Nhìn vợ qua lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nhìn vợ qua lá số

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

Chào cả nhà,

Trước gì mình mình nghĩ vợ chồng khó mà phán đoán được qua tử vi (2 người cùng lá số ko lẽ vợ giống nhau?)
Liệu qua lá số tử vi của mình dưới đây, có thể biết được những điều gì từ nửa kia của đời mình chứ ạ?

P/s: Biết đâu lại có được cô vợ từ lyso.vn nhể hơ hơ, :-? :-? :-?

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhìn vợ qua lá số

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

toiyeulysovn đã viết: 04:30, 01/06/20 Chào cả nhà,

Trước gì mình mình nghĩ vợ chồng khó mà phán đoán được qua tử vi (2 người cùng lá số ko lẽ vợ giống nhau?)
Liệu qua lá số tử vi của mình dưới đây, có thể biết được những điều gì từ nửa kia của đời mình chứ ạ?

Hình ảnh
Em nghĩ phu thê thể hiện là tích cách, trình độ tri thức, khả năng kinh tế, sự giúp ích của vợ đối với mệnh chủ, xung với cung quan nữa thì nó còn có ảnh hưởng đến cả công danh sự nghiệp nữa.
Còn về lá số của anh thì tuy chính tinh hãm địa nhưng phụ tinh lại rất đẹp, tử rơi vào vòng thai nữa nên vợ con khá đẹp, anh cứ yên tâm mà lấy vợ đẻ con đi nhé! Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Được cảm ơn bởi: toiyeulysovn
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

anh cảm ơn em, chà chà, nhỏ mà có tài quá nhỉ, anh chơi lý số lâu nhưng tới giờ chả xem nổi,

tiện đây đôi lời em cho anh biết người vợ tương lai của anh như thế nào? cảm ơn em
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 08:42, 01/06/20
toiyeulysovn đã viết: 04:30, 01/06/20 Chào cả nhà,

Hình ảnh
Em nghĩ phu thê thể hiện là tích cách, trình độ tri thức, khả năng kinh tế, sự giúp ích của vợ đối với mệnh chủ, xung với cung quan nữa thì nó còn có ảnh hưởng đến cả công danh sự nghiệp nữa.
Còn về lá số của anh thì tuy chính tinh hãm địa nhưng phụ tinh lại rất đẹp, tử rơi vào vòng thai nữa nên vợ con khá đẹp, anh cứ yên tâm mà lấy vợ đẻ con đi nhé! Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Cung phu thê của bạn khá giống mình, tới 90%, ck mình là người cao ráo, đẹp trai, và hiền, là con một, đc mọi người iu quý
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mẫn đã viết: 22:26, 01/06/20 Cung phu thê của bạn khá giống mình, tới 90%, ck mình là người cao ráo, đẹp trai, và hiền, là con một, đc mọi người iu quý
bạn là asensible gì đó phải ko? lâu rồi ko gặp lấy chồng hồi nào thế :/ :/
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

:D :D :D :D :D :D :D
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng