Hỏi: thằng bạn em nghĩ học sớm làm thuê, mới 24 đã làm ông chủ giàu nứt vách???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuantrungbmt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hỏi: thằng bạn em nghĩ học sớm làm thuê, mới 24 đã làm ông chủ giàu nứt vách???

Gửi bài gửi bởi tuantrungbmt »

Giới thiệu sơ cho mọi người thằng bạn cấp 2 của em nghĩ học sớm, theo người ta làm thợ ốp đá hoa cương, sau ra tự nhập đá về làm riêng. Giờ làm trùm ốp đá ở phường, chỉ huy thợ dưới ít nhất tầm chục thằng, tự tay sắm một con Civic và một con xe tải 1 tấn chở đá, đang xây nhà 3 tấm mặt tiền đường ở quê. Còn em tốt nghiệp cử nhân ra trường được 2 năm, lương tháng gần được 10 củ, đang ở trọ tối nào cũng vắt tay qua trán thao thức lo nghĩ về ngày mai. Trong khi em thấy lá số tử vi bạn này thì bình thường không có gì đặc biệt, và mọi người cho em hỏi người bạn này sau em hợp tác làm ăn có được không?
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hỏi: thằng bạn em nghĩ học sớm làm thuê, mới 24 đã làm ông chủ giàu nứt vách???

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

tuantrungbmt đã viết: 18:02, 17/05/20 Giới thiệu sơ cho mọi người thằng bạn cấp 2 của em nghĩ học sớm, theo người ta làm thợ ốp đá hoa cương, sau ra tự nhập đá về làm riêng. Giờ làm trùm ốp đá ở phường, chỉ huy thợ dưới ít nhất tầm chục thằng, tự tay sắm một con Civic và một con xe tải 1 tấn chở đá, đang xây nhà 3 tấm mặt tiền đường ở quê. Còn em tốt nghiệp cử nhân ra trường được 2 năm, lương tháng gần được 10 củ, đang ở trọ tối nào cũng vắt tay qua trán thao thức lo nghĩ về ngày mai. Trong khi em thấy lá số tử vi bạn này thì bình thường không có gì đặc biệt, và mọi người cho em hỏi người bạn này sau em hợp tác làm ăn có được không?
Hình ảnh
chắc là do bạn anh chưa chơi đồ đấy anh ạ :)) :)) :)), chứ em nhìn cái vòng vận đi của anh này là em phát sợ luôn rồi á!
Đầu trang

tuantrungbmt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hỏi: thằng bạn em nghĩ học sớm làm thuê, mới 24 đã làm ông chủ giàu nứt vách???

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 18:05, 17/05/20
tuantrungbmt đã viết: 18:02, 17/05/20 Giới thiệu sơ cho mọi người thằng bạn cấp 2 của em nghĩ học sớm, theo người ta làm thợ ốp đá hoa cương, sau ra tự nhập đá về làm riêng. Giờ làm trùm ốp đá ở phường, chỉ huy thợ dưới ít nhất tầm chục thằng, tự tay sắm một con Civic và một con xe tải 1 tấn chở đá, đang xây nhà 3 tấm mặt tiền đường ở quê. Còn em tốt nghiệp cử nhân ra trường được 2 năm, lương tháng gần được 10 củ, đang ở trọ tối nào cũng vắt tay qua trán thao thức lo nghĩ về ngày mai. Trong khi em thấy lá số tử vi bạn này thì bình thường không có gì đặc biệt, và mọi người cho em hỏi người bạn này sau em hợp tác làm ăn có được không?
Hình ảnh
chắc là do bạn anh chưa chơi đồ đấy anh ạ :)) :)) :)), chứ em nhìn cái vòng vận đi của anh này là em phát sợ luôn rồi á!
Em cũng thấy lạ, mà sao vẫn làm có tiền được nhĩ.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

minhtung
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhtung »

Hình ảnh
Bằng tuổi mà giỏi thật. Tôi cũng mệnh tử phủ và đang làm cho doanh nghiệp hàn quốc. Lương chỉ 8tr5, công việc rất áp lực. Chỗ làm thường xuyên có đấu đá
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

tuantrungbmt đã viết: 18:07, 17/05/20
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 18:05, 17/05/20
Hình ảnh
Em cũng thấy lạ, mà sao vẫn làm có tiền được nhĩ.
tang tuế điếu ở mệnh tài quan, nhưng lại có bộ giải thần phượng các, lại còn an tại tài nữa thì chẳng gọi là phát đạt?
Được cảm ơn bởi: tuantrungbmt
Đầu trang

tuantrungbmt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

minhtung đã viết: 18:32, 17/05/20 Hình ảnh
Bằng tuổi mà giỏi thật. Tôi cũng mệnh tử phủ và đang làm cho doanh nghiệp hàn quốc. Lương chỉ 8tr5, công việc rất áp lực. Chỗ làm thường xuyên có đấu đá
Uầy thấy lá của bạn còn đẹp hơn lá bạn mình, Tử Vi - Thiên Phủ - Thiên Mã mệnh có phải là cách Phù Dư Mã ngựa kéo xe Vua có chứa kho tiền gì đó không nhĩ. Bạn có Thiên Mã tại mệnh gặp ngay Linh Tinh hành hỏa đúc vào là thành Chiến Mã, tam hợp có Thiên Mã - Thiên Khốc - Điếu Khách là có luôn ngựa đeo lục lạc vàng. Vận bạn sau này chắc sẽ khác đừng lo, mà không biết bạn mệnh thủy có ăn được con mã này không nữa.
Đầu trang

nhatminh8
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatminh8 »

Lá số thứ 2 lợi về công danh bằng cấp nhưng Ko tốt bằng lá đầu vì thân bị cách kình kị dễ yểu mênhj. Năm nay có tang hoặc mất của
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, liemtuong12
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Số này qua 27 thì được 10 năm kha khá, sau đó thì vất vả 10 năm, Sau đó là thuận đến già. Số chủ yếu phát về học thuật, công danh. Còn tiền tài KÉM. Số này bỏ học sớm là không may vào vận mậu tuất, mậu thổ tiết bính chế nhâm ấn, cố gắng đi học lại xin vào nhà nước thì công danh không hề nhỏ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”