20
Quan Nguyen đã viết: 13:07, 17/03/20
Xin cảm ơn bạn đã xem giúp mình
Bạn cho hỏi thêm về cung tử tức của mình có tốt không .
Cung di của mình thì sao ạ ? Liệu mình có số sinh sống ở nước ngoài không bạn ?
Bác này cũng nhiệt tình, nên mạo muội lưu ý thêm với bác năm nay hạn 53 phòng ngừa các bệnh sau: trúng phong, huyết áp cao, xơ vữa động mạch, đau xương tuỷ (biểu hiện là tay chân tê không có cảm giác), ngoài ra đại vận này cũng nên phòng các bệnh về hô hấp, ruột thừa
Bịnh hiện hữu đang là bị cao huyết áp . Năm 2007 mình mổ sạn thận và cai thuốc lá cũng trong năm đó mình bị cao huyết áp tới giờ vẫn phải uống thuốc hàng ngày.

Chân mình thì dạo gần đây hơi đau đầu gối phải nhưng không nặng lắm do mình chơi tennis Bữa nào quá tải thì nó chớm đau .

Từ năm 1992 tới 2002 tài lộc và cơ hội rất nhiều rất tốt nhưng sau đó thi chậm hẳn lại nhiều việc tưởng đã xong quá không được.

Hiện giờ thu nhập chủ yếu là từ đầu tư vào bất động sản( mua đi bán lại ) nhưng mọi việc rất khó khăn trục trặc.

Xin cảm ơn bạn
Đại vận 55: uy tín, thương hiệu tốt, có thể là đại lý sàn giao dịch bds có tiếng. Tuy nhiên phải đề phòng vấn đề xoay chuyển tiền bạc khó khăn, trắc trở về sự nghiệp.
Có thể trở lại với cô Việt kiều trong giai đoạn này và có thể mua nhà cho cô con gái. Nhưng đề phòng phát sinh kiện cáo tranh chấp vì mua bán bds
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Dokhoavan đã viết: 08:53, 20/03/20
Dokhoavan đã viết: 14:59, 19/03/20
Bác này cũng nhiệt tình, nên mạo muội lưu ý thêm với bác năm nay hạn 53 phòng ngừa các bệnh sau: trúng phong, huyết áp cao, xơ vữa động mạch, đau xương tuỷ (biểu hiện là tay chân tê không có cảm giác), ngoài ra đại vận này cũng nên phòng các bệnh về hô hấp, ruột thừa

Xin cảm ơn bạn
Đại vận 55: uy tín, thương hiệu tốt, có thể là đại lý sàn giao dịch bds có tiếng. Tuy nhiên phải đề phòng vấn đề xoay chuyển tiền bạc khó khăn, trắc trở về sự nghiệp.
Có thể trở lại với cô Việt kiều trong giai đoạn này và có thể mua nhà cho cô con gái. Nhưng đề phòng phát sinh kiện cáo tranh chấp vì mua bán bds
Cám ơn Bạn .

Để mình mô tả cho bạn rõ hơn về cái cách trắc trở trong mua bán BĐS của mình .

Từ năm 2001 do việc Cty thất bát nên mình mới tính bán căn nhà đang ở đê mua căn nhà nhỏ khác . Mục đích đơn giản là để dư ra 1 ít tiền tiêu xài trong khi chờ có Job khác tốt hơn ...

Số trời đẩy đưa mình mua 1 căn nhà mà nếu giấy tờ đang hoàng có lẽ phải trên 200 cây SJC ...mình chỉ mua với giá 30 cây . ĐƠn giản là vì căn nhà đó ko có giấy tờ . Chủ là cán bộ nhà nước được cấp khi trong R về TP .

Lúc mua chỉ nghĩ nó rẻ quá , ko làm được giấy thìđể ở cũng OK . Rồi tới lúc may mắn sau 1 năm thì mình làm xong hợp thức hoá cho căn nhà đó ... tổng chi phí là 80 cây mà mình bán được 285 cây ......

Thế là mình chả nghĩ đến đi làm gì nữa , chỉ chăm chăm đi kiếm nhà "giá rẻ" mua thôi . Nhưng rồi cũng có căn nhà mua bán lời , căn thì lỗ .

Những căn nhà hay miếng đất mà tình trạng giấy tờ càng tệ càng lời tuy hao tâm tổn trí ... những căn giấy tờ hợp lệ giá tưởng rẻ mà bán vẫn ko lời ....

Đấy , cái cách mua bán BĐS của mình như thế đấy ạ .

Vài dòng chia sẻ để bạn hiểu thêm .

Chúc bạn ngày mới an lành .
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Eric1991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Eric1991 »

Bác Dokhoavan, cháu có vinh hạnh được bác xem giúp một lần , xin bác giúp thêm cháu một lần nữa, bác xem cuộc sống hôn nhân cháu như thế nào , đại vận này và tiếp theo của cháu có tốt không ạ ? Cháu định đi học lại ngành tài chính bác thấy có ổn không. Và bác cho cháu biết nên cẩn thận đề phòng về mặt nào trong cuộc sống. Đa tạ bác nhiều Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”