Review tử vi của LQL

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ducnm131
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi ducnm131 »

chunhathuy2 đã viết: 10:25, 28/03/20 Tao nói chuyện bình góp ý bình thường mà, sao Hùng Tôn bảo tao thoá mạ nó, mày nói thế chả khác gì thằng Hùng Tôn nó bị ngu à, tụi mày góp ý bình thường gì mà bảo người ta lừa đảo, chịu nghiệp, xem lá số nó bảo đúng số, góp ý kiểu gì thế. Mày bảo mày góp ý mà mới vào đây mày đã sủa ngay câu CÂM MẸ MÕM, tao nghĩ chúng mày vào chửi tao khi tao nói chúng mày đi cay cú hèn hạ thì chúng mày mới đáng là CÂM MẸ MÕM lại để tao dạy bảo lại thằng Hùng Tôn. Đã dốt bỏ mẹ ra đéo biết nổi nghĩa của từ review mà cứ thích lên tiếng cơ
bình thường của mày thì tao cũng hiểu rồi đấy, rẻ rách vc. Đi quảng cáo nữa cơ, loại mày thì cũng chỉ đến vậy thôi, hihi. Còn mày cứ thích nhấn mạnh vào nghĩa của review trong 1 cái diễn đàn thì mày nên xem lại, à mà loại IQ 75 80 như mày thì cần gì phải xem lại nhỉ, sr nhé, hihi.
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vũ Tuấn Linh »

Đúng là buồn cười, thằng Lăng nó dí dao vào cổ chúng mày bắt nôn ra 2 triệu xem dịch vụ của nó không? Nó xem sai hay nó xem đúng tự bản thân đứa được xem biết. Chẳng qua chúng mày bỏ 2 triệu mà toàn bị nó chê nên cay cú bóc phốt, chửi nó. Lại cứ muốn được khen số em sướng hơn tiên, chỉ có nằm ngửa ra là có tiền thôi thì mới là thầy giỏi.
Nó nói cái mệnh con kia 10’ chắc chắn con đó mệnh có vấn đề. Mà mồm chó vó ngựa, trước bợ đít thằng Lăng xong đi xem bị nó chê giờ bóc lại nó, thế thì cái mệnh mày có vấn đề thật chứ còn sao.
Thằng Lăng làm dịch vụ kinh doanh ra tiền, nó đi ô tô ở nhà lầu không thèm nhìn xuống chúng mày đâu, cứ nghiệp với báo gì, cơm đéo có mà ăn cứ lê la ngày tháng ở đây mãi thôi. Gớm nữa!
Được cảm ơn bởi: Hoangphat1508, hanmactusg
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Các đệ tử được lăng quăng bơm tiền đã vào rồi.

Tự dưng mình lại không thích đôi co vì bọn này văn hoá lùn quá, nhìn như cái mặt thằng lăng quăng vậy. Mặt thì lúc nào cũng ửng đỏ 2 bên gò má, mũi thì luôn luôn màu đỏ mà tướng mặt lại vuông tự hiểu nhé.
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua, Toru Watanabe 8888, dunggin
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

"Này, này, này, em gì ơi, em gì ơi," toàn acc vừa mới mở trong ngày, lại comment đầu tiên luôn, chửi hơn hát hay thế này :">
Bảo người khác "Loại đa nhân cách, lập 10 cái nick ảo tự biên tự diễn tự khen mình" lại chẳng tự tát thẳng mặt mình :P
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 13:58, 28/03/20 Các đệ tử được lăng quăng bơm tiền đã vào rồi.

Tự dưng mình lại không thích đôi co vì bọn này văn hoá lùn quá, nhìn như cái mặt thằng lăng quăng vậy. Mặt thì lúc nào cũng ửng đỏ 2 bên gò má, mũi thì luôn luôn màu đỏ mà tướng mặt lại vuông tự hiểu nhé.
Ừ anh chửi mày thêm mấy câu nữa rồi anh chụp màn hình báo cáo Lăng xin Lăng ít tiền quảng cáo mới bõ. Cái loại đặt tên như người, xỏ lá ba que chơi với chó thôi què ơi! Què đừng tự huyễn khoe xem số với tướng nữa, kẻo mấy nữa hội thằng Người Giao Chỉ nó kéo cả lò nick ảo vào chửi em đấy què à. Chỗ nào thấy hot cũng thấy què và Giao Chỉ aka Bội Ngân vào liếm lấy để thôi.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

meomeo00 đã viết: 13:59, 28/03/20 "Này, này, này, em gì ơi, em gì ơi," toàn acc vừa mới mở trong ngày, lại comment đầu tiên luôn, chửi hơn hát hay thế này :">
Bảo người khác "Loại đa nhân cách, lập 10 cái nick ảo tự biên tự diễn tự khen mình" lại chẳng tự tát thẳng mặt mình :P
Anh bảo anh không phải thằng nhathuy trên kia em không tin, vậy anh phát lời thề anh không phải nó, đứa nào vu cho anh là nó thì ra đường xe cán chết nhé. Em chơi không? Loại đạo đức giả như em, bản chất cũng có tử tế gì đâu mà la liếm bênh chúng nó thế. Xếp lượt chờ nó xem số nó chưa duyệt cho nên phải cố gắng ghê. Anh khen sự nhiệt tình của em đấy. Nhưng chửi nhau chưa đủ trình em ạ. Anh có tát vào mặt anh đâu, anh lại tát vào mặt em đây này con mèo lại cái ạ. Thôi tránh ra đi, đừng cố nhảy vào bơm nữa kẻo tai bay vạ gió tức đêm không ngủ ngon nổi đâu. Anh thật!
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

Vũ Tuấn Linh đã viết: 14:04, 28/03/20
meomeo00 đã viết: 13:59, 28/03/20 "Này, này, này, em gì ơi, em gì ơi," toàn acc vừa mới mở trong ngày, lại comment đầu tiên luôn, chửi hơn hát hay thế này :">
Anh bảo anh không phải thằng nhathuy trên kia em không tin, vậy anh phát lời thề anh không phải nó, đứa nào vu cho anh là nó thì ra đường xe cán chết nhé. Em chơi không? Loại đạo đức giả như em, bản chất cũng có tử tế gì đâu mà la liếm bênh chúng nó thế. Xếp lượt chờ nó xem số nó chưa duyệt cho nên phải cố gắng ghê. Anh khen sự nhiệt tình của em đấy. Nhưng chửi nhau chưa đủ trình em ạ. Anh có tát vào mặt anh đâu, anh lại tát vào mặt em đây này con mèo lại cái ạ. Thôi tránh ra đi, đừng cố nhảy vào bơm nữa kẻo tai bay vạ gió tức đêm không ngủ ngon nổi đâu. Anh thật!
Anh thề hay quá ạ! :D em sống thế nào, có tử tế hay đạo đức giả thì trời biết, đất biết, mọi người biết nha a, a thì chắc ko biết rồi B-)
Dạ, để e mở to mắt xem nghiệp quật ai anh nhé ;)
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

meomeo00 đã viết: 14:10, 28/03/20
Vũ Tuấn Linh đã viết: 14:04, 28/03/20
Anh thề hay quá ạ! :D em sống thế nào, có tử tế hay đạo đức giả thì trời biết, đất biết, mọi người biết nha a, a thì chắc ko biết rồi B-)
Dạ, để e mở to mắt xem nghiệp quật ai anh nhé ;)
Ừ phá hãm như em cố gồng lên đạo đức giả đi, may ra được mấy thằng thầy có tâm ở đây nó xem số cho, phán giàu sang phú quý đêm ngủ sướng hết cả người em nhé. Cố nữa lên em, mở to mắt nửa ra em.
Được cảm ơn bởi: meomeo00
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

Mình cũng có duyên đc mấy bác xem qua. Từ lúc mới vào diễn đàn tính khí mình lóc nhóc. Đến giờ tâm cũng vững cũng đã trải qua hết rồi. Đây là cái tốt mà mùnh cảm nhận tử vi mang lại

Chỉ thấy 3 Bác xem rất đúng

1. Bác HoaManLau ( không biết còn trên diễn đàn không. Bác có luận cho mình từ 2015 giờ 2020 đang trải qua đúng hết mọi thứ. Cả hanh tình cảm, công việc)

2. Bác Vio ( khuyên mình khá nhìu vì bác có nói Bác cũng dân kinh doanh )

Vẫn thấy bác Vio. Còn bác HoaManLau ( Trung Chau Phái ) ko còn thấy

3. Noitinhyeubatdau02 ( Bác này nói năng rất khó chịu. Nói toẹt hết ra mà rất đúng. Tính ra thuốc đắng mới là thuốc thiệt. Hồi đó còn loắt choắt không thấy thích mà giờ xem lại thì lại thấy ngược lại )

Kính chúc các Bác. Các anh chị sức khoẻ

Còn mình cũng đi xem nhiều thầy nổi tiếng Facebook Youtube cả rồi. Cũng thế cả thôi. Xem cho biết chứ cũng chả tin lắm đâu. Để tiền đó mà kinh doanh làm ăn giúp đỡ mọi người nhé. Tâm tính con người thay đổi theo thời gian và hoàn cảnh. Số phận con người không nằm trong lá số tử vi. Nó chỉ là dự báo. Nên lúc chính xác lúc trật như dự báo thời tiết thôi mà.

Tks all
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, meomeo00, nhondoan, Hungternopil, ĐàLinh2809
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Pepsi2013 đã viết: 14:28, 28/03/20 Mình cũng có duyên đc mấy bác xem qua. Từ lúc mới vào diễn đàn tính khí mình lóc nhóc. Đến giờ tâm cũng vững cũng đã trải qua hết rồi. Đây là cái tốt mà mùnh cảm nhận tử vi mang lại

Chỉ thấy 3 Bác xem rất đúng
1. Bác HoaManLau ( không biết còn trên diễn đàn không. Bác có luận cho mình từ 2015 giờ 2020 đang trải qua đúng hết mọi thứ. Cả hanh tình cảm, công việc)

2. Bác Vio ( khuyên mình khá nhìu vì bác có nói Bác cũng dân kinh doanh )

Vẫn thấy bác Vio. Còn bác HoaManLau ( Trung Chau Phái ) ko còn thấy

3. Noitinhyeubatdau02 ( Bác này nói năng rất khó chịu. Nói toẹt hết ra mà rất đúng. Tính ra thuốc đắng mới là thuốc thiệt. Hồi đó còn loắt choắt không thấy thích mà giờ xem lại thì lại thấy ngược lại )

Kính chúc các Bác. Các anh chị sức khoẻ

Còn mình cũng đi xem nhiều thầy nổi tiếng Facebook Youtube cả rồi. Cũng thế cả thôi. Xem cho biết chứ cũng chả tin lắm đâu. Để tiền đó mà kinh doanh làm ăn giúp đỡ mọi người nhé. Tâm tính con người thay đổi theo thời gian và hoàn cảnh. Số phận con người không nằm trong lá số tử vi. Nó chỉ là dự báo. Nên lúc chính xác lúc trật như dự báo thời tiết thôi mà.

Tks all
HoaManLau có lẽ nghiên cứu nhiều về mệnh Tham Lang, xem ls của em cũng rất chuẩn ( thật sự thì ko phải xem cho em mà là 1 bạn sinh cùng lúc với em). :D

E thấy vẫn còn online, mà e ko dám nt. Chỉ ko còn xem số thôi.
Sửa lần cuối bởi anhthu5993 vào lúc 14:35, 28/03/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Pepsi2013, ĐàLinh2809
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”