29 tuổi, vẫn mồ côi người yêu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
havuquynh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

29 tuổi, vẫn mồ côi người yêu

Gửi bài gửi bởi havuquynh »

Xin chào mọi người, em hẳn đã 29 tuổi nhưng hiện tại vẫn mồ côi người yêu. #-o

Mong cao nhân, đi qua đi lại có thấy cho em hỏi năm nay em có đỡ bị mồ côi mồ cút người yêu không ạ?!

Theo như luật mới hiện hành thì hẳn em còn 1 năm deadline để kết hôn :)) Nhưng deadline này hơi căng.

Ls của em:
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thanhtam1506, phèo văn chí
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: 29 tuổi, vẫn mồ côi người yêu

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

Chán. .
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Chấm cái đợi ông Phèo vô. Lâu lắm mới gặp lại chị ;;)
Dạo này vẫn khỏe chứ chị? Chắc quên em rồi :D
Được cảm ơn bởi: havuquynh, phèo văn chí
Đầu trang

havuquynh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Andre đã viết: 23:05, 05/05/20 Chấm cái đợi ông Phèo vô. Lâu lắm mới gặp lại chị ;;)
Hihi. Chị vẫn khoẻ, sau đợt mn xem công việc cho c thì đến giờ cv của c vẫn ổn định nè.
Em khoẻ ko?! 🥰🥰 có gì mới mẻ hok nè 😋
Chủ yếu tạo topic hỏi 1 phần, 1 phần kiếm ng chém gió :p
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

havuquynh đã viết: 23:17, 05/05/20
Andre đã viết: 23:05, 05/05/20 Chấm cái đợi ông Phèo vô. Lâu lắm mới gặp lại chị ;;)
Hihi. Chị vẫn khoẻ, sau đợt mn xem công việc cho c thì đến giờ cv của c vẫn ổn định nè.
Em vẫn khỏe chị ạ, c còn nhớ em làm em vui lắm ấy. hi hi :D
Chỉ tội không biết xem tử vi, nên không biết bao giờ chị mới được anh chồng đăng kí nhận nuôi. Thôi cứ chuẩn bị tinh thần là vừa chị ạ. Kẻo anh đó xuất hiện đột ngột quá lại trách :" Sao em chưa chuẩn bị hành lí về nhà cùng anh" thì buồn cười lắm =))
Đầu trang

thejackichan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thejackichan »

Khuyến khích tại sợ dân số già thôi chị :D, chứ deadline căng quá thì mình delay thôi haha.

Nói chứ em thấy con gái còn đỡ, vì nhìn chung đa số con gái gần 30 không lấy chồng là do tiêu chuẩn cao hết, còn con trai thì nhiều thứ chi phối lắm, nội việc sự nghiệp là một vấn đề r, dù tiêu chuẩn chẳng cao bằng con gái.

Cùng 1 trai 1 gái với số điểm như nhau thì con gái thường khó tính trong việc chọn lựa hơn nhiều :)) https://www.quora.com/Why-are-all-the-c ... srid=wKm9Q
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

havuquynh đã viết: 22:45, 05/05/20 Xin chào mọi người, em hẳn đã 29 tuổi nhưng hiện tại vẫn mồ côi người yêu. #-o

Mong cao nhân, đi qua đi lại có thấy cho em hỏi năm nay em có đỡ bị mồ côi mồ cút người yêu không ạ?!

Theo như luật mới hiện hành thì hẳn em còn 1 năm deadline để kết hôn :)) Nhưng deadline này hơi căng.

Ls của em:
Hình ảnh
bạn = tuổi mình , hình như tuổi 91 lận đận tình duyên hay sao á ~X(
Được cảm ơn bởi: havuquynh
Đầu trang

thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

havuquynh đã viết: 22:45, 05/05/20 Xin chào mọi người, em hẳn đã 29 tuổi nhưng hiện tại vẫn mồ côi người yêu. #-o

Ls của em:
Hình ảnh
theo mình năm nay thì có khả năng nhưng có rồi lại xôi hỏng bỏng không, dễ sang năm thì hơn
Được cảm ơn bởi: havuquynh
Đầu trang

havuquynh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Andre đã viết: 23:48, 05/05/20
havuquynh đã viết: 23:17, 05/05/20
Em vẫn khỏe chị ạ, c còn nhớ em làm em vui lắm ấy. hi hi :D
Chỉ tội không biết xem tử vi, nên không biết bao giờ chị mới được anh chồng đăng kí nhận nuôi. Thôi cứ chuẩn bị tinh thần là vừa chị ạ. Kẻo anh đó xuất hiện đột ngột quá lại trách :" Sao em chưa chuẩn bị hành lí về nhà cùng anh" thì buồn cười lắm =))

Phều giờ nhìn c ớn óc rồi, ko chạy vô ngó đâu :))
C cũng chuẩn bị sẵn hết rồi, “ảnh” mà tới là c kéo vali đi theo thôi. Mà cái vali của c giờ nó cũng lủng hết trơn. 😂
thejackichan đã viết: 00:02, 06/05/20 Khuyến khích tại sợ dân số già thôi chị :D, chứ deadline căng quá thì mình delay thôi haha.

Nói chứ em thấy con gái còn đỡ, vì nhìn chung đa số con gái gần 30 không lấy chồng là do tiêu chuẩn cao hết, còn con trai thì nhiều thứ chi phối lắm, nội việc sự nghiệp là một vấn đề r, dù tiêu chuẩn chẳng cao bằng con gái.

Cùng 1 trai 1 gái với số điểm như nhau thì con gái thường khó tính trong việc chọn lựa hơn nhiều :)) https://www.quora.com/Why-are-all-the-c ... srid=wKm9Q

Đúng rồi nè, con gái 30t thì lựa chọn hơi khó khăn chút nên ế là thiệt luôn. Còn con trai 30t thì cũng có khi đã có ng iu và có kế hoạch kết hôn cả, riêng con gái 30 mà ế thì chắc trường tồn hoặc chỉ có thể tới với ng đã từng có gia đình. Chứ xung quanh c, chỉ có mấy bé trai nhỏ chứ bằng tuổi là ko ai ế và đã kết hôn cả rồi. 😌😌
Lão Bản QN đã viết: 00:29, 06/05/20
havuquynh đã viết: 22:45, 05/05/20
bạn = tuổi mình , hình như tuổi 91 lận đận tình duyên hay sao á ~X(
Mình cũng nghe vậy á, 91 lận đận, có quen xong chia tay nhanh như cơn gió. :P
thamvu88 đã viết: 10:04, 06/05/20
theo mình năm nay thì có khả năng nhưng có rồi lại xôi hỏng bỏng không, dễ sang năm thì hơn
[/quote]

Đúng rồi á bạn, mình thấy năm nay có tán hay ghẹo trai đc mấy bữa xong cái chán. Chả đi tới đâu, chốt hạ câu chuyện bằng câu thở dài ko luôn á 😖
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Vu_Tham
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vu_Tham »

thamvu88 đã viết: 10:04, 06/05/20

Ls của em:
Hình ảnh
A có gấu chưa a, qua một năm rồi haizzz, e cũng muốn xem xem mẫu ng vợ a ntn 😆
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”