Số thế này mà bị đời nó vã ghê quá các bác à

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Số thế này mà bị đời nó vã ghê quá các bác à

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:02, 06/04/20
tonypham12 đã viết: 18:04, 01/04/20
Dokhoavan đã viết: 18:01, 01/04/20
Bạn này đúng số đấy. Bạn làm việc hay bị cấp trên gây phiền luỵ. Số chia li cha mẹ từ nhỏ và phải làm con nuôi. Số cũng không phải đẹp lắm đâu! Năm nay đi xa tbuaajn lợi, nhưng tiền bạc hao hụt khó khăn. Sang năm hạn hỉ, nếu chưa có gì thì phải 32 tuổi âm
Cảm ơn anh Khoa, đúng là tiền bạc em còn đang khó khăn nhưng em chưa hiểu, vào hạn song Lộc mà sao em vẫn khó khăn ?
khong hieu van han song loc cua ban nam o dai van , hay tieu van nua :-/ , dai van tai cung phuc duc chang co song loc nao ca , pha quan anh huong manh nhat 5 nam dau cua dai van ...dai van nay minh nghi la dai van ban phai bon ba nhieu
Thật ra hạn cung phụ mẫu mới là nặng nhất, mẹ mình tuổi Đinh Mùi, làm Cự ở Tật hóa kỵ xung vào phụ mẫu, Cự Đồng cũng tự hóa kỵ ở cục xung tiếp thành song kỵ, hội thêm bầy sát tinh.

mình còn nhớ năm 2011 lớp 11 có bọn đòi nợ cầm mã tấu đến đập nhà mình đòi, mình vào bếp lấy con dao ngắn chém tụi nó. Công An đến nhưng vì mình tự vệ nên không án gì

Năm 2012 mình thi đh, mình muốn thi đh top đầu nhưng bà mình vì chuyện gia đình mà cứ mắng đủ thứ chuyện linh tinh, phụ nữ thường không kiểm soát cảm xúc. Mình không tập trung học được rồi rớt xuống đh bậc trung thôi

Nghe chú VIO nói 2 lá số tị ngọ thì 2 lá số này coi tổng quát giống nhau 70% nên khó đoán, chú thì nghiêng về lá giờ tị. Mình cũng tạm dùng lá giờ tị, sau 30 tuổi thì có thể xem lại
Sửa lần cuối bởi tonypham12 vào lúc 22:27, 06/04/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

ThienLyZ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ThienLyZ »

Nếu là ls giờ ngọ thì mệnh tốt nhưng vận không thuận. 45 tuổi trở ra mới thuận lợi.
Đại vận hiện tại gặp nhiều trắc trở. Can nhâm phi hoá kỵ nhập cung tài xung cung đại vận, tiền tài hao tán. Thiên mã tại dần gặp cả tuần lẫn triệt, cho dù có cơ hội cũng chả đi được, mà có đi được e là cũng chả đem lại điều gì tốt đẹp. Năm nay canh tý, năm sau tân sửu tiềm tàng nhiều rủi ro do tam kỵ liên châu. Tốt nhất là tu tâm dưỡng tính, học thêm cái gì đó trang bị thêm chờ cơ hội. Nếu là phượng cho dù trụi hết lông nó vẫn là phượng, nếu là gà có đội lên mình bộ lông khổng tước vẫn chỉ là con gà mà thôi.
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

phèo văn chí đã viết: 22:54, 01/04/20
tonypham12 đã viết: 22:49, 01/04/20
phèo văn chí đã viết: 22:46, 01/04/20

Bạn luna rin cân nhắc giờ tỵ là chuẩn xác đó a, a đang coi bằng tứ trụ à, nhìn cái ra ngay mà, k quá 1 phút đâu. Ls giờ tỵ vs giờ ngọ đều k phải là ls tốt, nhưng giờ ngọ nhờ có vận hỗ trợ thì cuộc sống thuở ấu thơ sẽ đủ đầy hơn, ls giờ tỵ khác hoàn toàn. Bạn chủ top cũng nên nghiên cứu thêm cả ls giờ tỵ nữa cho chắc
Anh lúc nhỏ được bà chăm cho từng bữa ăn, ăn xong nằm ngủ khò khò, ở nhà biệt thự Q1. Không thiếu thốn gì, chỉ khổ tâm là suốt ngày bị bà cho ăn đòn và sống xa cách cha mẹ thôi

Đến lớn rồi ra tự lập, làm ăn thất bại, bà không cho về nhà cũ nữa thì mới đang sống khổ trong cái nhà trọ này
Đủ đầy là gia đình toàn vẹn, k có sự chia ly đó, dạo này mình hơi lười, mệt, nhưng mình nghĩ bạn coi luôn cả ls vcd , nếu lúc nào đó cảm giác ls tử vi k ứng
Minh nho minh xem cho mot ban : menh dong tai cung ngo , cung phu mau lam tai cung mui co thien co dac dia co hoc loc , can cung phu mau la can at : nhin rat sang sua tot dep tuong cha me kha gia gia dinh hanh phuc -> minh bao cha me e co so ly hon

Thuc te la dung ly hon that : vi cac ban dung nhin dep la dep dau nhe , co khi xau la thanh dep day ( phan cach ) co khi tot hon la hop cach nua day !
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 22:33, 06/04/20
tonypham12 đã viết: 22:49, 01/04/20

Anh lúc nhỏ được bà chăm cho từng bữa ăn, ăn xong nằm ngủ khò khò, ở nhà biệt thự Q1. Không thiếu thốn gì, chỉ khổ tâm là suốt ngày bị bà cho ăn đòn và sống xa cách cha mẹ thôi

Đến lớn rồi ra tự lập, làm ăn thất bại, bà không cho về nhà cũ nữa thì mới đang sống khổ trong cái nhà trọ này
Đủ đầy là gia đình toàn vẹn, k có sự chia ly đó, dạo này mình hơi lười, mệt, nhưng mình nghĩ bạn coi luôn cả ls vcd , nếu lúc nào đó cảm giác ls tử vi k ứng
Minh nho minh xem cho mot ban : menh dong tai cung ngo , cung phu mau lam tai cung mui co thien co dac dia co hoc loc , can cung phu mau la can at : nhin rat sang sua tot dep tuong cha me kha gia gia dinh hanh phuc -> minh bao cha me e co so ly hon

Thuc te la dung ly hon that : vi cac ban dung nhin dep la dep dau nhe , co khi xau la thanh dep day ( phan cach ) co khi tot hon la hop cach nua day !
Bố mình làm ăn vay nợ quịt nhưng nhẫn tâm vứt vợ lại cho bọn chủ nợ, trong cái rủi cũng có cái may là mẹ mình là người tàn tật nên chúng nó cũng không thèm chén

Bọn đòi nợ nó mới kéo đến nhà bà mình ở Sài Gòn. Nhớ lại, toàn những chuyện đau lòng

:(
Được cảm ơn bởi: tonypham12, Triệu Mặc Ngọc, Cô rô na
Đầu trang

TanDuy285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TanDuy285 »

Nhung Hua đã viết: 21:40, 06/04/20
TanDuy285 đã viết: 20:51, 06/04/20
Nhung Hua đã viết: 18:27, 06/04/20

A về xem lại lá vua lưu bang hán cao tổ đi nhé, lá này xuất thân ngèo khó là đúng. Mệnh tử phủ vũ tướng không nên có sát tinh còn mệnh sát phá tham nên có sát tinh, trình anh còn kém quá
Dốt còn lên mặt dạy. Tử vi ko sợ Hoả Tinh khi có được Hoả Tinh Tử Vi mạnh mẻ khí chất như thế nào ko. Thiên Phủ ko sợ Kinh Dương khi có kình dương gặp thời loạn quyết đoán thế nào không. Thiên Tướng ko sợ không kiếp. Đã nghe chưa. Ngu thì im lặng mà lắng nghe.
A đừng có bênh cái Lá số của anh, nghĩ 1 đằng làm 1 nẻo. Nghĩ thì hay lắm nhưng làm thì dở ẹc. Thiên tướng đi cùng địa kiếp thì khác nào có phản tặc, tướng cướp trong quân mình đang rình phản mình. Tốt nhất TPVT là k có sát tinh. Còn sát tinh như của anh á t k thèm. Lá xấu về nhân cách, đạo đức t cứ nói thẳng toẹt vậy đấy. Mệnh thì ăn vòng Âm long trực còn thân lại ăn vòng thiên không. Thân là hành động, mệnh là suy nghĩ. A nên để đức cho con với nhé.
Xưa giờ ra trường đều được làm bất kì công ty nào cũng đc đề bạt làm sếp. Nay nhảy ra kinh doanh nhưng thấy cũng tạm ổn. Thu nhập cũng hơn trung bình. Vẫn nuôi được nv qua mùa dịch. Xưa giờ nv anh chưa ai bỏ anh. Bạn bè đều quý mến. Vòng âm long trực mà chê thì đủ hiểu trình tử vi của em thế nào. Nói để em biết nhìn lại mình.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TanDuy285 đã viết: 22:56, 06/04/20
TanDuy285 đã viết: 20:51, 06/04/20

Dốt còn lên mặt dạy. Tử vi ko sợ Hoả Tinh khi có được Hoả Tinh Tử Vi mạnh mẻ khí chất như thế nào ko. Thiên Phủ ko sợ Kinh Dương khi có kình dương gặp thời loạn quyết đoán thế nào không. Thiên Tướng ko sợ không kiếp. Đã nghe chưa. Ngu thì im lặng mà lắng nghe.
A đừng có bênh cái Lá số của anh, nghĩ 1 đằng làm 1 nẻo. Nghĩ thì hay lắm nhưng làm thì dở ẹc. Thiên tướng đi cùng địa kiếp thì khác nào có phản tặc, tướng cướp trong quân mình đang rình phản mình. Tốt nhất TPVT là k có sát tinh. Còn sát tinh như của anh á t k thèm. Lá xấu về nhân cách, đạo đức t cứ nói thẳng toẹt vậy đấy. Mệnh thì ăn vòng Âm long trực còn thân lại ăn vòng thiên không. Thân là hành động, mệnh là suy nghĩ. A nên để đức cho con với nhé.
Xưa giờ ra trường đều được làm bất kì công ty nào cũng đc đề bạt làm sếp. Nay nhảy ra kinh doanh nhưng thấy cũng tạm ổn. Thu nhập cũng hơn trung bình. Vẫn nuôi được nv qua mùa dịch. Xưa giờ nv anh chưa ai bỏ anh. Bạn bè đều quý mến. Vòng âm long trực mà chê thì đủ hiểu trình tử vi của em thế nào. Nói để em biết nhìn lại mình.
Anh không cần phải cố chứng minh mình đúng với con gái, nhất là chẳng quen biết gì nhau. Hợp thì nói tiếp, không hợp thì thôi thì
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Tặng bạn một câu nói: nếu như bạn sống hướng đến mặt trời thì trong lòng bạn sẽ ko có bóng tối.

tonypham12 đã viết: 22:38, 06/04/20

Bố mình làm ăn vay nợ quịt nhưng nhẫn tâm vứt vợ lại cho bọn chủ nợ, trong cái rủi cũng có cái may là mẹ mình là người tàn tật nên chúng nó cũng không thèm chén

Bọn đòi nợ nó mới kéo đến nhà bà mình ở Sài Gòn. Nhớ lại, toàn những chuyện đau lòng

Đầu trang

TanDuy285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TanDuy285 »

tonypham12 đã viết: 23:05, 06/04/20
Anh không cần phải cố chứng minh mình đúng với con gái, nhất là chẳng quen biết gì nhau. Hợp thì nói tiếp, không hợp thì thôi thì
Thằng này nói cho nó tỉnh. Thật tôi cũng dek quan tâm nó chang qua đang thích chửi mấy đứa ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Còn ông kiểu ăn nói chọc ngoáy đâm chọt thì làm gì mà tử vi được cư ngọ được.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 23:07, 06/04/20 Tặng bạn một câu nói: nếu như bạn sống hướng đến mặt trời thì trong lòng bạn sẽ ko có bóng tối.

tonypham12 đã viết: 22:38, 06/04/20

Mình đầu tư có bao giờ thua đâu, mới khởi nghiệp bị thằng anh leader lừa cho cụt vốn, tin vào tình nghĩa các kiểu :-S

Giờ ráng cày tiền làm ăn lại
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TanDuy285 đã viết: 23:25, 06/04/20
tonypham12 đã viết: 23:05, 06/04/20
Thằng này nói cho nó tỉnh. Thật tôi cũng dek quan tâm nó chang qua đang thích chửi mấy đứa ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Còn ông kiểu ăn nói chọc ngoáy đâm chọt thì làm gì mà tử vi được cư ngọ được.
Cái nick chửi ông là của con gái, bộ chưa có người yêu bao giờ hay sao mà cãi nhau với gái

Chạy ngay đi trước khi mọi chuyện tồi tệ hơn. Sơn Tùng M-TP
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”