Nữ 36 Tuổi nhờ cô chú anh chị Xem hạn hôn nhân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
catbui45
Chính thức
Chính thức

Nữ 36 Tuổi nhờ cô chú anh chị Xem hạn hôn nhân

Gửi bài gửi bởi catbui45 »

chào anh chị cô chú diễn đàn !
Kính mong cô chú anh chị ngang qua xem và tư vấn giúp em nhé
Hiện tại em đã 36 tuổi nhưng việc hôn nhân vẫn chưa khả quan, chưa được thuận duyên và không biết đến khi nào thì làm việc này được. Cảm thấy rất bế tắc và lo lắng cho tương lai. Em rất mong sơm sinh con vì quá tuổi mà chưa thể thực hiện được.

Em cám ơn !
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nữ 36 Tuổi nhờ cô chú anh chị Xem hạn hôn nhân

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Em thấy năm sau chị lấy chồng. Nếu năm sau ko xảy ra thì xảy ra từ 2021 đến 2024.
Em thấy chị sau 40 mới có con. Mà có liên tục đấy. Ca trai lẫn gái 2026-2027.
Hình như chị có tiền nhiều? Em thấy số chị giàu.
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

catbui45
Chính thức
Chính thức

coco87 đã viết: 03:37, 13/09/20 Em thấy năm sau chị lấy chồng. Nếu năm sau ko xảy ra thì xảy ra từ 2021 đến 2024.
Em thấy chị sau 40 mới có con. Mà có liên tục đấy. Ca trai lẫn gái 2026-2027.
Hình như chị có tiền nhiều? Em thấy số chị giàu.
cám ơn bạn, mình thực sự rất sốt ruột chuyện lấy chồng sinh con rồi :)
Còn chuyện tiền bạc thì mình trước 32 tuổi cứ làm là mất hết, sau 32 tuổi thì mới giữ được và cũng chỉ có nguồn thu nhập từ công việc chuyên môn, thu nhập khá nhưng khó gọi là nhiều tiền , ko biết tương lai có giàu được ko ?
Đầu trang

catbui45
Chính thức
Chính thức

Anh đi qua, chị đi lại cho em xin vài lời comment nhé !
em cám ơn!
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

catbui45 đã viết: 16:34, 13/09/20 Anh đi qua, chị đi lại cho em xin vài lời comment nhé !
em cám ơn!
Chị ơi, chị cho em hỏi 1 câu ko phải vs ạ.
Em ko biết chị đã có động lực nào ngoài tình yêu để mà cố gắng ngần ấy năm cho tới bây giờ vậy a.
Em thì từ khi xác định ko lập gia đình thì mất hẳn động lực sống và ko biết làm việc, kiếm nhiều tiền để làm gì trong khi em ko cần nhiều tiền hay có 1 sự nghiệp rực rỡ. Ko biết nếu ko lấy dc chồng luôn thì em có tiêu cực hơn và sống cà lơ phất phơ hơn ko nữa.
Xin lỗi nếu em hỏi có gì nhạy cảm quá nhé.
Đầu trang

catbui45
Chính thức
Chính thức

SadayoLe đã viết: 16:52, 13/09/20
catbui45 đã viết: 16:34, 13/09/20 Anh đi qua, chị đi lại cho em xin vài lời comment nhé !
em cám ơn!
Chị ơi, chị cho em hỏi 1 câu ko phải vs ạ.
Em ko biết chị đã có động lực nào ngoài tình yêu để mà cố gắng ngần ấy năm cho tới bây giờ vậy a.
Em thì từ khi xác định ko lập gia đình thì mất hẳn động lực sống và ko biết làm việc, kiếm nhiều tiền để làm gì trong khi em ko cần nhiều tiền hay có 1 sự nghiệp rực rỡ. Ko biết nếu ko lấy dc chồng luôn thì em có tiêu cực hơn và sống cà lơ phất phơ hơn ko nữa.
Xin lỗi nếu em hỏi có gì nhạy cảm quá nhé.
Hi bạn, dù mình trải qua cô cùng nhiều chuyện không như ý, thất bại đủ kiểu, nhưng lúc nào cùng cực quá thì nghĩ đến bố mẹ, nếu mà mình buồn bỏ họ sẽ ra sao. Cố gắng quên đi chuyện buồn, kiên trì khắc phục, tích luỹ từng chút may mắn lại, rồi qua cả thôi. Hiện tại mình đã ổn và thấy cần có một gia đình riêng để sống quãng đời còn lại, chứ chưa từng vì xác định ko kết hôn mà buông bỏ các mục đích khác nhé.bạn làm chủ cuộc đời mình, có công việc và tiền bạc thì mình nghĩ mọi điều bạn muốn sẽ dễ thực hiện hơn.
Được cảm ơn bởi: vanness.nguyen
Đầu trang

Rosie307
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rosie307 »

SadayoLe đã viết: 16:52, 13/09/20
Hi em,
Không biết em bao nhiêu tuổi nhưng chị cũng 30 rồi nên chị mạn phép xưng chị nhé. Hiện tại chị cũng đang độc thân, chưa quen ai và thực sự rất thấu hiểu tâm lý sống lơ thơ của em vì chị cũng vậy, thậm chí còn hơn em hahaa (mặc dù chị vẫn muốn lấy chồng, chỉ là lấy muộn thôi).

Trước đến giờ chị vẫn luôn tự hỏi ý nghĩa cuộc sống là gì, làm sao để bình yên ấy. Mà cuộc sống càng bình lặng chị lại càng cảm thấy bất an và không bình yên. Chị nghĩ đó là do mình không có động lực gì để cố gắng trong đời. Cho nên chị nghĩ đôi khi kết hôn không hẳn là xấu, vì nó cho mình sự ổn định cũng như mục tiêu để mình phấn đấu. Và em cũng đừng quá bi quan vào hôn nhân, vì chị thấy hiện tại không phải tất cả mọi người đều có hôn nhân đau khổ. Còn rất nhiều cặp vợ chồng đang sống hạnh phúc với nhau đấy thôi.

Hãy tích cực lên em ạ. Nếu mình chưa dứt được hồng trần thì vẫn nên mở lòng ra một chút, chỉ là đừng vội vàng. Cứ từ từ tìm hiểu, xem xét thật kỹ. Nếu gặp được người tốt thì thong thả mà gả đi, biết đâu sau này lại hạnh phúc và phấn chấn hơn thì sao.
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Theo kinh nghiệm mình thấy thì lá số này khó lấy chồng lắm, có lấy thì cũng chỉ trong một thời gian ngắn rồi cũng chia tay thôi. Nhiều lúc nhìn lá số tử vi không thấy được điều đó nhưng trong tứ trụ mà trụ ngày và trụ tháng bị xung như trong tứ trụ này, hay trụ ngày và trụ giờ bị xung thì chỉ khi nào đại vận hay tiểu vận có hợp thì may ra cưới được. Chúc bạn sớm gặp được vận đó.
Được cảm ơn bởi: catbui45
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Tuoi at suu kho lap gia dinh nhi. Hay nghi den ba me nhieu...
Minh cung at suu, va chua co chong, xac dinh o vay gia vao duong lao.
Da vay con ngheo trang tay, song ben canh mot nguoi ma minh dinh thien ko.eo.
Ko biet kiep truoc song sao chu song kiep nay ban cung, tu vi cung tai bach ko tot...
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Nhờ anh ToyRav nhắc em mới để ý tới thiên địa xung. Em thấy xung trụ tháng và trụ giờ. Xung vậy chị vẫn kiếm ra nhiều tiền. Nhưng gọi là giàu có thì ko biết.
Từ 40 đến 50 là đại vận mình sẽ kiếm ra nhiều tiền nhất.
Chị có tài mộ khố ngay trụ Năm. Đến năm 2026 Bính Ngọ. Sửu Ngọ xung mộ khố mở ra. Tiền vô như nước.
Những lá số của mấy người đồng tính, em ko tính.
Từ xưa đến giờ em chưa bao giờ thấy 1 lá số của người ko lấy chồng ko lấy vợ. Ls của người lấy chồng thời gian ngắn rồi li dị ở vậy đến già thì em thấy nhiều. Nên nay khi mình đi coi số. Mình nghe thầy nói số ko chồng. Đừng vội tin.
Cho nên các chị em đừng vội buông xuôi. Cuộc đời cũng đâu đó mình vẫn có cơ hội kết hôn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”