Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi Andre »

koollee đã viết: 19:49, 05/04/20
Andre đã viết: 19:38, 05/04/20 Thế sau em muốn có chồng thì chém ró với ai vậy a Koollee? =))
Phượng không biết trém ró, nên khó lắm :))

Đúng là em nói chuyện hơi thiếu muối và thừa nước tương thật a . Vậy mới đang hỏi anh này, không chém. gió thì mình chém cái khác được không? =))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, koollee, phèo văn chí
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

koollee đã viết: 19:49, 05/04/20 Meo đọc lại full option services mà mình có liệt kê cho Thutobe á. Nếu meo ưng thì cứ book nguyên full services nhé :))

Mình công tác ở tập đoàn nước ngoài, nhân viên lên tới hàng nghìn người mà meo =))
Qua đợt dịch này e là mình lại không công tác ở tập đoàn nước ngoài nữa thì sao meo ;))

Meo muốn mình làm người điên hả? Ý meo là meo sẽ là nhân vật người em gái trong bài hát hả? :">
Bạn Thutobe mới book full option, t chỉ cần dịch vụ xem bói thui, ko đòi hòi gì nhiều đâu =))

Chuyển công ty thì vẫn đi uống sinh tố được mà nhỉ :P thế c ko muốn lấy quà nữa à :))

Uh, t thèm làm người điên c ạ :D "Một người điên rất vui"
Được cảm ơn bởi: koollee, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Thutobe đã viết: 19:49, 05/04/20 Trai đẹp giờ hiếm, thấy là bắt ngay chứ lị :x
Mắt tớ loạn với chữ thôi, còn miễn nhiễm với trai đẹp =))
Để được tầm học lỏm như ku li, tớ cũng mong muốn được như thế 8->
Ây dà, đang bàn chuyện theo lá số tử vi, chứ tớ vẫn đang chém gió với ku li đó :"> :P
Ấyyy sao Thutobe đi so việc học hành với mình làm gì, trình độ học vấn của mình chỉ hơn 12/12 tí xíu thôi :))

Với body ngon nghẻ như của Thutobe thì việc bắt zai đẹp chớp nhoáng chỉ là nhất thời thôi, quan trọng là phải chiếm trọn quả tim của zai đẹp.
Trém ró thường xuyên với mình, Thutobe sẽ được convert bộ kit từ "tâm hồn thánh thiện + thần thái nghiêm túc + sự ngây thơ tinh khiết" sang combo "tâm hồn uyển chuyển + thần thái gợi cảm + sự thiên biến vạn hóa". Đủ để Thutobe đốn zai nào thì đốn phát một nhé, khi đó thì Thutobe sẽ không phải quan tâm gì đến lá số nữa đâu :))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 19:52, 05/04/20 Đúng là em nói chuyện hơi thiếu muối và thừa nước tương thật a . Vậy mới đang hỏi anh này, không chém. gió thì mình chém cái khác được không? =))
Có 2 cách. Một là Phượng tìm được 1 người cùng tần số với Phượng, hai là có người có thể bắt mạch của Phượng được. Như vậy thì mạch câu chuyện mới loằng ngoằng được á Phượng :D

meomeo00 đã viết: 20:01, 05/04/20 Bạn Thutobe mới book full option, t chỉ cần dịch vụ xem bói thui, ko đòi hòi gì nhiều đâu =))

Chuyển công ty thì vẫn đi uống sinh tố được mà nhỉ :P thế c ko muốn lấy quà nữa à :))

Uh, t thèm làm người điên c ạ :D "Một người điên rất vui"
Phải chọn combo thì mới được dùng dịch vụ mà meo :))

Meo có thể bật mí quà thế nào được hăm nà. Mình ngưng công tác ở tập đoàn nước ngoài thì mình sẽ ở ẩn. Qua đợt dịch này meo sẽ không thể book xe mình được nữa.

Điên có 2 kiểu chính, điên có tự chủ và điên không tự chủ. Dù là kiểu điên nào thì cũng khiến cho gia đình, người thân lo lắng cả.
Mình chưa trải nghiệm kiểu người điên như meo bao giờ...nàoooo..meo hãy bơi về bên mình...ta cùng điên nào...come on babe... =))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

koollee đã viết: 20:04, 05/04/20
Ấyyy sao Thutobe đi so việc học hành với mình làm gì, trình độ học vấn của mình chỉ hơn 12/12 tí xíu thôi :))

Với body ngon nghẻ như của Thutobe thì việc bắt zai đẹp chớp nhoáng chỉ là nhất thời thôi, quan trọng là phải chiếm trọn quả tim của zai đẹp.
Trém ró thường xuyên với mình, Thutobe sẽ được convert bộ kit từ "tâm hồn thánh thiện + thần thái nghiêm túc + sự ngây thơ tinh khiết" sang combo "tâm hồn uyển chuyển + thần thái gợi cảm + sự thiên biến vạn hóa". Đủ để Thutobe đốn zai nào thì đốn phát một nhé, khi đó thì Thutobe sẽ không phải quan tâm gì đến lá số nữa đâu :))
Thấy nhân tài thật tớ phải khen ngay chứ, nhìn lá số tớ là biết. T không nói dối bao giờ, ngại lắm :"> :P
Chém gió thì vẫn chém gió với ku li mà, dạo này tớ đang lo bị ế nên muốn xác nhận lại,
Xem có đúng là mình sẽ không ế không :((
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

koollee đã viết: 20:14, 05/04/20
Andre đã viết: 19:52, 05/04/20 Đúng là em nói chuyện hơi thiếu muối và thừa nước tương thật a . Vậy mới đang hỏi anh này, không chém. gió thì mình chém cái khác được không? =))
Có 2 cách. Một là Phượng tìm được 1 người cùng tần số với Phượng, hai là có người có thể bắt mạch của Phượng được. Như vậy thì mạch câu chuyện mới loằng ngoằng được á Phượng :D

Vậy mà em cứ ngỡ phải chém... gì đó mới có người iu chứ. Có người thưn rồi có khác, nhìu kinh nghiệm ghê á.
Ai ế nhào vô, ở đây có chú Koollee kinh nghiệm nhìu, chém đâu trúng đó, vừa chém xong phát có ng iu luôn. Nam thanh, nữ tú, nhào vô, nhào vô =)) =)) =))
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

koollee đã viết: 20:14, 05/04/20
Phải chọn combo thì mới được dùng dịch vụ mà meo :))

Meo có thể bật mí quà thế nào được hăm nà. Mình ngưng công tác ở tập đoàn nước ngoài thì mình sẽ ở ẩn. Qua đợt dịch này meo sẽ không thể book xe mình được nữa.

Điên có 2 kiểu chính, điên có tự chủ và điên không tự chủ. Dù là kiểu điên nào thì cũng khiến cho gia đình, người thân lo lắng cả.
Mình chưa trải nghiệm kiểu người điên như meo bao giờ...nàoooo..meo hãy bơi về bên mình...ta cùng điên nào...come on babe... =))
Dịch vụ tốt quá là giống đa cấp đó c. Phải hết sức cảnh giác với sự mời chào nhiệt tình của b Koolee! =))

Mà c bảo mời c sinh tố mà, thưởng như c muốn =)) Ơ, mà chưa đoán đúng nên ko có thưởng đâu c! :P

Giữa mong muốn và hiện thực là khoảng cách vô tận c ạ :))
Muốn suy nghĩ đơn giản như họ thôi, để ko phải đau đầu vì suy nghĩ xấu hay tốt, thật hay giả :D

Nghe câu mời chào của c rất là gợi đòn đó, gặp t với Thutobe (SPT) ngoài đời là khéo bị ăn oánh đó B-) =))

p/s: c xem cho b Thutobe bao giờ gặp đc người thương đi nà
Được cảm ơn bởi: koollee, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Thutobe đã viết: 20:15, 05/04/20 Thấy nhân tài thật tớ phải khen ngay chứ, nhìn lá số tớ là biết. T không nói dối bao giờ, ngại lắm :"> :P
Chém gió thì vẫn chém gió với ku li mà, dạo này tớ đang lo bị ế nên muốn xác nhận lại,
Xem có đúng là mình sẽ không ế không :((
Nhân tài đâu Thutobe, chỉ mình diện kiến với :-bd
Tư tưởng của Thutobe như thế thì ế làm sao được. Có mấy câu mình có viết cho cô bé norinnguyn gì đó như sau:
Hồng đào đồng hội với thiên không
Duyên tình ảo mộng chốn khuê phòng
Vận thời quá nửa ngồi trông ngóng
Phận khi tới rồi tránh được không?

Andre đã viết: 20:22, 05/04/20 Vậy mà em cứ ngỡ phải chém... gì đó mới có người iu chứ. Có người thưn rồi có khác, nhìu kinh nghiệm ghê á.
Ai ế nhào vô, ở đây có chú Koollee kinh nghiệm nhìu, chém đâu trúng đó, vừa chém xong phát có ng iu luôn. Nam thanh, nữ tú, nhào vô, nhào vô =)) =)) =))
Mình có kinh đâu mà nghiệm hả Phượng :))
Phượng rao to vào nhé, nam thanh thì ra chỗ khác. Còn nữ tú trở lên thì cứ bơi hết vào đây ;))
Được cảm ơn bởi: Thutobe, meomeo00
Đầu trang

cangu_vuotdaiduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cangu_vuotdaiduong »

ToyRav4 đã viết: 23:23, 27/03/20
cangu_vuotdaiduong đã viết: 19:30, 09/02/20 Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng
Hỏi thẳng thắng, mạnh bạo thế?
Kaka. Giờ là ko vòng vo nha :)
Được cảm ơn bởi: koollee, meomeo00, ToyRav4
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

koollee đã viết: 20:39, 05/04/20 Nhân tài đâu Thutobe, chỉ mình diện kiến với :-bd
Tư tưởng của Thutobe như thế thì ế làm sao được. Có mấy câu mình có viết cho cô bé norinnguyn gì đó như sau:
Hồng đào đồng hội với thiên không
Duyên tình ảo mộng chốn khuê phòng
Vận thời quá nửa ngồi trông ngóng
Phận khi tới rồi tránh được không?

Nhân tài là ku li - bạn tôi đới 8->
Tớ hiểu câu này, nhưng muốn hỏi khoảng thời gian theo tử vi. Ku li chỉ cho tớ đi :x
Được cảm ơn bởi: koollee, meomeo00
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”