Nhân dịp sinh nhật, mọi người có thể xem giúp tứ trụ được không ạ?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
rocklee_188
Chính thức
Chính thức

Nhân dịp sinh nhật, mọi người có thể xem giúp tứ trụ được không ạ?

Gửi bài gửi bởi rocklee_188 »

Sinh nhật trong mùa Covid ngay tại tâm dịch, bị trừ lương, ngồi tại nhà nhai mỳ tôm sống thay vì ăn bánh kem :) . Mọi người vui lòng ghé qua nhận xét đôi lời về tứ trụ của em xem như tặng em qua sinh nhật được không ạ?
Xin cảm ơn .

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhân dịp sinh nhật, mọi người có thể xem giúp tứ trụ được không ạ?

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Còn ăn mì tôm dài dài .
Đầu trang

hoangkhanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkhanh »

rocklee_188 đã viết: 06:38, 18/08/20 Sinh nhật trong mùa Covid ngay tại tâm dịch, bị trừ lương, ngồi tại nhà nhai mỳ tôm sống thay vì ăn bánh kem :) . Mọi người vui lòng ghé qua nhận xét đôi lời về tứ trụ của em xem như tặng em qua sinh nhật được không ạ?
Xin cảm ơn .

Hình ảnh
Sinh nhật dui dẻ, cách ly an toàn, bình an :)
Số này cực đây, nhắm mắt lấy chồng (nếu chưa có) cho xong =)).
Hồi nhỏ chắc khó nuôi, nhiều bệnh, nuôi khó lớn (đường ruột kém).
Đi làm nhiều kẻ dèm pha, thị phi.
Con người này ko đạt nặng vấn đề tình cảm lắm, khá liều lĩnh nếu kinh doanh và trong một số chuyện khác, kiểu bất chấp á.
Hôn nhân có kẻ nói ra nói vào từ nhà chồng.
Nhưng thấy cung phu ko vấn đề gì cả, mà ngon là đằng khác, "trị" được chồng :) và hưởng lợi từ chồng.
Sau 33t thì sẽ ngon dần, từ từ sẽ có cơ nghiệp.
Còn bây giờ thì nhai mì gói tiếp đi, hết lên đây kêu gọi viện trợ để yên tâm cách ly nhé ! >:D<
Được cảm ơn bởi: rocklee_188
Đầu trang

clevering
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi clevering »

Nữ mệnh bính sinh thân nguyệt thấu sát, có kiêu ấn là số có công danh, là dị lộ, nhưng không lớn.
Bính thất thời suy khí, thân nhược dụng mộc sinh thân, đến 43 công việc mới khởi phát.
Hôn nhân, số này sẽ lấy chồng gia cảnh rất khá, tuy nhiên tình cảm không được tốt, chồng không giúp đỡ trong công việc, nhưng cũng có số quản chồng. Nói chung gia đình nhỏ của cô này cũng vui lắm. Còn khi nào đến thì tuỳ hỷ nhe
Đầu trang

rocklee_188
Chính thức
Chính thức

hoangkhanh đã viết: 11:49, 18/08/20
Con người này ko đạt nặng vấn đề tình cảm lắm, khá liều lĩnh nếu kinh doanh và trong một số chuyện khác, kiểu bất chấp á.
Nhưng thấy cung phu ko vấn đề gì cả, mà ngon là đằng khác, "trị" được chồng :) và hưởng lợi từ chồng.
Còn bây giờ thì nhai mì gói tiếp đi, hết lên đây kêu gọi viện trợ để yên tâm cách ly nhé ! >:D<
Em cảm ơn anh/chị đã quan tâm đến bài post của em.
Em xin chia sẻ 1 vài điều (chủ yếu để anh/chị nghiệm lý thôi và điều em nói ra hoàn toàn là sự thật :D )
+Hồi nhỏ em cực kỳ dễ nuôi, lớn rồi càng dễ nuôi hơn, không có bịnh gì cả (có 1 lần lúc nhỏ bị gãy tay), nếu có bịnh thì rất mau hết
+Đi làm thì cũng lúc này lúc kia, còn bị dèm pha thị phi nhiều hay không em cũng không rõ :)
+Đúng là em không đặt nặng vấn đề tình cảm (chưa yêu ai bao giờ), em không hề có máu kinh doanh :) , em không nghĩ em liều lĩnh (mà cái này cũng tự đánh giá thôi nên em không chắc)
+Em chưa lấy chồng nên cũng không rõ hôn nhân thế nào
Sinh nhật mà được chúc thế này thì zui quá, một lần nữa em xin cảm ơn
Được cảm ơn bởi: hoangkhanh
Đầu trang

rocklee_188
Chính thức
Chính thức

clevering đã viết: 15:07, 18/08/20 Nữ mệnh bính sinh thân nguyệt thấu sát, có kiêu ấn là số có công danh, là dị lộ, nhưng không lớn.
Bính thất thời suy khí, thân nhược dụng mộc sinh thân, đến 43 công việc mới khởi phát.
Hôn nhân, số này sẽ lấy chồng gia cảnh rất khá, tuy nhiên tình cảm không được tốt, chồng không giúp đỡ trong công việc, nhưng cũng có số quản chồng. Nói chung gia đình nhỏ của cô này cũng vui lắm. Còn khi nào đến thì tuỳ hỷ nhe
Cảm ơn nhận xét của anh/chị
Chúc anh/chị vui :D
Đầu trang

hoangkhanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkhanh »

rocklee_188 đã viết: 15:59, 18/08/20
hoangkhanh đã viết: 11:49, 18/08/20
Em cảm ơn anh/chị đã quan tâm đến bài post của em.
Em xin chia sẻ 1 vài điều (chủ yếu để anh/chị nghiệm lý thôi và điều em nói ra hoàn toàn là sự thật :D )
+Hồi nhỏ em cực kỳ dễ nuôi, lớn rồi càng dễ nuôi hơn, không có bịnh gì cả (có 1 lần lúc nhỏ bị gãy tay), nếu có bịnh thì rất mau hết
+Đi làm thì cũng lúc này lúc kia, còn bị dèm pha thị phi nhiều hay không em cũng không rõ :)
+Đúng là em không đặt nặng vấn đề tình cảm (chưa yêu ai bao giờ), em không hề có máu kinh doanh :) , em không nghĩ em liều lĩnh (mà cái này cũng tự đánh giá thôi nên em không chắc)
+Em chưa lấy chồng nên cũng không rõ hôn nhân thế nào
Sinh nhật mà được chúc thế này thì zui quá, một lần nữa em xin cảm ơn
Sai bét nhỉ? :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”