Rất mong được nhận luận giải trong một ngày cảm thấy thật tồi tệ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hiieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Rất mong được nhận luận giải trong một ngày cảm thấy thật tồi tệ

Gửi bài gửi bởi Hiieu »

Polyrhythm đã viết: 09:25, 28/06/20
nt1991 đã viết: 15:18, 27/06/20

Cám ơn bạn. Mình chưa bao giờ trách ai, chỉ trách sao mình luôn thật lòng mà không bao giờ hạnh phúc thôi. Nếu bạn không phiền mình cũng mong bạn nói qua đôi chút về cung phu của mình, bạn đừng nghĩ là nó phải đúng hoàn toàn nhưng biết đâu lại khiến mình có một chút niềm tin về những ngày tháng sau này. Hoặc ít ra là sự chuẩn bị để không còn phải quá hụt hẫng nếu điều tồi tệ hơn tìm đến. Mình cám ơn.
Tôi thích nghiên cứu mấy cái thiên cơ huyền bí này nhưng lại sợ nghiệp quả. Tôi ko muốn xem cung phu cho bạn là vì chưa hoàn toàn tin rằng ls giờ hợi của bạn là chuẩn. Sợ nói ra khiến bạn lại ôm lấy vui buồn thuộc về cuộc đời của người khác thôi. Chứ nếu xem, dù là quà sinh nhật, thì cũng có gì nói đấy chứ ko có chuyện vì an ủi bạn mà xấu nói thành tốt. Làm như vậy với bạn là lợi trước mắt và hại lâu dài. Tôi ko dại vậy.

Nhưng bạn đã đủ mạnh mẽ, tự lập để hiểu rằng chuyện xem bói, nếu càng đi vào chi tiết thì càng có xác xuất sai nhất định thì tôi cũng chẳng tiếc gì vài câu "chém gió"
Ngoài Thiên còn có Nhân, ngoài trời còn có cố gắng nỗ lực của con người nữa.

Cung phu của bạn cũng là cung thân trên ls nên quan trọng gấp 10 lần. Cách tốt của cung này là tử sát cư tị có vũ tham quang quý chiếu. Bạn và chồng rất môn đăng hộ đối và có duyên nợ bền chắc, có thể sống lâu dài với nhau đc Chồng bạn là người giỏi giang cá tính, (đại loại là mơ ước của nhiều cô gái khác) chồng có thể là con trưởng, hoặc con út, vợ chồng gặp gỡ ở phương xa, có thể có yếu tố nước ngoài hoặc khác biệt về văn hóa hay truyền thống gia đạo.

"Ai mà thiên mã lộc phùng thanh long"

Điểm xấu là cs vợ chồng ko êm ấm, ko ai chịu ai, đồng sàng dị mộng. Hôn nhân chỉ hạnh phúc bề ngoài, càng về già, khi yếu tố sinh lý giảm đi thì càng khó hàn gắn. Dễ có người thứ 3 xen vào. Ảnh hưởng cả đến đại vận 44 - 53 ở cung quan, rất sóng gió.
( ko hẳn là chồng bạn đã 1 lần đò hoặc có người thứ 3 mà có thể là bạn, mà thói đời, bạn càng nghiêm túc, ghét ngoại tình bao nhiêu thì lại càng xô chồng đến gần chuyện ngoại tình hơn. Nhiều cô kêu: em ghét nhất ngoại tình ko ngờ chồng lại dính, hehehe, Thế nó mới vi diệu, thế mới là số phận. Ghét của nào trời trao của đó.)

Nếu có 1 lời khuyên cho cung phu ls này thì lời khuyên của tôi là từ cung mệnh, hãy hạ thấp yêu cầu của bạn xuống, bạn khổ là vì bạn quan trọng nó quá, hãy dành sự chú ý của mình vào việc khác như công việc và tiền bạc. Thời đại mới rồi, 2020 rồi, câu phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng ko còn đúng nữa đâu.
Có rất nhiều định nghĩa về hạnh phúc. Chồng con gia đình chỉ là 1 trong đó mà thôi.
Ví dụ như tôi đi, tôi thân cư tài nên tôi yêu công việc nhưng lại ngoại tình với tiền... kekeke. Đứng 2 chân thì nếu 1 thứ làm mình thất vọng thì vẫn còn chân khác đỡ chứ ko suy sụp :D

@: tôi lảm nhảm toàn thứ vô bổ, lý thuyết xuông nhiều quá, thôi để bonus thêm 1 câu thực chất chút. Cũng để bạn nghiệm luôn tính khả tín từ lời nói của tôi. Năm nay và nửa đầu năm sau bạn cẩn thận chuyện rắc rối về giấy tờ hoặc tiền bạc. Nhất là nếu có ý định đi du lịch xa thì lưu ý kẻo mất đồ.
Bác luận giải chân thật quá. Mong có dịp bác luận giải dùm em lá số của em. Em cám ơn topic106977.html
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu nt1991mến ,
Lá số cháu post đã 10 năm ,đã có nhiều thành viên tham luận ? Trước khi có tham luận về tình ái , hôn nhân thì chúng ta phải xác nhận Giờ Sinh . Hợi hay Tý của ngày 28/ 6.
Nhờ cháu cho biết:
1- Cháu là con trưởng ? có anh , chị em nào mất hồi còn sơ sinh , coǹ thơ dại ?
2-Cháu tốt nghiệp ngành nào , hệ năm ? đã làm công việc gì? nay có bằng cấp BA , hay Cao Học , Master về ngành nào ? Học ở trường cháu đứng thứ mấy ? có thuộc học sinh giỏi ? Thi cử có hỏng thi lần nào ?
3- Ở VN đã làm công việc gì ? ghi rõ ngày tháng năm cháu du học nứơc ngoài > nay ở nước nào ? có phải về lại VN ? hay là làm Việt kiều . Nếu làm về , quản trị, tài chánh ,cháu có trách nhiệm là trưởng phòng , Supervisor ?
4-Cháu có khả năng nấu ăn , thích nấu ăn , có vị giác tinh tế , nếm thức ăn , sành điệu thưởng thức ẩm thực?
5- Không thích ngồi không , loay hoay tất bật ? thích ra ngoài ?
6- Ăn uống dễ làm đường tiêu hóa không lành mạnh ?
7- Ra ngoài thừơng được người có chức quyền giúp đỡ? có được các cô ,bà giúp ̣đỡ?
8- Có khiếu về sinh ngữ ? thông thạ̣o ngoại ngữ? có danh tiếng ?
9- Ít bạn bè ? bạn bè thân thường ở xa ?
10- Không hợp với cha mẹ , không thể cùng hoà hợp ? Khắc khẩu? Cha Mẹ cháu có hoà hợp ?
11- Nay các em đang ở VN hay đã cùng ở chung với cháu ?
12- Kể rõ năm tháng vài mối tình đã qua : lúc bắt đầu , tháng năm chia tay .
13- Kể rõ những biến cố ghi nhớ , ví dụ : tai nạn tay chân , té ngã, vvv.
14 Càng cho nhiều chi tiết càng dễ xác nhận Giờ Sinh .
15-10 NĂM từ 24 -33 tuổi : công danh , vệc làm có tốt như ý muốn ? hay là gặp khó khăn bế tắc ? có bị ai đó lừa phản ?
Nhờ không bỏ sót câu hỏi nào .
Nay kính ,
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, NguyenDuongBaoMinh, nt1991, Cô rô na
Đầu trang

nt1991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nt1991 »

Polyrhythm đã viết: 08:48, 05/07/20 Bạn gặp chuyện thương tâm ko như ý, lúc này bạn đang buồn và yếu đuối nhất. Bạn muốn đi xem bói để tìm hiểu xem tại sao số phận lại éo le như vậy? Sao cho đi chân tình lại ko nhận lại đc chân tình?

Đây là tâm lý thường gặp thôi.
Gặp thầy tử tế họ sẽ kiếm cách khen ngợi vỗ về an ủi ru ngủ bạn, làm bạn vui bây giờ nhưng sau này lại buồn hơn vì thực tế ko đc như vậy. Nhưng nếu gặp thầy bói xấu thì bạn là đối tượng rất dễ để lừa gạt dọa dẫm. Chỉ cần nói vài câu vớ vẩn ra vẻ bí hiểm, bơm tư tưởng tiêu cực vào đầu bạn và ra vẻ ta đây là cao nhân rất giỏi là đủ để bạn sợ và rồi sau đó là lừa gạt hướng dẫn bạn cúng bái gì đó. Vài triệu đến vài trăm triệu. Giời ạ, thầy thể hiện cứ như thể thầy là ông chủ của vận mệnh vậy, có thể làm lễ để đổi mệnh xấu thành tốt. Thầy ạ, nếu tiền mà mua đc số phận hạnh phúc thì con vua mãi mãi làm vua, người giàu ko bao giờ phải khóc. Vài trăm triệu với thầy là to chứ với người khác nó chỉ là cái mụn cám bám trên chóp mũi thôi à. Mà thầy giỏi thế sao ko tự cải mệnh cho mình đi? Giỏi thế mà khán 1 cái hạn quá khứ cho nét cũng ko dám thử.
Đấy là motip lường gạt thường thấy nhất hiện nay.
Bài này cũ lắm rồi, xưa như Diễm xưa rồi, đổi bài khác đi các thầy.

Tôi thấy bạn đã khá hơn nhiều rồi, tuy vẫn buồn và chưa hoàn toàn vượt qua đc nỗi đau. Và tất nhiên vẫn còn nhiều tò mò về số phận mà chưa đc giải đáp thấu hiểu. Nhưng ít nhất bạn đã cười đc và mở lòng hơn. Tôi nghĩ thế là đủ, đủ để bạn tự đứng dậy sau vấp ngã, bớt mơ mộng hơn nhưng sẽ mạnh mẽ hơn. Hãy nắm chắc vũ khí của mình là nụ cười, 1 người bạn ( hoặc em gái) để tâm sự và sự minh triết. Rồi bạn sẽ thành công thôi. 1 cuộc xem bói tốt chỉ nên dừng lại ở chỗ này.

Cho nên, tóm lại, chừng nào bạn còn thấy mình dễ bị tổn thương thì đừng vào đây nữa. Nếu sau này, sang năm hoặc sang năm nữa, những gì tôi nói về tương lai gần của bạn mà đúng thì hãy quay lại đây, khi đó có nghĩa là ls bạn chuẩn ( chuẩn theo tiêu chuẩn của tôi) thì tôi sẽ chỉ cho bạn cách để cải thiện vận mệnh. Cải thiện dựa vào chính sự cố gắng của bạn chứ ko phải cầu xin thần phật nào cả.
Đó mới là chính đạo

@ Mà kể cả tốt và vĩ đại như thần phật mà bạn cứ xin là đc sao? Làm gì có chuyện đó. Phật dạy:" Này các tỳ kheo, ta xưa nay chỉ dạy có 2 điều là sự khổ và sự diệt khổ"
Phật đâu có cho ai cái gì ngoài kiến thức bao la của người mà xin với lậy.
Mình rất cám ơn vì hữu duyên được bạn xem qua lá số và chia sẻ. Mình không phải là người phó mặc cho số phận trong công việc hay những vấn đề khác trong cuộc sống, chỉ là mình quá yếu đuối trong chuyện tình cảm nên lúc nào cũng chỉ rút lui khi người ta phụ bạc mình. Mình vẫn luôn cố gắng hết sức để đạt được những dự định cũng như đối xử tốt với mọi người, nhưng điều khiến mình không bao giờ cảm thấy vui vẻ là khi mình không có một người thật lòng ở bên. Mình cũng không thể lý giải vì sao mình lại xem trọng chuyện tình cảm đến vậy.

Mình sẽ chiêm nghiệm và quay lại đây để báo tin cho bạn nếu những gì bạn tiên đoán sẽ xảy ra trong thời gian tiếp theo. Không phải tất cả những miêu tả về hình dáng của mình và người cũ đều chính xác, nhưng ít nhiều trong khoảng thời gian mình hụt hẫng nhất mình vẫn may mắn có người chia sẻ như bạn. Mình xin tri ân và chúc bạn luôn nhiều sức khoẻ và hạnh phúc trong cuộc sống. Mong sớm có ngày lại hàn huyên ở nơi này :)
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm
Đầu trang

nt1991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nt1991 »

hungton đã viết: 11:09, 05/07/20 Cháu nt1991mến ,
Lá số cháu post đã 10 năm ,đã có nhiều thành viên tham luận ? Trước khi có tham luận về tình ái , hôn nhân thì chúng ta phải xác nhận Giờ Sinh . Hợi hay Tý của ngày 28/ 6.
Nhờ cháu cho biết:
1- Cháu là con trưởng ? có anh , chị em nào mất hồi còn sơ sinh , coǹ thơ dại ?
2-Cháu tốt nghiệp ngành nào , hệ năm ? đã làm công việc gì? nay có bằng cấp BA , hay Cao Học , Master về ngành nào ? Học ở trường cháu đứng thứ mấy ? có thuộc học sinh giỏi ? Thi cử có hỏng thi lần nào ?
3- Ở VN đã làm công việc gì ? ghi rõ ngày tháng năm cháu du học nứơc ngoài > nay ở nước nào ? có phải về lại VN ? hay là làm Việt kiều . Nếu làm về , quản trị, tài chánh ,cháu có trách nhiệm là trưởng phòng , Supervisor ?
4-Cháu có khả năng nấu ăn , thích nấu ăn , có vị giác tinh tế , nếm thức ăn , sành điệu thưởng thức ẩm thực?
5- Không thích ngồi không , loay hoay tất bật ? thích ra ngoài ?
6- Ăn uống dễ làm đường tiêu hóa không lành mạnh ?
7- Ra ngoài thừơng được người có chức quyền giúp đỡ? có được các cô ,bà giúp ̣đỡ?
8- Có khiếu về sinh ngữ ? thông thạ̣o ngoại ngữ? có danh tiếng ?
9- Ít bạn bè ? bạn bè thân thường ở xa ?
10- Không hợp với cha mẹ , không thể cùng hoà hợp ? Khắc khẩu? Cha Mẹ cháu có hoà hợp ?
11- Nay các em đang ở VN hay đã cùng ở chung với cháu ?
12- Kể rõ năm tháng vài mối tình đã qua : lúc bắt đầu , tháng năm chia tay .
13- Kể rõ những biến cố ghi nhớ , ví dụ : tai nạn tay chân , té ngã, vvv.
14 Càng cho nhiều chi tiết càng dễ xác nhận Giờ Sinh .
15-10 NĂM từ 24 -33 tuổi : công danh , vệc làm có tốt như ý muốn ? hay là gặp khó khăn bế tắc ? có bị ai đó lừa phản ?
Nhờ không bỏ sót câu hỏi nào .
Nay kính ,
Dạ con cám ơn chú đã dành thời gian vào chia sẻ cùng con. Con xin được liệt kê câu trả lời cho những câu hỏi trên:
1. Con là con trưởng. Có 1 chị mất hồi sơ sinh trước lúc con được sinh ra.
2. Con tốt nghiệp ngành xã hội ở Vietnam, nay học Master một ngành xã hội khác ở nước ngoài. Con từng làm nhiều năm về ngành truyền thông trước khi đi du học. Con học điểm không quá cao do không chăm chỉ, nhưng luôn thi đậu và cũng có khi có học bổng.
3. Con đi du học từ đầu năm 2018. Nay chuẩn bị chuyển nước chứ không về lại Vietnam.
4. Con không thích nấu ăn nhưng nấu ăn khá ngon và chỉ ăn đồ ngon.
5. Con thích giao du gặp gỡ mọi người.
6. Đường tiêu hoá con rất kém.
7. Con có vẻ được rất nhiều người giúp đỡ khi ra ngoài, người nhà lẫn người ngoài.
8. Con có năng khiếu ngoại ngữ. Con viết tiếng nước ngoài tốt hơn viết tiếng Việt.
9. Con có bạn nhưng không thân. Bạn thân thì ở xa.
10. Ba Mẹ và con rất thương nhau nhưng ở gần không hợp.
11. Một em của con đang ở nước ngoài nhưng khác nước con đang ở, một em đang ở Vietnam và sẽ đi du học trong thời gian tới.
12. Một mối tình của con là năm 2006, chia tay tháng 7 năm 2007.
Con cũng quen một người khác tháng 7 năm 2009 chia tay tháng 9 năm 2009.
Mối tình con vừa trải qua thì không chính thức, từ năm 2018 và kết thúc liên lạc vào tháng 6 2020 nhưng là người con có tình cảm sâu đậm nhất.
13. Năm 1994 con có mổ ruột thừa.
14. Con không có phàn nàn gì về công việc trước lúc đi du học, chỉ bị phản bội trong chuyện tình cảm.

Nếu có thể, con mong chú bớt chút thời gian xem giúp con. Con chân thành cám ơn!
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cháu nt1991 mến ,
Cám ơn cháu đã trả lời ̣đầy đủ , nhờ cháu trả lời câu hỏi 15 :
1--Hiện nay cháu đang thành công trong công việc , công danh , tiền tài khá giả ? hay gặp khó khăn bế tắc?.thất bại ?. Hiện nay đang đi học Master? cảm thấy cô đơn , có ý tìm hiểu giáo lý về tôn giáo ? Cháu theo tôn giáo nào?
Câu hỏi số 3
2- Đi du học , đầu năm 2018 ? tháng mấy . ngày nào để xác nhận là trong năm Đinh Dậu , hay Mậu Tuất ?
Cho biết chính xác là sinh lúc nào : Phút , giờ ngày tháng năm ? hay là nghe Mẹ nói lại , hay có ghi trong khai sinh ?
3- Trong họ bên Nội có bà cô, bác ̣đi tu không ? đàn bà các cô bên nội có gặp trắc trở trong hôn nhân , tình ái? các em gái nay đã có gia đình chưa?
Mến ,
Được cảm ơn bởi: thanh163, Cô rô na
Đầu trang

nt1991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nt1991 »

hungton đã viết: 19:53, 05/07/20 Cháu nt1991 mến ,
1--Hiện nay cháu đang thành công trong công việc , công danh , tiền tài khá giả ? hay gặp khó khăn bế tắc?.thất bại ?. Hiện nay đang đi học Master? cảm thấy cô đơn , có ý tìm hiểu giáo lý về tôn giáo ? Cháu theo tôn giáo nào?
Câu hỏi số 3
2- Đi du học , đầu năm 2018 ? tháng mấy . ngày nào để xác nhận là trong năm Đinh Dậu , hay Mậu Tuất ?
Cho biết chính xác là sinh lúc nào : Phút , giờ ngày tháng năm ? hay là nghe Mẹ nói lại , hay có ghi trong khai sinh ?
3- Trong họ bên Nội có bà cô, bác ̣đi tu không ? đàn bà các cô bên nội có gặp trắc trở trong hôn nhân , tình ái? các em gái nay đã có gia đình chưa?
Mến ,
Dạ thưa chú, con xin trả lời:

1. Con hiện vẫn đang đi học Master nên chưa có công danh. Con hiện giờ luôn cảm thấy cô đơn. Con không theo tôn giáo nào nhưng cũng tin Phật.
2. Con đi năm Đinh Dậu. Mẹ chỉ nói giờ sinh là 11.00 pm thôi.
3. Bên nội không ai đi tu những cũng có vài người trắc trở. Em gái con đã có gia đình.

Con cám ơn chú nhiều ạh.
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

Tháng 7 này mình có vận tình duyên đẹp. Bạn chủ post hoặc em gái bạn chủ post ở Mỹ (Florida)? 😆
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nt1991 đã viết: 20:54, 05/07/20
Câu hỏi số 3
Mến ,

1. Con hiện vẫn đang đi học Master nên chưa có công danh. Con hiện giờ luôn cảm thấy cô đơn. Con không theo tôn giáo nào nhưng cũng tin Phật.
3. Bên nội không ai đi tu những cũng có vài người trắc trở. Em gái con đã có gia đình.

Con cám ơn chú nhiều ạh.
Câu hỏi sau cùng :
Dù không hợp với cha mẹ , nhưng vẫn kính trọng , có hiếu và giúp đỡ cha mẹ ?
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

nt1991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nt1991 »

hungton đã viết: 04:34, 06/07/20
nt1991 đã viết: 20:54, 05/07/20
Câu hỏi số 3
Mến ,

Con cám ơn chú nhiều ạh.
Câu hỏi sau cùng :
Dù không hợp với cha mẹ , nhưng vẫn kính trọng , có hiếu và giúp đỡ cha mẹ ?
Mến ,
Dạ con rất có hiếu với ba mẹ.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cháu nt1991 mến ,
Cùng quý bạn nghiên cứu mến ,
Theo đúng tôn chỉ tham luận giúp đương số và góp phần chia xẽ kinh nghiệm Khoa --- Thuật với quý bạn xin có vài ý kiến sau đây:
Theo 16 câu hỏi đã được cháu trả lời với kinh nghiệm cá nhân thì cô nt1991 sinh Giờ TÝ < từ sau 11 :00PM ngày 27/ 6 cho đến 0: 59 của NGÀY 28/ 6 .
16 câu hỏi căn cứ vào sách TVĐCTBiên của Cố Đại -đức VĐTTLang . Các câu trả lời đều đúng với lá số giờ Tý .
1- Cung Mệnh Thân ở Ngọ có Thiên Lương < chủ về Phụ mẫu , có hiếu với cha mẹ > Thiên Lương chủ người có từ tâm nên thích hợp với ngành xã hội .
Thiên Khôi là con trưởng . Mệnh Thân vừa giáp vừa nhị hợp dù có không hợp vẫn có hiếu với cha mẹ .
Cung Huynh đệ :ThiênTướng 3 người có Triệt ở cung Âm : bỏ mất 1 Chị lúc sơ sinh .
2- Có cách số ly hương :"Thái Dương tại ThiênDi cung nan chiêu tổ nghiệp đa căn hoán diệp xuất tổ ly gia ". Dịch là : Cung ThiênDi có Thái Dương tọa thủ là có căn số ly hương , thêm cung Phúc đức: VCD CơÂm xung Tả Đà : phải sống ly hương .
3-Đại hạn : 24-33 : VCD Đà QuanPhủ Hồng Thiên Không : Tình cảm bị phản bội < Đà la Quan Phủ> cô đơn : Cô Thần Quả tú . Năm LNTHạn Canh Tý đồng cung với gốc Đại hạn 24-- 33 tuổi : Nhị hạn trùng phùng thì 100/ 100 phải xảy ra. Tháng 6 Dương Lịch thì là tháng 4 Âmlịch : Thái tuế phá Hồng đào < hết duyên > thêm Không kiếp Phục binh Quan Đới : không thể nào ngăn cản , phải xảy ra. Đại hạn Đà La Thiên Không ở cung Phúc có Thái Âm Thiên Cơ xung chiếu : Vận hạn ly hương .
Luận về cung Mệnh Thân và Phu quân :
Cung Phu Quân có dấu hiệu :
a- Rất dễ khắc khẩu , dễ li dị .
b- Người chồng có thể đã có li dị , nếu cả hai đều có vài lần trắc trở trên 30 thì dễ thành . Nêncân nhắc cẩn thận trước khi kết hôn . Theo kinh nghiệm đã xem cho vài người bạn gái Mỹ : nếu ứng là người chồng làm về Cảnh sát . quan tòa , hình sự , tư pháp thì bền vững.
1- " Cự môn cư phối đa bất mãn hoài " : Sao Cự môn ở cung Vợ chồng : luôn luôn không hài lòng về người hôn phối . Cự môn Hãm gặp Triệt : rất tốt nếu kết hôn trước 30 tuổi thì chắc chắn la ̀phải li dị .
Nếu có vài lần duyên chưa bén là phúc cho cô nt1991.
Cung Phu có chỉ dấu là kết hôn với người khác tôn giáo , khác xứ hay là người nước ngoài , có thể là Việt kiều . Có TamHóa : có bằng cấp danh vọng . Quả Tú , Cô thần nên phải chậm . Cung Phu tam hợp chiếu với cung Phúc và cũng là cung ̣Đại hạn 24-33 tuổi . : Đại hạn có Hồng Đào Song Hỷ thì sẽ có hỷ sự.
2-Năm 2021 , 31 tuổi , TânSửu :dấu hiệu duyên bén , hỷ sự vào các tháng 3, 4, 5, 6 , 10, 12. Âm lịch
3-Năm 2022 , 32 tuổi , dấu hiệu hỷ sự , duyên bén : tháng 4, 1, 5, 7, 11 Âm lịch .
Những dự đóan trên là những gì tôi cố tham luận theo PP Tử vi để giúp cháu nt1991 tuỳ cơ quyết định .
Nay kính ,
Được cảm ơn bởi: thanh163, thanhmai8558, Cô rô na, Nghiemdinhdong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”