Review tử vi của LQL

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

anhthu5993 đã viết: 14:33, 28/03/20
Pepsi2013 đã viết: 14:28, 28/03/20 Mình cũng có duyên đc mấy bác xem qua. Từ lúc mới vào diễn đàn tính khí mình lóc nhóc. Đến giờ tâm cũng vững cũng đã trải qua hết rồi. Đây là cái tốt mà mùnh cảm nhận tử vi mang lại

Chỉ thấy 3 Bác xem rất đúng
1. Bác HoaManLau ( không biết còn trên diễn đàn không. Bác có luận cho mình từ 2015 giờ 2020 đang trải qua đúng hết mọi thứ. Cả hanh tình cảm, công việc)

2. Bác Vio ( khuyên mình khá nhìu vì bác có nói Bác cũng dân kinh doanh )

Vẫn thấy bác Vio. Còn bác HoaManLau ( Trung Chau Phái ) ko còn thấy

3. Noitinhyeubatdau02 ( Bác này nói năng rất khó chịu. Nói toẹt hết ra mà rất đúng. Tính ra thuốc đắng mới là thuốc thiệt. Hồi đó còn loắt choắt không thấy thích mà giờ xem lại thì lại thấy ngược lại )

Kính chúc các Bác. Các anh chị sức khoẻ

Còn mình cũng đi xem nhiều thầy nổi tiếng Facebook Youtube cả rồi. Cũng thế cả thôi. Xem cho biết chứ cũng chả tin lắm đâu. Để tiền đó mà kinh doanh làm ăn giúp đỡ mọi người nhé. Tâm tính con người thay đổi theo thời gian và hoàn cảnh. Số phận con người không nằm trong lá số tử vi. Nó chỉ là dự báo. Nên lúc chính xác lúc trật như dự báo thời tiết thôi mà.

Tks all
HoaManLau có lẽ nghiên cứu nhiều về mệnh Tham Lang, xem ls của em cũng rất chuẩn ( thật sự thì ko phải xem cho em mà là 1 bạn sinh cùng lúc với em). :D
Bác ấy theo trường phái Trung Châu. Tham Lang. Thất Sát hơi khác xíu e. Trung Châu Phái Tham Tý Ngọ là Vượng ko Hãm. Thất Sát Cư Tuất cũng Vượng
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Pepsi2013 đã viết: 14:35, 28/03/20
Pepsi2013 đã viết: 14:28, 28/03/20 Mình cũng có duyên đc mấy bác xem qua. Từ lúc mới vào diễn đàn tính khí mình lóc nhóc. Đến giờ tâm cũng vững cũng đã trải qua hết rồi. Đây là cái tốt mà mùnh cảm nhận tử vi mang lại

Chỉ thấy 3 Bác xem rất đúng
1. Bác HoaManLau ( không biết còn trên diễn đàn không. Bác có luận cho mình từ 2015 giờ 2020 đang trải qua đúng hết mọi thứ. Cả hanh tình cảm, công việc)

2. Bác Vio ( khuyên mình khá nhìu vì bác có nói Bác cũng dân kinh doanh )

Vẫn thấy bác Vio. Còn bác HoaManLau ( Trung Chau Phái ) ko còn thấy

3. Noitinhyeubatdau02 ( Bác này nói năng rất khó chịu. Nói toẹt hết ra mà rất đúng. Tính ra thuốc đắng mới là thuốc thiệt. Hồi đó còn loắt choắt không thấy thích mà giờ xem lại thì lại thấy ngược lại )

Kính chúc các Bác. Các anh chị sức khoẻ

Còn mình cũng đi xem nhiều thầy nổi tiếng Facebook Youtube cả rồi. Cũng thế cả thôi. Xem cho biết chứ cũng chả tin lắm đâu. Để tiền đó mà kinh doanh làm ăn giúp đỡ mọi người nhé. Tâm tính con người thay đổi theo thời gian và hoàn cảnh. Số phận con người không nằm trong lá số tử vi. Nó chỉ là dự báo. Nên lúc chính xác lúc trật như dự báo thời tiết thôi mà.

Tks all
HoaManLau có lẽ nghiên cứu nhiều về mệnh Tham Lang, xem ls của em cũng rất chuẩn ( thật sự thì ko phải xem cho em mà là 1 bạn sinh cùng lúc với em). :D
Bác ấy theo trường phái Trung Châu. Tham Lang. Thất Sát hơi khác xíu e. Trung Châu Phái Tham Tý Ngọ là Vượng ko Hãm. Thất Sát Cư Tuất cũng Vượng
Ngoài Tử vi, Tử bình thì em đc anh StormySword xem rất đúng, và lời tư vấn mang tính quyết định cuộc đời em. :D

Em ở đây rình cao nhân lộ diện là chợp ngay, bé Thư cơ hội lắm :)). Vì người giỏi thật sự họ xem môn này như duyên nghiệp và đam mê tinh thần thôi, còn họ có năng lực trong những lĩnh vực khác, có sự nghiệp, business riêng.

Còn người muốn làm giàu nhờ nghề này, có lẽ vì ngoài chém gió ra thì ko còn năng lực làm gì khác.
Sửa lần cuối bởi anhthu5993 vào lúc 15:10, 28/03/20 với 3 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Pepsi2013, Nhung Hua, Fabigo89, nguvat, ĐàLinh2809
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vũ Tuấn Linh »

Stormy Sword aka Silverlight aka Nova S, cao nhân chuyên đọc tiểu sử comment trước khi xem số. Công nhận xem hay!
Được cảm ơn bởi: Pepsi2013
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vũ Tuấn Linh đã viết: 14:55, 28/03/20 Stormy Sword aka Silverlight aka Nova S, người chuyên đọc tiểu sử comment trước khi xem số. Công nhận xem hay!
Nova S từng xem cho mình trc đó nữa, xem kiểu khác.

StormySword phần lớn mình trao đổi qua inbox. 1 số điều về bản thân mình chưa từng có ai biết ( kể cả những người tiếp xúc mình ngoài đời ) mà người này đọc đc.
Được cảm ơn bởi: Toru Watanabe 8888, ĐàLinh2809
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

anhthu5993 đã viết: 14:52, 28/03/20
Nhắc tới anh Hoamanlau- anh này không lầm thì ngang ngang age với anh vnfaker98,Mark.
Tiện thể đang nhắc ts anh Lăng, mình cũng mạn phép COPY lại những gì mà anh Hoamanlau có bàn về anh Lăng, ( tất nhiên mình k chê hay phê phán gì anh Lăng, mình trung lập thôi nhé)

gửi bởi HoaManLau » 10:16, 07/07/19
Lại nói về đời xem tử vi cách đây khoảng 6-7 năm trước, hồi xưa xưa khi ấy tôi có quen 1 cô bạn, thường tôi cũng ít xem lá số cho ai nhưng cô bé này rất thích xem tử vi nên tôi xem cho cô ta, nhưng thường bụt chùa nhà không thiêng, vậy là tôi dẫn cô ta đến thầy Lê Quang Lăng, hồi đó ổng ta có quán cafe gì đó tôi không còn nhớ địa chỉ, ai đến uống là được xem miễn phí, chứ nghe nói giờ thu phí rất cao, lâu rồi kể từ hồi đó tôi cũng chưa bao giờ quay lại lần 2.

Tới nơi, cô bé ngồi uống cafe và đưa lá số của nó cho thầy Lăng xem, tôi chỉ ngồi cạnh nghe thôi, chứ tôi cũng không nói gì và cũng không xem. Nhìn chung thầy Lăng giọng trầm ấm có chút gì đó phong trần, tôi thấy xem cũng khá ổn, nhưng cũng không có gì mới mẻ nếu ở góc nhìn của tôi, thầy chuyên về cách cục tam hợp Nam phái, nói nôm na là người thầy tử vi nghiệm lý, làm thơ hay, có kinh nghiệm nhiều trong việc xem việc xem lá số thực tế nên đúc kết được nhiều, chứ qua nói chuyện thì không phải là người chuyên sâu về học thuật hay bản chất. Tới lúc về tôi có hỏi cô bạn là cảm nhận ra sao, thì cổ nói cũng không có gì khác nhiều so với anh nói, nhưng người ta nói truyền cảm và dễ nghe hơn. Vài năm sau cô ấy lấy chồng, lần cuối cô ấy nói với tôi là " Chẳng phải anh nói là chúng ta không thể đến với nhau được sao". Tôi cũng lờ mờ không nhớ là lần nào đã có nói vậy?

Nếu bạn có ý định đi xem thì cũng có thể tới đó là 1 địa chỉ tin cậy. Tuy nhiên diễn đàn lyso hoặc đặc biệt như tuvilyso mấy cao nhân nhiều tuổi, tôi thấy không thiếu các cao thủ thậm chí còn giỏi hơn bên ngoài rất nhiều, chỉ là họ có muốn xem cho bạn hay không thôi.
Được cảm ơn bởi: Pepsi2013
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

anhthu5993 đã viết: 15:05, 28/03/20
Vũ Tuấn Linh đã viết: 14:55, 28/03/20 Stormy Sword aka Silverlight aka Nova S, người chuyên đọc tiểu sử comment trước khi xem số. Công nhận xem hay!

StormySword phần lớn mình trao đổi qua inbox. 1 số điều về bản thân mình chưa từng có ai biết ( kể cả những người tiếp xúc mình ngoài đời ) mà người này đọc đc.
Em có chắc nó không đào ra trong hàng đống cái comment em từng nói trên này không? Nó inbox vì nó sợ lộ văn phong không đổi được đấy. Đảm bảo cùng một người. Topic nó xem cho em và những đứa hỏi số đã có thời gian hoạt động trên này luôn xem kĩ, chi tiết và đúng bất ngờ hơn người khác. Nick có thể đổi, đường kiếm nó đi thì không.
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vũ Tuấn Linh đã viết: 15:12, 28/03/20

Em có chắc nó không đào ra trong hàng đống cái comment em từng nói trên này không? Nó inbox vì nó sợ lộ văn phong không đổi được đấy. Đảm bảo cùng một người. Topic nó xem cho em và những đứa hỏi số đã có thời gian hoạt động trên này luôn xem kĩ, chi tiết và đúng bất ngờ hơn người khác. Nick có thể đổi, đường kiếm nó đi thì không.
Ruột gan mình chưa đem đi phơi ở bất kỳ đâu ( cha mẹ cũng ko biết ) họ đọc được bạn ạ. Họ tư vấn đúng bản chất mình và cuộc đời mình, những thứ gúc mắc đang hành hạ mình.

Bạn có nhã hứng thì đọc thử số mình, đọc trc cmt cũng đc, mình sẽ phản hồi Vũ Tuấn Linh có phải cao nhân nữa hay ko :D. Hoặc mình dừng ở đây.

Ps: em xin lỗi đã kéo anh StormySword vào chuyện này.
Được cảm ơn bởi: Toru Watanabe 8888, ĐàLinh2809
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

anhthu5993 đã viết: 15:23, 28/03/20

Ruột gan mình chưa đem đi phơi ở bất kỳ đâu ( cha mẹ cũng ko biết ) họ đọc được bạn ạ. Họ tư vấn đúng bản chất mình và cuộc đời mình, những thứ gúc mắc đang hành hạ mình.

Bạn có nhã hứng thì đọc thử số mình, đọc trc cmt cũng đc, mình sẽ phản hồi Vũ Tuấn Linh có phải cao nhân nữa hay ko :D. Hoặc mình dừng ở đây.

Thôi anh cám ơn em. Cuộc đời em cả trang lyso này nó lạ gì, anh cũng không lạ gì. Anh không phải cao nhân xem số, mà anh thấy xàm l.ồn chó hùa cắn thằng Lăng thì anh ghét thôi. Nhân tiện em nhắc Stormy thì anh giới thiệu luôn nhân thân Stormy cho các fans hâm mộ được biết.
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vũ Tuấn Linh đã viết: 15:27, 28/03/20
anhthu5993 đã viết: 15:23, 28/03/20

Thôi anh cám ơn em. Cuộc đời em cả trang lyso này nó lạ gì, anh cũng không lạ gì. Anh không phải cao nhân xem số, mà anh thấy xàm l.ồn chó hùa cắn thằng Lăng thì anh ghét thôi. Nhân tiện em nhắc Stormy thì anh giới thiệu luôn nhân thân Stormy cho các fans hâm mộ được biết.
Vâng ko còn ai lạ gì nhưng khổ nỗi ko ai phán trúng cả :D. Thân ái !
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

anhthu5993 đã viết: 14:52, 28/03/20

Ngoài Tử vi, Tử bình thì em đc anh StormySword xem rất đúng, và lời tư vấn mang tính quyết định cuộc đời em. :D

Em ở đây rình cao nhân lộ diện là chợp ngay, bé Thư cơ hội lắm :)). Vì người giỏi thật sự họ xem môn này như duyên nghiệp và đam mê tinh thần thôi, còn họ có năng lực trong những lĩnh vực khác, có sự nghiệp, business riêng.

Còn người muốn làm giàu nhờ nghề này, có lẽ vì ngoài chém gió ra thì ko còn năng lực làm gì khác.
" Còn người muốn làm giàu nhờ nghề này, có lẽ vì ngoài chém gió ra thì ko còn năng lực làm gì khác.
Câu này hay quá ạ, e iêu chị quá.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”