Mình có thể phụng sự xã hội như một sứ mệnh không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vananhnt1508
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mình có thể phụng sự xã hội như một sứ mệnh không?

Gửi bài gửi bởi vananhnt1508 »

coco87 đã viết: 20:21, 05/07/20 Sau này em cũng có tiền đó. Có tứ linh đóng tại cung Tài. Nhưng chỉ là khá thôi. Chứ ko giàu. Chị nghĩ cũng là do sở thích của em. Em mê làm thiện nguyện hơn làm giàu. Làm giàu thì thương trường là chiến trường. Tính em đâu thích cạnh tranh, chơi ác người khác. Em có tiền từ bất động sản. Chứ ko phải từ nghề mình làm. Con em là con gái.
Dạ đúng rồi chị. Nhỏ lớn em chưa mê làm giàu bao giờ. ^^ Anh hai em xúi, xong em có học này học kia cho biết thôi chứ nó không thôi thúc em.

Em cảm ơn chị nhiều ạ. Đọc xong thấy mình nhẹ nhõm hơn. ^^
Chúc chị một ngày tốt lành.
Đầu trang

Dthn90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dthn90 »

Anh chị ơi! em k biết cách đăng có ảnh lá số đính kèm ạ! anh chị hướng dẫn em với ạ
Đầu trang

vananhnt1508
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dthn90 đã viết: 17:52, 06/07/20 Anh chị ơi! em k biết cách đăng có ảnh lá số đính kèm ạ! anh chị hướng dẫn em với ạ
Bạn có lá số chưa?
Khi bạn coi lại link mục lá số của bạn, sẽ có phần sao chép link. Bạn chép link này rồi dán bài viết thử xem nhé ;)
Đầu trang

Dthn90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dthn90 »

Vâng ạ! Để mình thử lại xem ạ! Cảm ơn bạn nhiều!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ne0
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ne0 »

Bạn tìm mấy hội nhóm về lightworker hay starseed nhé, ở đây chỉ có mỗi Pr333 sinh mệnh ánh sáng kiểu bạn thôi
FB của 1 người phụng sự giống bạn: https://www.facebook.com/erosismine
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, vananhnt1508
Đầu trang

vananhnt1508
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ne0 đã viết: 23:45, 06/07/20 Bạn tìm mấy hội nhóm về lightworker hay starseed nhé, ở đây chỉ có mỗi Pr333 sinh mệnh ánh sáng kiểu bạn thôi
FB của 1 người phụng sự giống bạn:
Cảm ơn bạn. Mình đã ghé fb trên và có tải về cuốn sách mà bạn ấy giới thiệu.

Đọc được 1 chương rồi và thấy có vẻ là sẽ mê cuốn đó. ^^

"Pr333 sinh mệnh ánh sáng" là sao bạn ha? Mình mới gặp cụm này lần đầu.
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

Nghe văn phong của bạn tỉ mẩn quá bạn up ảnh dẫn link drive mình xem mặt thử được không , vũ phá xưa nay cũng gặp được vài người , ở ngoài hoạt bát ở trong suy nghĩ nhiều , nội tâm phong phú , đôi khi người ngoài cảm giác rất mến đôi khi thấy kì cục chả giống ai

Mệnh kim lại đóng hỏa vị có ngay con hỏa nhưng cũng chưa phải là vấn đề khi bạn hội cả chùm sát tinh và mệnh hỏa hổ tuyệt , nói thật thì mình không tin khuôn trang bạn thuần thục hoàn toàn đâu , phải có gì đó thuộc về sức mạnh bản năng của bạn , và bọn sát tinh thì chẳng mấy ai thích cả , nên thục nữ đoan trang thì rất khó , vận 15 24 phi kị tử điền hội cả chùm sao yêu đương dây dưa hay nói cách khác là có có không không rất mệt mỏi, vận 25 này là lúc bạn nhìn lại chính mình , thế giới quan mở ra nhiều thứ tích cực hơn , hàm x biến y nên giờ bạn còn dư âm của vận trước
" có chắc phụng sự là đây ? " sao lại không thể , nhưng bạn nên hiểu càng sâu cả tốt , bạn nên tìm hiểu về nhân quả , trước tiên có thể nghe các bài thuyết pháp , khi bạn thấm nhuần , có một niềm tin một lý tưởng một thế giới quan sâu rộng , bạn sẽ trả lời được tất cả các vấn đề
khi đó " chắc gì nữa mà chắc " vì điều này là hiển nhiên " sống là để phụng sự "
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, vananhnt1508
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Ợp. Lập ls Tứ trụ mới phát hiện Tứ trụ bạn hơi giống mình 😂. Tính cách cũng có chút tương đồng đó.
Đầu trang

vananhnt1508
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chào bạn,

Mình mới đọc bình luận của bạn, đang nằm lì mà tỉnh dậy luôn đó.
Tính nhắn riêng mà bạn chặn chức năng nhận tin nhắn nên mình bình luận vậy.

À, với cả mình đâu dám nói "khuôn trang" mình "thuần thục" đâu. :)) Nói chung là nét của mình chị bạn thân bả chê nhìn mình buồn, không có năng động, "nhìn không thấy thú vị". Còn thú thật là nếu chụp hình thì mình có n nét, chữ viết mỗi lúc cũng mỗi khác nữa, vị lúc mình nấu ăn cũng vậy, trăm lần nấu trăm lần khác. :D

Đây, mình gởi bạn 2 tấm mà mình nghĩ tới:

- Tấm trực diện là chụp mới gần đây. Mình giữ nguyên không qua chỉnh ảnh. Còn nguyên mụn, đừng cười nha. :">
- Còn tấm chụp nghiêng mình thích, vì mình thấy cảm giác bình yên trong đó. Tấm đó hồi năm 2016, lúc mình mới bắt đầu tham gia các hoạt động tình nguyện và biết đến phụng sự.

(Bạn thêm đường dẫn https:// drive. google. com vô trước nhe ;) )

/file/d/1fV4xZ87uLrO_ip8JUUU35uc4kaKFvrZd/view?usp=sharing

/file/d/1mTl6FRQPtv16Ez8UWppRDP1-FDLG8947/view?usp=sharing

Còn bình luận, mình sẽ reply sau nhé ^^
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

vananhnt1508
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cô rô na đã viết: 23:46, 07/07/20 Ợp. Lập ls Tứ trụ mới phát hiện Tứ trụ bạn hơi giống mình 😂. Tính cách cũng có chút tương đồng đó.
:)) Hình như cũng cùng tuổi kìa. Click vô thấy báo bạn 26, giống hiện thị trên trang mình.
Nice to meet you, Cô rô na :)))
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”