Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

"Với Anh Em Là Tất Cả - Dương Nhất Linh [MV HD OFFICIAL]"
https://youtu.be/V1xL5th3e_w

Nhân nào, quả đó. Em sống vì tất cả mọi người, quên luôn bản thân mình thì em dc yêu thương, trân quý là lẽ của lý nhân quả muôn đời. I love you, em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Tôi rất mong chờ ngày ấy, ngày em chính thức là của riêng tôi. Sắp rồi nên tôi hồi hộp quá:-))))))

Tôi sắp chính thức dc hết FA haha :-))))
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Xin lỗi, em, vì tôi đã phải làm phiền phụ huynh của em chuyến này. Em là 1 người con chí hiếu. Nên tôi chỉ còn cách này, cũng vì tôi quá yêu em và ko muốn mất em thêm 1 lần nữa.

Lần gặp này đối với tôi rất hồi hộp. Ngày ấy cũng là ngày em sẽ chính thức là của riêng tôi. Má của em cũng sẽ có mặt để giúp tôi ko bị em ăn hiếp:-)))))))
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em có biết rằng khi đàn ông đã yêu, có chết họ cũng muốn đến với người họ yêu.

Đó là lý do tôi đánh liều làm phiền tới phụ huynh của em. Hãy tha thứ cho tôi, vì tôi ko muốn mất em thêm 1 lần nữa.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Tôi biết rằng đối với em, phụ huynh của em là tất cả. Anh chồng của em khi xưa cũng đã bảo muốn yên thì đừng bao giờ đụng tới phụ huynh của em. Tôi biết đây là lá bài cuối cùng của tôi để có dc em, vì tôi biết em là người con chí hiếu ko bao giờ cãi lời phụ huynh. Hãy tha thứ cho tôi vì đã dùng cách này cũng vì tôi quá yêu em. May mắn thay phụ huynh và tất cả gia đình của em đều giúp tôi. Tôi sẽ ko bao giờ khiến họ phải thất vọng vì việc này.

I love you and cannot wait to have you in my life forever, em.

"Hãy Là Của Riêng Anh - Nam Dương"
https://youtu.be/KIG7MclD3a0
Được cảm ơn bởi: Mẫn
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

LySoVietNam2016 đã viết: 00:10, 03/04/20 Tôi biết rằng đối với em, phụ huynh của em là tất cả. Anh chồng của em khi xưa cũng đã bảo muốn yên thì đừng bao giờ đụng tới phụ huynh của em. Tôi biết đây là lá bài cuối cùng của tôi để có dc em, vì tôi biết em là người con chí hiếu ko bao giờ cãi lời phụ huynh. Hãy tha thứ cho tôi vì đã dùng cách này cũng vì tôi quá yêu em. May mắn thay phụ huynh và tất cả gia đình của em đều giúp tôi. Tôi sẽ ko bao giờ khiến họ phải thất vọng vì việc này.

Chú nói làm cháu cũng hồi hộp theo
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

mama mia đã viết: 12:19, 03/04/20
LySoVietNam2016 đã viết: 00:10, 03/04/20 Tôi biết rằng đối với em, phụ huynh của em là tất cả. Anh chồng của em khi xưa cũng đã bảo muốn yên thì đừng bao giờ đụng tới phụ huynh của em. Tôi biết đây là lá bài cuối cùng của tôi để có dc em, vì tôi biết em là người con chí hiếu ko bao giờ cãi lời phụ huynh. Hãy tha thứ cho tôi vì đã dùng cách này cũng vì tôi quá yêu em. May mắn thay phụ huynh và tất cả gia đình của em đều giúp tôi. Tôi sẽ ko bao giờ khiến họ phải thất vọng vì việc này.

Chú nói làm cháu cũng hồi hộp theo
Nếu ko có gia đình cô ta ủng hộ, giúp tôi thì tôi ko sure. Có phụ huynh và cả gia đình cô ta giúp thì tôi ko tin cô ta ăn hiếp tôi dc :-)))))) Nên má cô ra sẽ có mặt để giúp tôi thì chắc chắn cô ấy sẽ nghe lời:-))))

Kỳ thật, ko lấy dc cô ta, tôi sẽ ko lấy bất kỳ ai khác. Cô ấy rất hiền mà chẳng hiểu sao tôi lại rất nể. Tướng người rất sang trọng, quý phái, ba má tôi khen ko ngớt lời, khen là đúng tướng mệnh phụ :-))))))) Đặc biệt nhất là mùi rất thơm từ cơ thể của người ta luôn toát ra. Càng ra mồ hôi càng rất thơm. Rất đặc biệt.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồi hộp thì tôi rất hồi hộp. Nhiều lý do. 1 trong những lý do là đêm tân hôn haha. Ko biết hôm đó tôi có bị cho ra sofa ngủ ko :-)))))
Được cảm ơn bởi: mama mia
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Lúc trước có 1 cao nhân dạy tôi là muốn cưới dc người thì hãy nhờ phụ huynh sẽ xong việc. Ko có phụ huynh vào cuộc sẽ rất khó. Dường như rất đúng vì má của cô ta bảo có gan to bằng trời cô ta cũng ko dám cãi lời:-))))) Tôi khá yên tâm.
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

LySoVietNam2016 đã viết: 13:09, 03/04/20 Hồi hộp thì tôi rất hồi hộp. Nhiều lý do. 1 trong những lý do là đêm tân hôn haha. Ko biết hôm đó tôi có bị cho ra sofa ngủ ko :-)))))
Chú nhớ chia sẻ với tụi cháu hôm đó nha hihi :D
Mà cháu thắc mắc ko biết chú đã thuyết phục phụ huynh cô ấy ra sao mà giúp đỡ chú ghê thế nhỉ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”