Làm shipper mùa dịch

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muoimuoi0811
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Làm shipper mùa dịch

Gửi bài gửi bởi muoimuoi0811 »

Mọi ng xem hộ em ra ngoài chạy shipper mùa dịch này có ổn ko ạ. Em là nữ ạ

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Làm shipper mùa dịch

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị sớm vượt qua giai đoạn khó khăn.
Đầu trang

Lê Nin
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lê Nin »

muoimuoi0811 đã viết: 11:04, 06/04/20 Mọi ng xem hộ em ra ngoài chạy shipper mùa dịch này có ổn ko ạ. Em là nữ ạ

Hình ảnh
Em cũng làm shipper cách đây mấy tháng trước, chạy rất vất vả và phải giành đơn trên app vì bây giờ thiên hạ thất nghiệp chạy nhiều quá, đơn cứ lên app được 1-2 giây là bị giật mất.

Gom được tiền mở cái xe bán bánh mì ở AOE thì dịch rơi trúng cái xe của em. Trúng ngay toạ độ xx/yy luôn

Đời em đen nên giờ có đen hơn nữa cũng không sao, lạc quan lắm
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Ko biết cậu có ở tphcm ko. Nếu sắp tới hết dịch mình định mở cái shop bán mỹ phẩm vs organic food cần ship chạy giao đồ, nhưng có thể qua năm vì h cũng ngại dịch quá. Nếu đc cậu có thể cho mình số điện thoại để mình liên lạc vs cậu sau (Y). Cố lên cậu nhé.
Đầu trang

Lê Nin
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lê Nin »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 20:44, 05/08/20 Ko biết cậu có ở tphcm ko. Nếu sắp tới hết dịch mình định mở cái shop bán mỹ phẩm vs organic food cần ship chạy giao đồ, nhưng có thể qua năm vì h cũng ngại dịch quá. Nếu đc cậu có thể cho mình số điện thoại để mình liên lạc vs cậu sau (Y). Cố lên cậu nhé.
Xe máy của mình bán rồi. Mình ship cho bạn bằng xe đạp được không ?
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lê Nin đã viết: 20:53, 05/08/20
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 20:44, 05/08/20 Ko biết cậu có ở tphcm ko. Nếu sắp tới hết dịch mình định mở cái shop bán mỹ phẩm vs organic food cần ship chạy giao đồ, nhưng có thể qua năm vì h cũng ngại dịch quá. Nếu đc cậu có thể cho mình số điện thoại để mình liên lạc vs cậu sau (Y). Cố lên cậu nhé.
đùa hay thật vậy hả ông toản eiii :D otoke chịu luôn nè :"> năm sau ÔNG đi nhật r mà chưa chắc có duyên để giao :X nếu còn ở VN thì đi ship dùm đi =]]]:))
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

Canh Đồng Kỵ ở Mệnh, thêm Thiên Mã gặp Triệt, làm nghề gì tay chân mà an toàn mà ít đi lại ấy. Giờ cướp nhiều lắm mùa đói khát, nữ là nó thịt nhai luôn xương.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, siunhan92dn, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Lê Nin
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lê Nin »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 21:03, 05/08/20
đùa hay thật vậy hả ông toản eiii :D otoke chịu luôn nè :"> năm sau ÔNG đi nhật r mà chưa chắc có duyên để giao :X nếu còn ở VN thì đi ship dùm đi =]]]:))
Ngọc tính làm ăn à

Lúc trước tui tính mở thương hiệu xe bán bánh mì, quản lý nhân sự bằng live stream, các xe toả ra các trục đường chính. Xài app riêng để lên đơn từ các xe đến máy chủ quản lý, khách đặt ở đâu thì xe gần nhất chỗ đó sẽ làm rồi giao, tiện cho shipper giao hàng nhanh.

Mặt bằng thì không cần thuê, bo ít tiền cho dân phòng để bán vào giờ cao điểm. Hết giờ thì cất xe.

Lúc đó nghĩ : " sao trên đời lại có người đỉnh cao như mình ", rồi mời thêm 2 thằng bạn nối khố làm chung.

Vấn đề là cả 3 thằng không rọc được ổ bánh mì và chiên chả cá thì cháy tùm lum. Sản phẩm không có thì chiến lược không triển khai được, lại không có vốn nữa. Cãi nhau rồi thêm covid nên toang

Từ kế hoạch đến thực chiến nó xa nhau lắm
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lảm thôi chứ ai biết nó thực chiến là gì đâu. Ăn nằm vs thị trường suốt còn ko ăn thua đây. Năm nay mới kiếm dc nhân viên tư vấn tài chính nhưng ko biết có ăn thua ko =]]] t=)) thật ra mình thấy chỉ làm đc mấy nghề liên quan đến khả năng ăn nói, còn ko như đầu tư kinh doanh buôn bán thì hên xui trồi sụt bất thường và ko có lộc lá mấy. Bù lại mấy năm cho thuê bds cũng ổn nên bù qua sớt lại =]]]]

order hàng về hoặc làm dạng cộng tác bán cho vui thôi. bán đc thì bán thôi =]]] đc thì có $ ko đc thì thôi
Lê Nin đã viết: 08:26, 06/08/20

Ngọc tính làm ăn à

Lúc trước tui tính mở thương hiệu xe bán bánh mì, quản lý nhân sự bằng live stream, các xe toả ra các trục đường chính. Xài app riêng để lên đơn từ các xe đến máy chủ quản lý, khách đặt ở đâu thì xe gần nhất chỗ đó sẽ làm rồi giao, tiện cho shipper giao hàng nhanh.

Mặt bằng thì không cần thuê, bo ít tiền cho dân phòng để bán vào giờ cao điểm. Hết giờ thì cất xe.

Lúc đó nghĩ : " sao trên đời lại có người đỉnh cao như mình ", rồi mời thêm 2 thằng bạn nối khố làm chung.

Vấn đề là cả 3 thằng không rọc được ổ bánh mì và chiên chả cá thì cháy tùm lum. Cãi nhau rồi thêm covid nữa nên toang

Đầu trang

Lê Nin
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lê Nin »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 09:27, 06/08/20 Lảm thôi chứ ai biết nó thực chiến là gì đâu. Ăn nằm vs thị trường suốt còn ko ăn thua đây. Năm nay mới kiếm dc nhân viên tư vấn tài chính nhưng ko biết có ăn thua ko =]]] t=)) thật ra mình thấy chỉ làm đc mấy nghề liên quan đến khả năng ăn nói, còn ko như đầu tư kinh doanh buôn bán thì hên xui trồi sụt bất thường và ko có lộc lá mấy. Bù lại mấy năm cho thuê bds cũng ổn nên bù qua sớt lại =]]]]

order hàng về hoặc làm dạng cộng tác bán cho vui thôi. bán đc thì bán thôi =]]] đc thì có $ ko đc thì thôi
Lê Nin đã viết: 08:26, 06/08/20

Ngọc tính làm ăn à

Vấn đề là cả 3 thằng không rọc được ổ bánh mì và chiên chả cá thì cháy tùm lum. Cãi nhau rồi thêm covid nữa nên toang

Ngọc tâm lý rất yếu, có lộc từ bố mẹ để lại thì cứ hưởng thôi. Còn xông pha thì làm bất cứ cái gì cũng toang

Thật lòng chia sẻ vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”