Dấu hiệu của một lá số bất đắc chí, không được làm đúng nghề nghiệp, sở trường của chính mình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Saki Mayer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dấu hiệu của một lá số bất đắc chí, không được làm đúng nghề nghiệp, sở trường của chính mình

Gửi bài gửi bởi Saki Mayer »

Các bạn có ai có lá số hay b một một dấu hiệu như vầy thì cứ nêu trong topic này với mục đích tham khảo nhé!
thân.
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dấu hiệu của một lá số bất đắc chí, không được làm đúng nghề nghiệp, sở trường của chính mình

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Ngày xưa mình cũng từng bất đắc chí làm j cũng ko hài lòng, bây giờ thì đỡ rồi nhưng làm cũng chỉ vì kiếm tiền thôi chứ ko có cái j yêu thích cả :D
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Saki Mayer
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Dấu hiệu của một lá số bất đắc chí, không được làm đúng nghề nghiệp, sở trường của chính mình

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

Saki Mayer đã viết: 19:15, 13/07/20 Các bạn có ai có lá số hay b một một dấu hiệu như vầy thì cứ nêu trong topic này với mục đích tham khảo nhé!
thân.
Mình chỉ biết bộ sao Cơ Cự nhà mình là làm nghề gì cũng sống được 🤣
Được cảm ơn bởi: Saki Mayer
Đầu trang

Saki Mayer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vantheanh đã viết: 20:17, 13/07/20
Saki Mayer đã viết: 19:15, 13/07/20 Các bạn có ai có lá số hay b một một dấu hiệu như vầy thì cứ nêu trong topic này với mục đích tham khảo nhé!
thân.
Mình chỉ biết bộ sao Cơ Cự nhà mình là làm nghề gì cũng sống được 🤣
Thế còn có mình cự thôi thì sao bạn?
Đầu trang

Saki Mayer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lobangtho91 đã viết: 20:08, 13/07/20 Ngày xưa mình cũng từng bất đắc chí làm j cũng ko hài lòng, bây giờ thì đỡ rồi nhưng làm cũng chỉ vì kiếm tiền thôi chứ ko có cái j yêu thích cả :D
Hình ảnh
tài nhiều cát tinh như thế kia mà quan vô, tiếc nhưng được cái thiên di tốt, âm dương sáng, bạn chắc kiếm tiền bằng nhiều nghề lắm nhỉ?
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Saki Mayer đã viết: 09:30, 14/07/20
lobangtho91 đã viết: 20:08, 13/07/20 Ngày xưa mình cũng từng bất đắc chí làm j cũng ko hài lòng, bây giờ thì đỡ rồi nhưng làm cũng chỉ vì kiếm tiền thôi chứ ko có cái j yêu thích cả :D
Hình ảnh
tài nhiều cát tinh như thế kia mà quan vô, tiếc nhưng được cái thiên di tốt, âm dương sáng, bạn chắc kiếm tiền bằng nhiều nghề lắm nhỉ?
Trước giờ m đi làm nhiều nơi mỗi chỗ một nghề ko chỗ nào giống chỗ nào, bây giờ thì kinh doanh đa lĩnh vực nhưng chỉ tủn mủn chưa có cái j to tát :D
Được cảm ơn bởi: nhondoan, NguyenDuongBaoMinh, Saki Mayer
Đầu trang

Thanh333
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thanh333 »

thân.
Chào bạn. Đây là lá số của mình 😊. Số mình vô cùng lận đận trong học hành và việc làm. Giờ đi làm thì làm công việc không giống lúc học, rồi bị tiểu nhân các kiểu. Nói chung là chán lắm.
Đã vậy còn muộn đường chồng con, mình giờ vẫn độc thân, chia tay hồi tháng 2 năm nay dù là gia đình 2 bên đã gặp mặt bàn đám cưới. Có bác hôm trước bảo là năm sau mình bị hạn hình kiếp gì đó, coi chừng bị họa hiếp dâm nữa á.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Thanh333 vào lúc 13:17, 15/07/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, Saki Mayer
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Cho minh tham gia voi. minh hoc kinh doanh,ra lam nha nuoc lam phong trao chay nhu giac, met ko xong. gio that nghiep o nha lun ko biet lam gi.
cung cach Tu sat nhu cac ban tren.

Hình ảnh
Đầu trang

Saki Mayer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thanhmai8558 đã viết: 13:12, 15/07/20 Cho minh tham gia voi. minh hoc kinh doanh,ra lam nha nuoc lam phong trao chay nhu giac, met ko xong. gio that nghiep o nha lun ko biet lam gi.
cung cach Tu sat nhu cac ban tren.

Hình ảnh
Mệnh tang-tuế điếu ở mệnh tài quan, hay bất đắc chí, sống không như mong muốn của bản thân. Bạn chú ý đại vận bạn đang đi là có chính tĩnh hãm, hỏa tinh xung cung tài nên sẽ gặp khó khăn về tiền bạc. Vài lời để đây, có gì xin dc mạn phép!
Đầu trang

Saki Mayer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thanh333 đã viết: 12:17, 15/07/20
thân.
Chào bạn. Đây là lá số của mình 😊. Số mình vô cùng lận đận trong học hành và việc làm. Giờ đi làm thì làm công việc không giống lúc học, rồi bị tiểu nhân các kiểu. Nói chung là chán lắm.
Đã vậy còn muộn đường chồng con, mình giờ vẫn độc thân, chia tay hồi tháng 2 năm nay dù là gia đình 2 bên đã gặp mặt bàn đám cưới. Có bác hôm trước bảo là năm sau mình bị hạn hình kiếp gì đó, coi chừng bị họa hiếp dâm nữa á.
Hình ảnh
Mệnh bn cô thn quả tú, phu tử cũng không được đẹp lắm nên lận đận là phải, nhưng không có nghĩa là bạn sẽ không có chồng con đâu, đừng quá lo lang. Về vận bạn đang đi, vì xung cung thiên không cô thần lại có đào hoa tọa thủ nên đoán bạn sẽ lận đận về tình duyên lắm, nhưng ngược lại công danh lại khá phất vì con không kiếp ddawcx, hoạch phát hoachj tài, cho hỏi công danh bạn có tốt không?
Được cảm ơn bởi: Thanh333
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”