Kính mong các cao nhân luận giải giúp cách cực là số tử trừ này a. Em xin chân thành cảm ơn,.. hoàn hỷ giuos em với ạ...

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Phòng lô
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính mong các cao nhân luận giải giúp cách cực là số tử trừ này a. Em xin chân thành cảm ơn,.. hoàn hỷ giuos em với ạ...

Gửi bài gửi bởi Phòng lô »

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong các cao nhân luận giải giúp cách cực là số tử trừ này a. Em xin chân thành cảm ơn,.. hoàn hỷ giuos em với

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

"Tứ trụ" không phải "tử trù", "giúp" không phải "giuos", "hoan hỷ", không phải "hoàn hỷ", "cách cục" không phải "cách cực", "cảm ơn..." không phải "cảm ơn..", sai chính tả rồi thưa anh, mong anh sửa lại. Hơn nữa up hộ anh cái lá chứ em cũng không rành về tứ trụ lắm đâu ạ.
Được cảm ơn bởi: Phòng lô
Đầu trang

Phòng lô
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính mong các cao nhân luận giải giúp cách cực là số tử trừ này a. Em xin chân thành cảm ơn,.. hoàn hỷ giuos em với

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 17:05, 31/05/20 "Tứ trụ" không phải "tử trù", "giúp" không phải "giuos", "hoan hỷ", không phải "hoàn hỷ", "cách cục" không phải "cách cực", "cảm ơn..." không phải "cảm ơn..", sai chính tả rồi thưa anh, mong anh sửa lại. Hơn nữa up hộ anh cái lá chứ em cũng không rành về tứ trụ lắm đâu ạ.
Vâng. Em cám ơn bác nhắc nhở..
Đây là là số của e ạ.
Cám ơn bác hữu duyên.
Hình ảnh
Đầu trang

Phòng lô
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính mong các cao nhân luận giải giúp cách cục là số tử vi này a. Em xin chân thành cám ơn,.. hoan hỷ giúp em với ạ.

Phòng lô đã viết: 09:39, 31/05/20 Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”