Review tử vi của LQL

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ĐàLinh2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi ĐàLinh2809 »

Người Giao Chỉ đã viết: 00:53, 27/03/20
nhondoan đã viết: 00:24, 27/03/20 :-bd
NCTien đã viết: 23:49, 26/03/20 cái hạn cũng không quan trọng mấy đâu, như ngày có lúc nắng lúc mưa, hạn thuận lợi mà bản thân kém cũng chả tận dụng được, hạn xấu mà bản thân tốt
đẹp và đề phòng sẵn cũng chưa chắc xảy ra, có cũng như 1 chút sóng gió thôi.
tử vi hay tứ trụ chỉ vào ngày tháng năm sinh thôi, nên độ chính xác làm sao cao được, cùng ngày giờ sinh cuộc đời cũng khác nhau.
giá trị nhất của tử vi xem để biết tính cách của mình, tốt làm xấu tránh
nhiều người không chịu cố gắng mà toàn ăn chơi, vào hỏi mấy câu vớ vẩn số này em giàu không, số này đa thê không, hạn chừng nào tốt, xem rồi không làm gì hết chờ hạn tốt rồi sẽ giàu.
tử vi google đây rồi :))))
nên google trước khi nói nha bác ơi, toàn mấy cây đại thụ trong topic này đấy, bớt chém gió lại
Có 1 lần vô group bát tự có biết fb em, em có muốn gia nhập hội bạn lý số trên này không. Đang có liveshow review 2 lá số giống 100% gặp nhau ngoài đời.
Trân trọng
Anh ơi, 2h sáng rồi mà em vẫn chưa gửi thư trả lời được cho anh. Hình như hộp thư đến của anh bị đầy rồi T.T em chờ anh tạo nick mới vâỵ
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vũ Tuấn Linh »

Ôi giời ơi, anh 4 ơi là anh 4, tất cả tại thằng em ngu si này làm anh bị liên luỵ rồi. Các em gái fans hâm mộ em Linh dữ quá, report nick em lại còn cả nick anh xong tự sướng thế này. Nay em vô lại mới thấy, áy náy ghê, em xin lỗi anh 4 nhé!
Để Tuấn Linh kể chuyện vui nho nhỏ cho các fans hâm mộ. Hôm nay dạo facebook thầy Lăng của Linh thấy con tút sương sương, kéo comment đọc thấy ngay cái avatar người quen đang an ủi Lăng rất ngọt. Bấm vô đích thị ngay bản mặt xinh đẹp của em huyenhoclyso không lẫn đi đâu. Bởi mới nói, thầy Lăng mà chấm tử vi thu 2 triệu thì lệch đi đâu được. Kể chuyện vui cho các fans hâm mộ anh Tuấn Linh thì follow ngay thầy Lăng anh nhé.
Em huyenhoclyso sửa hết comment chửi anh rồi, nhưng sau này kiếm diễn đàn khác coi số em ạ. Chứ ở đây ai dám coi cho em nứa.
Được cảm ơn bởi: Hoangphat1508
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Con người có xu hướng né tránh sự thật, nói sự thật ra, ai chịu nghe, họ chửi sml

Lăng là dân kinh doanh, những người không biết gì về tử vi, họ thích Lăng hơn, tệp khách hàng này chắc chắn đông hơn người học chuyên sâu về tử vi
Được cảm ơn bởi: tonypham12, Cô rô na, Tuan230397
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Thì đang review trình xem số mà, đâu phải trình kinh doanh. :D
Mà bạn đẩy bài lên, hôm nay vào đọc lại vẫn chết cười. =)) =))
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Lê Quang Lăng chỉ là dân showbiz thôi, dùng cái miệng dẻo kẹo để tán hươu tán vượn nhằm che lấp hạn chế của bản thân. Chắc đang trong vận lộc tồn nên kiếm được :))
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua, Tuan230397
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

yesterday2016 đã viết: 11:52, 06/04/20 Lê Quang Lăng chỉ là dân showbiz thôi, dùng cái miệng dẻo kẹo để tán hươu tán vượn nhằm che lấp hạn chế của bản thân. Chắc đang trong vận lộc tồn nên kiếm được :))
Vận kém thì thua chỗ nào chứ riêng tử vi thì ổng ăn cả đời. Cái thương hiệu thế kia .... Chém gió thì không bao giờ thua lỗ

Thiên tài kinh doanh đấy
Được cảm ơn bởi: hanmactusg
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

tonypham12 đã viết: 17:29, 06/04/20
yesterday2016 đã viết: 11:52, 06/04/20 Lê Quang Lăng chỉ là dân showbiz thôi, dùng cái miệng dẻo kẹo để tán hươu tán vượn nhằm che lấp hạn chế của bản thân. Chắc đang trong vận lộc tồn nên kiếm được :))
Vận kém thì thua chỗ nào chứ riêng tử vi thì ổng ăn cả đời. Cái thương hiệu thế kia .... Chém gió thì không bao giờ thua lỗ

Thiên tài kinh doanh đấy
Thiên tài gì vậy... ông lăng mệnh có thiên không hội thêm không kiếp. Ôi lá như vậy mà ô lăng cứ khoe hoài, theo phái Thiên lương thì là con người không đáng tin. Đi xem số kiểu gì lại khuyên đi buôn lậu. Đúng là quân ăn trộm ăn cướp mà.
Ô đang trong vận thái tuế nên đến vận kiếm là phải. Đợi đến khi vào vận Thiên không xem ông có nằm hố vì nghiệp của ô gây ra hay không.
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Thiên tài gì thằng lăng quăng, nói thiệt chứ cái thằng nó nhục không để đâu cho hết.

Trong giới tử vi có ai đánh giá nó cao đâu, thằng lăng quăng cũng không xứng đáng để nói trong giới tử vi.

Được cái miệng chém gió, nói nhăng nói cuội , cứ nói lang mang mà gặp phải toàn người không biết tử vi nên thấy nó nói nên khen hay, tôi từng xem 1 clip nó nói, phải công nhận nó có cái kiểu không phải là tài vì đối với tôi tài là nói có uy tín, nội dung nói có chất lượng, còn nó thì nhắm 1 vài cung rồi chém tới tấp, mà người nghe thì thích nghe nó nói, trong khi không bảo nó thử khán vài cái hạn thử đúng không, tôi đảm bảo nó không bao giờ dám chấm hạn, vì cỡ nó chém sao nổi hạn mà chém.

Thôi stop về thằng lăng quăng ở đâu, cỡ nó đâu xứng đáng để mình bàn, buôn thần bán thánh.
Được cảm ơn bởi: tonypham12, Nhung Hua, Hungternopil, Tuan230397
Đầu trang

chunhathuy2
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chunhathuy2 »

Hehe, mấy thằng ở đây mắc cười ghê, tự nhiên bị tao nói cho nhục quá không biết làm sao quay qua chửi 4pillar bay, nick tao bị ban bây giờ vô lại đc rồi nhé

há há

nghĩ sao tao là 4 pillar
Được cảm ơn bởi: Hoangphat1508, tonypham12
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Mấy hnay stress căng thẳng nên bây h mới để ý pic này :D . Lăng sớm muộn cũng trả giá thôi :D , và XH sau này sẽ tiếp tục sản sinh những người như Lăng nên để tâm thằng cha đó quá cũng ko đc gì . Mà kể ra cũng hên bây h mới biết đến topic này , đang mất tiền stress vào đây cãi nhau với các bác thì quả thật là tự rước phiền vô ích vào người :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”