Cho em xin hỏi lá số tứ trụ năm 2020 về học hành, thi cử ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
locnguyen2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cho em xin hỏi lá số tứ trụ năm 2020 về học hành, thi cử ạ

Gửi bài gửi bởi locnguyen2000 »

Hình ảnh
Hình ảnh

Em xin phép được hỏi các cao nhân về lá số của em năm nay ạ. Hiện em đang ở nước ngoài,bước vào đợt thi ĐH thì em luôn chăm học mỗi ngày, học tốt ngoại ngữ biết tiếng Anh, Nhật ở mức nâng cao và một tí tiếng Hàn. Có đam mê với mấy môn xã hội và học thuộc nhớ tốt mà em hay bị bệnh trước siêng sau lười lắm, em muốn hỏi về việc sau này em nên học để làm giáo viên hay đi làm việc liên quan đến tài chính ạ. Em xin cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cho em xin hỏi lá số tứ trụ năm 2020 về học hành, thi cử ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

locnguyen2000 đã viết: 16:02, 04/06/20 Hình ảnh
Hình ảnh

Em xin phép được hỏi các cao nhân về lá số của em năm nay ạ. Hiện em đang ở nước ngoài,bước vào đợt thi ĐH thì em luôn chăm học mỗi ngày, học tốt ngoại ngữ biết tiếng Anh, Nhật ở mức nâng cao và một tí tiếng Hàn. Có đam mê với mấy môn xã hội và học thuộc nhớ tốt mà em hay bị bệnh trước siêng sau lười lắm, em muốn hỏi về việc sau này em nên học để làm giáo viên hay đi làm việc liên quan đến tài chính ạ. Em xin cảm ơn!
Anh sẽ hợp làm thầy giáo hơn và theo em năm nay anh dễ có chuyện phải đi xa đấy, mong anh cẩn thận. Vài lời để đây, có gì sai mong đượ anh chỉ giáo ạ!
Đầu trang

locnguyen2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cho em xin hỏi lá số tứ trụ năm 2020 về học hành, thi cử ạ

Gửi bài gửi bởi locnguyen2000 »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 08:46, 06/06/20
locnguyen2000 đã viết: 16:02, 04/06/20 Hình ảnh
Hình ảnh

Anh sẽ hợp làm thầy giáo hơn và theo em năm nay anh dễ có chuyện phải đi xa đấy, mong anh cẩn thận. Vài lời để đây, có gì sai mong đượ anh chỉ giáo ạ!
Dạ em xin cảm ơn ạ, dạ a nói đúng ạ, hiện em đang về tránh dịch ở Việt Nam và sẽ quay lại Nhật để tiếp tục việc học vào 1-2 tháng tới ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”