Mọi người ơi CỨU EM VỚI Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mọi người ơi CỨU EM VỚI Ạ

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

vinhdangle2000 đã viết: 21:03, 12/07/20
Dokhoavan đã viết: 19:15, 12/07/20
vinhdangle2000 đã viết: 12:05, 12/07/20 Chào mọi người , năm nay em 21 tuổi ạ , từ trước đến giờ em cũng đi xem các thầy thì hầu hết đều bảo số em khổ không phất lên được làm gì cũng không được , em cũng chỉ biết vậy . Giờ mình còn trẻ thì phải phấn đấu cố gắng thôi , nhiều thầy bảo không nên đi học ở nhà làm công việc bình thường lao động thì còn có cơm ăn . Em thì giờ vẫn đang đi học , Đây là lá số của em mong mọi người giúp em với ạ , em cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Hình ảnh
Mệnh cháu là phải lo học hành đến nơi đến chốn để sống bằng nghề chuyên môn chứ không thích hợp bươn chải ở ngoài đâu cháu nhé!
Dạ cháu cảm ơn bác ạ , cháu cũng xác định sẽ học hành để sau này vừa là người có học vừa có thể ra ngoài làm được việc kiếm được tiền nuôi bản thân ạ . Đi xem thì người ta nói cháu có làm theo cái mình học thì cũng lương bèo bọt chứ không giàu có được , còn nếu làm ăn hoặc ở nhà làm việc thì có lộc hơn , cho nên cháu cũng biết như vậy . Bây giờ mình đã chọn con đường học hành thì sẽ phải theo nó đến cùng ạ!
Mệnh cháu cũng sẽ phú quý, nhưng phải trãi qua một thời kỳ gian khổ rèn luyện vất vả mới đạt được thành tựu
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

Em học ngành gì? Ước mơ ra sao? Dự tính thế nào?
Ưu khuyết điểm của bản thân là gì? Kĩ năng mềm (giao tiếp, team work, lãnh đạo...) thế nào? Ngoại ngữ là gì?

Em trả lời được thì anh mới có thể tư vấn cho em
Được cảm ơn bởi: ngviethuy
Đầu trang

vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vinhdangle2000 »

vinhdangle2000 đã viết: 12:05, 12/07/20 Chào mọi người , năm nay em 21 tuổi ạ , từ trước đến giờ em cũng đi xem các thầy thì hầu hết đều bảo số em khổ không phất lên được làm gì cũng không được , em cũng chỉ biết vậy . Giờ mình còn trẻ thì phải phấn đấu cố gắng thôi , nhiều thầy bảo không nên đi học ở nhà làm công việc bình thường lao động thì còn có cơm ăn . Em thì giờ vẫn đang đi học , Đây là lá số của em mong mọi người giúp em với ạ , em cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Hình ảnh
xin them y kien moi nguoi a
Đầu trang

vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vinhdangle2000 »

vantheanh đã viết: 21:46, 12/07/20 Em học ngành gì? Ước mơ ra sao? Dự tính thế nào?
Ưu khuyết điểm của bản thân là gì? Kĩ năng mềm (giao tiếp, team work, lãnh đạo...) thế nào? Ngoại ngữ là gì?

Em trả lời được thì anh mới có thể tư vấn cho em
Em đang học ngành luật kinh tế anh ạ, nhỏ em cũng có ước mơ lớn lên làm gì đó giúp được mọi người , trước đây em dự tính là học xong sẽ buôn bán kinh doanh , nhưng giờ thấy học xong cố gắng xin việc để làm công ăn lương cho ổn định . Em giao tiếp cũng ổn ạ , làm việc nhóm cũng khá , em thấy mình cũng có khả năng lãnh đạo được . Khuyết điểm là em hay thấy buồn chán , hay thấy khổ cực , với hay ốm đau bệnh tật . Ngoại ngữ chắc em sẽ học tiếng anh và tiếng Nhật ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”