Đại vận này là tốt hay xấu!? Xem mà loạn quá, ai cũng nói một kiểu!?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đại vận này là tốt hay xấu!? Xem mà loạn quá, ai cũng nói một kiểu!?

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

nhockhd22 đã viết: 12:25, 26/03/20 Em này có lá số na ná mình :))) . Làm công an đi em :)))
Anh cho em xem lá số của anh được không ạ? Mà em không hợp công an lắm, tính em như thằng hủi ý ạ! ^^
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 12:20, 24/03/20 Đại vận 23 - 32 này có người nói là xấu lắm, thiên thời không đẹp, nhà sẽ có tang. Nhưng có người lại bảo đại vận này tốt, địa lợi và các sao tốt khác cứu giải?? ~X( ~X( Rốt cuộc thì đại vận này có thực sự xấu không? Và nếu tương lai em muốn làm biên kịch thì có theo đuổi được không hay là phải chờ qua đại vận này mới làm được ạ? Giúp em với!

Hình ảnh
Em đã là nhà biên kịch từ nhỏ rồi còn gì. Đừng nghĩ Thiên Lương Tí Ngọ có câu phú gì quên rồi ta...nhưng ở đây không trúng câu phú đó.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

huynh19 đã viết: 17:55, 26/03/20
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 12:20, 24/03/20 Đại vận 23 - 32 này có người nói là xấu lắm, thiên thời không đẹp, nhà sẽ có tang. Nhưng có người lại bảo đại vận này tốt, địa lợi và các sao tốt khác cứu giải?? ~X( ~X( Rốt cuộc thì đại vận này có thực sự xấu không? Và nếu tương lai em muốn làm biên kịch thì có theo đuổi được không hay là phải chờ qua đại vận này mới làm được ạ? Giúp em với!

Hình ảnh
Em đã là nhà biên kịch từ nhỏ rồi còn gì. Đừng nghĩ Thiên Lương Tí Ngọ có câu phú gì quên rồi ta...nhưng ở đây không trúng câu phú đó.
Là sao hả anh? Vậy tức là tương lai em sẽ không theo nghề nữa ý ạ!?!?!?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”