Số yểu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Số yểu

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Uh. Năm xưa hồng hạnh thân với tham lang man. Giờ hắn phương trời nào nhĩ. Có vợ chưa hay vẫn còn than thở về chuyện tình duyên
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Sống lâu mà khổ thì cũng chả cần sống lâu làm gì, như mình giờ chết cũng được rồi :-j còn thiết choé j nữa
Hình ảnh
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

truy mệnh đã viết: 21:56, 02/05/20 Sống có gì vui. Chết có gì buồn. Tại hạ cũng là mệnh vô chính diệu . lại thêm cách cục mã khốc khách tung hoành ngang dọc. Chính là 1 người cưỡi ngựa đeo lục lạc . tay cầm phương thiên họa kick. Thật lòng ko muốn nhưng thời thế ép lập đại công.... Cuối cùng thì ra mình chính là danh tướng.... Số trời đã định ko thọ... Lúc đầu cũng lo sợ. Nghĩ về cái chết.... Thật ra nếu biêt đc chêt mình sẽ đi đâu sẽ ko sợ nửa..... Chỉ là đóng cánh cửa này lại... Mở cánh cửa khác ra... Bắt đầu 1 đời sống mới ở 1 trạng thái mới. .. Đọc bài về thân trung ấm đi bạn
Uầy, anh làm tướng thật cơ ạ!? :-O :-O :-O
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 22:10, 02/05/20
truy mệnh đã viết: 21:56, 02/05/20 Sống có gì vui. Chết có gì buồn. Tại hạ cũng là mệnh vô chính diệu . lại thêm cách cục mã khốc khách tung hoành ngang dọc. Chính là 1 người cưỡi ngựa đeo lục lạc . tay cầm phương thiên họa kick. Thật lòng ko muốn nhưng thời thế ép lập đại công.... Cuối cùng thì ra mình chính là danh tướng.... Số trời đã định ko thọ... Lúc đầu cũng lo sợ. Nghĩ về cái chết.... Thật ra nếu biêt đc chêt mình sẽ đi đâu sẽ ko sợ nửa..... Chỉ là đóng cánh cửa này lại... Mở cánh cửa khác ra... Bắt đầu 1 đời sống mới ở 1 trạng thái mới. .. Đọc bài về thân trung ấm đi bạn
Uầy, anh làm tướng thật cơ ạ!? :-O :-O :-O
hình tượng vậy thôi, công việc thì nó cũng tương tự vậy đó. nói chung cực khổ vất vã lắm, ko sung sướng gì . nhưng đòi hỏi rất nhiều kỹ năng, áp lực cao . rất vất vã... cách đây 8 năm về trước tôi chẳng có nghề nghiệp gì, thật ko biết làm gì, than thân trách phận . treo cổ các kiểu.... 1 ngày tháng 7 tôi tình cờ tìm đc việc làm, đúng mệnh ko thân kiếp tự lo chẳng ai giúp cho.,... rồi cố gắng nổ lực ... cuối cùng hiện giờ tôi là người giỏi nhất,
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

truy mệnh đã viết: 22:04, 02/05/20 Uh. Năm xưa hồng hạnh thân với tham lang man. Giờ hắn phương trời nào nhĩ. Có vợ chưa hay vẫn còn than thở về chuyện tình duyên
Anh Lãng vẫn độc thân đang xem clip trải bài tarot của em để xem bao giờ có ny kia kaka
Được cảm ơn bởi: truy mệnh
Đầu trang

duycanvip24
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duycanvip24 »

Lucevr đã viết: 21:20, 02/05/20
duycanvip24 đã viết: 21:05, 02/05/20 Hình ảnh

Mạn phép các bậc tiền bối, em xin ké topic một chút ạ.

Em nhận ra là em có cái lá số giống của chị Hồng Hạnh quá, cũng Mệnh VCD tại Hợi Phủ Tướng triều viên. Chỉ khác cái là lá số của chị có thằng Địa Không với Thiên Không chiếu, còn của em thì chẳng thấy có Không nào :D
Hic. Nay gặp 3 lá số kiểu này. Vừa chém gió đường tình duyên bên kia xong. Mà lá số của các bạn đẹp hơn của chị Hồng Hạnh. Haha. Cùng âm đương phản bối mà của bản đk phản vi kỳ cách
Mình xin được mạn phép hỏi là trong lá số của mình, phản vi kỳ cách nằm ở đâu thế ạ?
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

duycanvip24 đã viết: 15:53, 03/05/20
Lucevr đã viết: 21:20, 02/05/20
duycanvip24 đã viết: 21:05, 02/05/20 Hình ảnh

Mạn phép các bậc tiền bối, em xin ké topic một chút ạ.

Em nhận ra là em có cái lá số giống của chị Hồng Hạnh quá, cũng Mệnh VCD tại Hợi Phủ Tướng triều viên. Chỉ khác cái là lá số của chị có thằng Địa Không với Thiên Không chiếu, còn của em thì chẳng thấy có Không nào :D
Hic. Nay gặp 3 lá số kiểu này. Vừa chém gió đường tình duyên bên kia xong. Mà lá số của các bạn đẹp hơn của chị Hồng Hạnh. Haha. Cùng âm đương phản bối mà của bản đk phản vi kỳ cách
Mình xin được mạn phép hỏi là trong lá số của mình, phản vi kỳ cách nằm ở đâu thế ạ?
Nhật Nguyệt Hãm gặp Khôi Việt Xương Khúc thành ra sáng.
Di chính tinh Hãm lại gặp được Quyền Lộc....
Được cảm ơn bởi: duycanvip24
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”