Hai lá số giống nhau đến 99% nhưng cuộc đời trái ngược hoàn toàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hai lá số giống nhau đến 99% nhưng cuộc đời trái ngược hoàn toàn

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

rubytv đã viết: 14:21, 29/08/20
nhuquynhnd135 đã viết: 00:24, 29/08/20
rubytv đã viết: 23:04, 28/08/20

Lá 1 cưới năm 2014-2015 ah bạn? 2 lá này khác mấy cặp sao phụ thì lá 1 toàn ăn dc sao phụ tốt hơn, rồi cung thân khác nhau nữa. Lá 2 sau khi cưới chồng cuộc sống sẽ tốt lên.
vâng ạ, lá 1 cưới năm 2014 sinh bé đầu năm 2015, bé lúc đầu rất ngoan, dễ nuôi nhưng càng lớn lên càng bướng bỉnh khó bảo, khó nuôi. hiện làm kế toán, cuộc sống an nhàn, sức khỏe thì mới phát hiện bị u, u lành thôi
Lá số 2 chưa lập gia đình. nhưng số phận nghe chừng thảm hơn rất nhiều
Lá 2 cung thân có cách Lộc mã trường sinh, cung phu Vũ phũ có cách quyền khốc hư ở Ngọ thì cuộc sống sẽ tốt hơn sau khi lấy chồng. Tất nhiên với thân Liêm lộc mã cô tang thì kiếm dc tiền cũng vất vả, di chuyển nhiều, chớ ko an nhàn như lá 1 dc. Ngoài ra thì cung phu lá 2 có thiên hình hãm còn lá 1 ko có nên tình cảm vc có thể xấu hơn.
à khốc hư cư Tý mình cũng được biết là cách tốt, chỉ là hình tại phu thì 1 là ck có sẹo lớn, 2 là ng chồng rất khô khan phải k ạ? Khái niệm vất vả của mình khác mọi người, khổ cực kiếm tiền mà k ra tiền mới là vất vả, còn mình thì thấy cách cục bôn ba kiếm tiền là kiểu di chuyển nhiều kiếm tiền thì k vất vả, nó là cách của ng làm ăn lớn thì mới di chuyển nhiều. Hình hãm thì có khi nào ck đánh cho k trượt phát lào k ạ :v nhưng có hóa quyền tại đó,mà hóa quyền tại đó là ck nể vợ hay vk nể ck nhỉ b?
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Lê Nin đã viết: 11:32, 29/08/20
nhuquynhnd135 đã viết: 11:25, 29/08/20
Lê Nin đã viết: 11:10, 29/08/20

Linh hoả giáp tham lang thì cũng giống như tử vi giáp tả hữu vậy.

Nhiều người chú trọng phụ tinh hơn chính tinh là sai lầm. Chính tinh quyết định phụ tinh làm được gì
?? vậy tham lang chính tinh ở đây quyết định cả rồi, thì linh hỏa cũng chỉ là 1 phần thôi đúng k ạ? giáp thì k bằng chiếu, dù sao thì chiếu nó tác động mạnh mẽ hơn chứ ạ
Lá số của vĩ nhân và người bình thường cũng có thể giống nhau.

Mình nghĩ dùng tử vi để xác định xu hướng thì hay, định lượng chi tiết quá thì chỉ trên lý thuyết thôi, ứng dụng xem số lại không chuẩn.
à thì mình nghĩ nó liên quan đến cả cái chiều không gian ấy, những người có chiều không gian khác nhau thì kết quả nghiệm của cuộc đời cũng sẽ hoàn toàn khác, giống như giải phương trình ấy ạ, đặt nó ở chiều không gian khác nó lại ra kết quả khác
Được cảm ơn bởi: Lê Nin
Đầu trang

vtsinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vtsinh »

nhuquynhnd135 đã viết: 18:54, 26/08/20
Lá số trên con 1 , gia đình khá giả, cha mẹ yêu thương, lấy chồng rồi và ck là ng chăm lo cho gia đình, thương yêu vợ con, chăm chỉ làm việc, cuộc sống thoải mái.Từ bé đến lớn chưa bao giờ phải lo chuyện tiền bạc, chưa phải vất vả. Cha mẹ để lại cho nhiều đất đai
Đã sinh con năm 2015. Trộm vía con ngoan ngoãn, dễ nuôi. Đây là đương số trực tiếp cho thông tin.

Lá số này đông anh em, anh em kém, anh em cùng cha khác mẹ, tình cảm k hoà thuận, xa cách. Có xung đột, mẹ mất sớm, khắc khẩu cha , bôn ba sớm, cuộc đời long đong, chưa thành gia lập thất,không được hỗ trợ gì từ người thân, tự thân lập thân.

Chả nhẽ chỉ có con không kiếp thôi mà nó phá kinh vậy
Ngoài ra lá số thứ 1 đã từng đi xem thầy nào đó an hoá kỵ tại Huynh đệ, Hoá Khoa tại Tử, ai có thể giải thích đoạn này giúp e đc chứ ạ?
Bình thường 2 lá cùng tháng, giờ khác ngày mới có thể giống 99%. đây ngày tháng giờ khác mà bảo giống 99% thì chết. nhưng lá 1 cũng không phải sướng lắm đâu. sang đại vận 35 gia đạo cũng gặp chuyện căng thẳng cả đấy chứ chẳng đùa :-?
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

vtsinh đã viết: 18:44, 29/08/20
nhuquynhnd135 đã viết: 18:54, 26/08/20
Lá số trên con 1 , gia đình khá giả, cha mẹ yêu thương, lấy chồng rồi và ck là ng chăm lo cho gia đình, thương yêu vợ con, chăm chỉ làm việc, cuộc sống thoải mái.Từ bé đến lớn chưa bao giờ phải lo chuyện tiền bạc, chưa phải vất vả. Cha mẹ để lại cho nhiều đất đai
Đã sinh con năm 2015. Trộm vía con ngoan ngoãn, dễ nuôi. Đây là đương số trực tiếp cho thông tin.

Lá số này đông anh em, anh em kém, anh em cùng cha khác mẹ, tình cảm k hoà thuận, xa cách. Có xung đột, mẹ mất sớm, khắc khẩu cha , bôn ba sớm, cuộc đời long đong, chưa thành gia lập thất,không được hỗ trợ gì từ người thân, tự thân lập thân.

Chả nhẽ chỉ có con không kiếp thôi mà nó phá kinh vậy
Ngoài ra lá số thứ 1 đã từng đi xem thầy nào đó an hoá kỵ tại Huynh đệ, Hoá Khoa tại Tử, ai có thể giải thích đoạn này giúp e đc chứ ạ?
Bình thường 2 lá cùng tháng, giờ khác ngày mới có thể giống 99%. đây ngày tháng giờ khác mà bảo giống 99% thì chết. nhưng lá 1 cũng không phải sướng lắm đâu. sang đại vận 35 gia đạo cũng gặp chuyện căng thẳng cả đấy chứ chẳng đùa :-?
Cụ thể là ntn ạ, lá 1 tính hơi nhây, hay trêu chồng nên cũng bị vả cỡ đôi lần :V nhưng giờ thì ck k cục súc thế nữa. Chồng rất thương yêu và chiều vk, chăm chỉ , chỉ làm ăn thôi , chỉ buồn là con cái càng lớn nó càng bướng khó bảo
chứ cũng k có gì xáo trộn cả, vợ chồng rấy tình cảm, còn lá 2 thì chưa ck nhưng cũng thấy sát tinh trùng trùng, có khi sau này cũng ăn vả như chơi :v
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

nhuquynhnd135 đã viết: 14:59, 29/08/20
nhuquynhnd135 đã viết: 00:24, 29/08/20

vâng ạ, lá 1 cưới năm 2014 sinh bé đầu năm 2015, bé lúc đầu rất ngoan, dễ nuôi nhưng càng lớn lên càng bướng bỉnh khó bảo, khó nuôi. hiện làm kế toán, cuộc sống an nhàn, sức khỏe thì mới phát hiện bị u, u lành thôi
Lá số 2 chưa lập gia đình. nhưng số phận nghe chừng thảm hơn rất nhiều
Lá 2 cung thân có cách Lộc mã trường sinh, cung phu Vũ phũ có cách quyền khốc hư ở Ngọ thì cuộc sống sẽ tốt hơn sau khi lấy chồng. Tất nhiên với thân Liêm lộc mã cô tang thì kiếm dc tiền cũng vất vả, di chuyển nhiều, chớ ko an nhàn như lá 1 dc. Ngoài ra thì cung phu lá 2 có thiên hình hãm còn lá 1 ko có nên tình cảm vc có thể xấu hơn.
à khốc hư cư Tý mình cũng được biết là cách tốt, chỉ là hình tại phu thì 1 là ck có sẹo lớn, 2 là ng chồng rất khô khan phải k ạ? Khái niệm vất vả của mình khác mọi người, khổ cực kiếm tiền mà k ra tiền mới là vất vả, còn mình thì thấy cách cục bôn ba kiếm tiền là kiểu di chuyển nhiều kiếm tiền thì k vất vả, nó là cách của ng làm ăn lớn thì mới di chuyển nhiều. Hình hãm thì có khi nào ck đánh cho k trượt phát lào k ạ :v nhưng có hóa quyền tại đó,mà hóa quyền tại đó là ck nể vợ hay vk nể ck nhỉ b?
Là vk nể ck. Hình hãm thường là hình khắc, hay cãi nhau, ck tính khô khan, nghiêm khắc hoặc làm mấy ngành kiểu công an, quân đội, y tế,... Nói chung cũng nhiều trường hợp lắm
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

rubytv đã viết: 21:41, 29/08/20
nhuquynhnd135 đã viết: 14:59, 29/08/20

Là vk nể ck. Hình hãm thường là hình khắc, hay cãi nhau, ck tính khô khan, nghiêm khắc hoặc làm mấy ngành kiểu công an, quân đội, y tế,... Nói chung cũng nhiều trường hợp lắm
Mình vừa nghe 1 bài cung phu thê của Lăng tử vi thì thấy a í bảo dù Hoá Quyền đóng đất phu thê dù nam hay nữ thì vẫn là ck có phần nể sợ vợ hơn 😂😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”