Có một ngày buồn như thế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Có một ngày buồn như thế

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

daihau2404 đã viết: 22:57, 21/08/20 Bác ơi cho e hỏi cviec và tình duyên e sắp tới thế nào hả bác :( e post rùi mà k thấy bác rep
Hình ảnh
Chị nghĩ năm nay e khá mệt mỏi đấy, còn muốn khởi sắc thì đợi năm sau, năm nay tình duyên cũng k thấy đến đâu
Được cảm ơn bởi: daihau2404, Vtst
Đầu trang

Vu_Tham
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vu_Tham »

Linhchauhacbach đã viết: 16:09, 21/08/20 Buồn quá các bác ạ, quẳng lá số vào đây mình xem để bớt buồn đi mọi người, trình độ tiểu học, xem sai ráng chịu. Hehe
Em đăng mấy topic của chị rồi mà vẫn k đc chị xem hichic :(
Chị xem cho em khi nào có ng 'bạn đồng hành', em cảm thấy cô đơn quá 😭, mô tả cho em được không để em sớm tìm được ạ

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: daihau2404, Vtst
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vtst đã viết: 23:20, 21/08/20
Linhchauhacbach đã viết: 22:26, 21/08/20
Vtst đã viết: 22:21, 21/08/20

Mình mới chia tay dc 1 tuần thôi. Mình cần thời gian để suy nghĩ thêm. Có lẽ cô ấy cũng cần thời gian để kiểm chứng xem có thực sự yêu mình không.
Lần đầu tiên mình được nếm cảm giác thất tình, thỉnh thoảng lại đau nhói lên một cái. Nó thật sự khó chịu, nhưng mình nghĩ cuộc sống thì nên trải qua mọi cảm xúc, vui, buồn, thất bại, thành công, thất tình, ...cuộc sống nên vậy.
Những năm tháng tuổi trẻ mình trầm, chưa 1 lúc nào cảm thấy toại nguyện cả. Những suy nghĩ non nớt của ngày trước, bây giờ phải trả giá. Mình phải học mọi thứ, mình bắt đầu học cách lươn lẹo dối trá, ứng xử, giao tiếp thay cho suy nghĩ thật thà ngày trước.
Mỗi người đều có con đường mình lựa chọn, nhưng mình nghĩ lươn lẹo dôi trá tại sao phải làm vậy, khôn ngoan trong giao tiếp là sự khôn khéo, nhưng k mất đc sự tử tế và chân thành, đó là bí quyết của giao tiếp thành công, hij đó cũng chỉ là suy nghĩ của mình, chúc bạn may mắn
Có lẽ mình nói hơi tiêu cực thật. Có lẽ nói như bạn thì đúng hơn, học cách nói cho người người khác hài lòng. Nói những câu nói có lợi cho mình nhưng không hại người khác khác thay vì những câu nói thật thà.
Cự Môn chắc cần nhiều thời gian học hỏi nữa.
Hij bạn chỉ cần nghĩ rằng nói những lời tốt đẹp không phải là dối trá, nó là sự tích cực khi mang lại niềm vui cho người khác và sự thoải mái cho bản thân mình, đó là cách suy nghĩ tích cực đấy, nhưng k cần ép bản thân mình quá, giống như đói thì ăn mệt thì nghĩ, bạn đã đọc sách Người giả kim chưa nhỉ, nếu như chưa thì mình nghĩ đó là cuốn sách bạn cần trong lúc này đó
Được cảm ơn bởi: Vtst
Đầu trang

daihau2404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi daihau2404 »

Linhchauhacbach đã viết: 23:31, 21/08/20
daihau2404 đã viết: 22:57, 21/08/20 Bác ơi cho e hỏi cviec và tình duyên e sắp tới thế nào hả bác :( e post rùi mà k thấy bác rep
Hình ảnh
Chị nghĩ năm nay e khá mệt mỏi đấy, còn muốn khởi sắc thì đợi năm sau, năm nay tình duyên cũng k thấy đến đâu
Vâng đúng rùi :( năm nay e cviec thất bại , tình duyên cũng thất bại . 27 năm sống trên đời năm nay là năm tệ nhất :( . Chị cho e hỏi e bh mới cưới vợ hả chị 😅😅😅
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vu_Tham đã viết: 23:37, 21/08/20
Linhchauhacbach đã viết: 16:09, 21/08/20 Buồn quá các bác ạ, quẳng lá số vào đây mình xem để bớt buồn đi mọi người, trình độ tiểu học, xem sai ráng chịu. Hehe
Chị xem cho em khi nào có ng 'bạn đồng hành', em cảm thấy cô đơn quá 😭, mô tả cho em được không để em sớm tìm được ạ

Hình ảnh
Vậy luôn ạ, sao chị có thể quên e trai đáng yêu của chị thế này nhỉ, e vẫn chưa có ny à, e muốn hỏi đồng hành là thế nào, ny hay vk
Được cảm ơn bởi: thamvu88, daihau2404, Vtst
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

Linhchauhacbach đã viết: 23:44, 21/08/20
Vu_Tham đã viết: 23:37, 21/08/20

Hình ảnh
Vậy luôn ạ, sao chị có thể quên e trai đáng yêu của chị thế này nhỉ, e vẫn chưa có ny à, e muốn hỏi đồng hành là thế nào, ny hay vk
Chắc là người yêu thôi , chứ vợ cọ gì tầm này
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

daihau2404 đã viết: 23:42, 21/08/20
Hình ảnh
Vâng đúng rùi :( năm nay e cviec thất bại , tình duyên cũng thất bại . 27 năm sống trên đời năm nay là năm tệ nhất :( . Chị cho e hỏi e bh mới cưới vợ hả chị 😅😅😅
Gần nhất có thể sang năm có chút duyên, năm Mão tới cũng đc
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Linhchauhacbach đã viết: 22:50, 21/08/20
lobangtho91 đã viết: 22:44, 21/08/20
Linhchauhacbach đã viết: 20:49, 21/08/20

Nghe đồn bạn đang chán Ck , nếu chán thì năm nay đá luôn khỏi cần suy nghĩ, còn không thì vận này cũng đá đc thôi, hehe
Thầy xem tiền tài, công danh sự nghiệp em với, bao giờ em mới hết sầu ạ :(
Vậy phải xem nhu cầu bạn thế nào ,có người ngồi trên một đống tiền vẫn sầu, có người chỉ vừa đủ đã vui, có người đc lên chức vẫn sầu vì muốn lên chức cao hơn nữa, hehe. Giống như mình buồn tình đi đổi điện thoại cho bớt buồn, ai ngờ còn buồn hơn vì vừa hết tình mà lại hết tiền, huhu sầu còn sầu hơn
Thầy xem thêm cung tử tức cho em với
Đầu trang

daihau2404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi daihau2404 »

Linhchauhacbach đã viết: 23:53, 21/08/20
daihau2404 đã viết: 23:42, 21/08/20

Gần nhất có thể sang năm có chút duyên, năm Mão tới cũng đc
Hiện tại cviec e nát quá và dịch bệnh nữa em hoàn toàn tê liệt vì em làm trong ngành du lịch dịch vụ . Em tính đi vào Nam lập nghiệp , k biết thế nào ạ :( hixx .
Đầu trang

Meodangyeu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Meodangyeu »

Chị xem cho e đi
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”