Xin hỏi. Tháng này có lộc không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin hỏi. Tháng này có lộc không?

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

God of Magical đã viết: 11:36, 14/07/20
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 09:07, 14/07/20
God of Magical đã viết: 21:22, 13/07/20 Bạn này hợp về nhà đất và bất động sản... Cơm cháo thì cái này cũng khó nói nhưng cũng phải nghĩ nhiều đó.... làm ăn có thể có thất bại,nhưng mà bạn hợp với mấy cái liên quan đến đất đai đó, mệnh cách hơi xấu nhưng có thể tìm dụng thần bổ mệnh, bạn hợp vs thổ trang sức cũng nên đeo mầu vàng đặc biệt là các loại đá quý mầu thổ chúng có phát ra những năng lượng riêng có thể giúp bạn may mắn hơn... Nhưng lưu ý những loại đá không rõ nguồn gốc ( vì chúng có thể đã bị năng lượng của người khác chuyền vào gây ảnh hưởng xấu đến bạn nhiều vụ đeo đá trong đó có người dữ hung lắm nên lưu ý nhé)
Ơ, người ta hỏi tháng cơ mà anh, anh luận lung tung đi tận đâu vậy? Mà phải cẩn thận kẻo gọt số sai thì lại chết đó nghen!
Ku nhóc này bảo bảo lần rồi tuổi trẻ chưa trải sự đời thì nên tắt vi tính đi học đi ku đừng anh hùng bàn phím nữa haizz nản với mấy tiến sĩ nghỉ hè này quá :D ... Mồm còn hôi sữa biết gì mà nói hả ku em....
The ku anh thi biet gi ha ku anh? Hon nhau co 3 tuoi com thoi ma len mat du hen! =)) =)) =)) =))
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

God of Magical đã viết: 11:41, 14/07/20
khoapham12 đã viết: 23:01, 13/07/20
God of Magical đã viết: 21:22, 13/07/20 Bạn này hợp về nhà đất và bất động sản... Cơm cháo thì cái này cũng khó nói nhưng cũng phải nghĩ nhiều đó.... làm ăn có thể có thất bại,nhưng mà bạn hợp với mấy cái liên quan đến đất đai đó, mệnh cách hơi xấu nhưng có thể tìm dụng thần bổ mệnh, bạn hợp vs thổ trang sức cũng nên đeo mầu vàng đặc biệt là các loại đá quý mầu thổ chúng có phát ra những năng lượng riêng có thể giúp bạn may mắn hơn... Nhưng lưu ý những loại đá không rõ nguồn gốc ( vì chúng có thể đã bị năng lượng của người khác chuyền vào gây ảnh hưởng xấu đến bạn nhiều vụ đeo đá trong đó có người dữ hung lắm nên lưu ý nhé)
Em cám ơn Anh nhé!
KO có gì.. tôi nói thế nhưng bản mệnh phải thực hiện được thì mới tốt lên được
mệnh này bị yếu Anh nhỉ?
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

khoapham12 đã viết: 13:39, 14/07/20
Em cám ơn Anh nhé!
mệnh này bị yếu Anh nhỉ?
Ừ mệnh này mất lệnh khá nhiều nên yếu lắm
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Đúng rồi. Năng lượng truyền vào và lưu giữ trong các vật đá, kim loại là có thật.

Trước đây xem phim chưởng thấy mấy cái Thần Kiếm - cầm dzô là có sức mạnh làm chủ võ lâm :)), mình cho là tào lao.

Sau này, chính bản thân mình đã kiểm chứng khi mình đc tặng 1 chiếc nhẫn (người đó họ đeo khá lâu). "Nhẫn chúa" ko phải chỉ có trên phim Chúa tể những chiếc nhẫn đâu. :))
Được cảm ơn bởi: Lê Nin, NguyenDuongBaoMinh, khoapham12
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Em cám ơn Anh nhé!
Chính thức chặn anh God of Magical cho đỡ phải tạo thêm nhiều drama sóng gió trên cái diễn đàn Lyso này, em không ghét anh đâu, nhưng anh phải xem lại những gì mình đã làm và nói đi ạ, em phải tập trung đi học đây, chúc anh may mắn nhé.
Được cảm ơn bởi: khoapham12
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 14:42, 14/07/20
Em cám ơn Anh nhé!
Chính thức chặn anh God of Magical cho đỡ phải tạo thêm nhiều drama sóng gió trên cái diễn đàn Lyso này, em không ghét anh đâu, nhưng anh phải xem lại những gì mình đã làm và nói đi ạ, em phải tập trung đi học đây, chúc anh may mắn nhé.
tào lao quá cậu bé ơi :)) khuyên em này còn nhỏ thì đừng nên vào lyso làm gì em à , chưa đủ lớn đâu em...
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cô rô na đã viết: 14:15, 14/07/20 Đúng rồi. Năng lượng truyền vào và lưu giữ trong các vật đá, kim loại là có thật.

Trước đây xem phim chưởng thấy mấy cái Thần Kiếm - cầm dzô là có sức mạnh làm chủ võ lâm :)), mình cho là tào lao.

Sau này, chính bản thân mình đã kiểm chứng khi mình đc tặng 1 chiếc nhẫn (người đó họ đeo khá lâu). "Nhẫn chúa" ko phải chỉ có trên phim Chúa tể những chiếc nhẫn đâu. :))
đá quý cũng có những năng lương riêng của chúng mà nếu hợp người thì vận may sẽ tăng nên rất mạnh dù đang ở vận xấu đi nữa
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, khoapham12
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

God of Magical đã viết: 15:58, 14/07/20
Cô rô na đã viết: 14:15, 14/07/20 Đúng rồi. Năng lượng truyền vào và lưu giữ trong các vật đá, kim loại là có thật.

đá quý cũng có những năng lương riêng của chúng mà nếu hợp người thì vận may sẽ tăng nên rất mạnh dù đang ở vận xấu đi nữa
Về vận may thì mình chưa kiểm chứng, bạn đã kiểm chứng thực tế chưa.

Mình chỉ thấy nó làm thay đổi trường năng lượng trong người. Nếu theo hướng tích cực sẽ cảm thấy tràn đầy sức sống và minh mẫn, vui vẻ hơn, dẫn tới kết quả cuộc sống tốt hơn.
Được cảm ơn bởi: God of Magical, khoapham12
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”