“Thiên Phủ tối kỵ Không Tinh (tối kỵ Tuần Triệt) nhi ngộ Thanh Long phản vi cát tường”

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

“Thiên Phủ tối kỵ Không Tinh (tối kỵ Tuần Triệt) nhi ngộ Thanh Long phản vi cát tường”

Gửi bài gửi bởi Uyennguyen200897 »

Mọi người cho em hỏi câu này có đúng không ạ? Và có áp dụng được cho cung phu không ạ?

“Thiên Phủ tối kỵ Không Tinh (tối kỵ Tuần Triệt) nhi ngộ Thanh Long phản vi cát tường (3)“

Em nghe nhiều bác bảo Phu em Tử Phủ gặp Tuần là kém, mất đi cái hay. VD: Tử vi = sáng suốt gặp Tuần thành hồ đồ, Thiên phủ kho trời gặp Tuần thì kho rỗng....suy ra chẳng nhẽ chồng em sau vừa hồ đồ vừa không làm ra tiền hay sao?

Mong đc mọi người giải giúp em, em xin cám ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: “Thiên Phủ tối kỵ Không Tinh (tối kỵ Tuần Triệt) nhi ngộ Thanh Long phản vi cát tường”

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Đại loại nếu không có tuần thì chồng bạn 9 điểm, có tuần vào giảm còn 6 điểm, trung bình khá chứ không đến nỗi xấu.
Được cảm ơn bởi: Uyennguyen200897, juls
Đầu trang

Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: “Thiên Phủ tối kỵ Không Tinh (tối kỵ Tuần Triệt) nhi ngộ Thanh Long phản vi cát tường”

yesterday2016 đã viết: 13:32, 15/09/20 Đại loại nếu không có tuần thì chồng bạn 9 điểm, có tuần vào giảm còn 6 điểm, trung bình khá chứ không đến nỗi xấu.
Em chào anh ạ,
Anh cho em hỏi là câu phú trên có áp dụng được cho cung Phu của em không ạ? Và nếu chỉ còn 6 điểm thì vợ chồng có nguy cơ li dị không ạ? Vì em có tính cầu toàn chỉ muốn 1 ck 1 vk, quen bao nhiêu cũng đc ctay thì em khong nói, riêng hôn nhân em chỉ mong 1 lần là đủ. Em xin cám ơn a.
Đầu trang

Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up up up up up up up .......🤧🤧🤧
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

yesterday2016 đã viết: 13:32, 15/09/20 Đại loại nếu không có tuần thì chồng bạn 9 điểm, có tuần vào giảm còn 6 điểm, trung bình khá chứ không đến nỗi xấu.
bác ơi, cho em hỏi chút.
Lá số bạn chủ thớt này, Thiên Di có PHỤC BINH. Thì nó ảnh hưởng như nào đến cung PHU của chủ thớt?
Bác trả lời cho em tham khảo với nhé.
Được cảm ơn bởi: Uyennguyen200897
Đầu trang

Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vân Quý đã viết: 15:57, 15/09/20
bác ơi, cho em hỏi chút.
Lá số bạn chủ thớt này, Thiên Di có PHỤC BINH. Thì nó ảnh hưởng như nào đến cung PHU của chủ thớt?

Theo em được biết ngoại trừ bản thân ra ngoài hay gặp tiểu nhân mà trong hôn nhân dễ có người thứ 3 chen ngang nữa 🤧 không biết đúng không. Mong đc các cô chú anh chị vào giải giup.
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Uyennguyen200897 đã viết: 16:04, 15/09/20
bác ơi, cho em hỏi chút.

Theo em được biết ngoại trừ bản thân ra ngoài hay gặp tiểu nhân mà trong hôn nhân dễ có người thứ 3 chen ngang nữa 🤧 không biết đúng không. Mong đc các cô chú anh chị vào giải giup.
Kẻ thứ ba chen ngang là chen bên chồng mình hay mình với nó :))
Chị thì đọc 1 bài nói đến Phục Binh ở Thiên Di chiếu Phu, nó về việc lấy chồng xa, ko biết là sẽ lập nghiệp ở quê chồng, sống ở quê chồng và chỉ quay về quê mình để thăm lại quê hương. Dựa vào con PHục Binh này.

Nói chung là ít bài về PHỤC BINH ở THIÊN DI chiếu PHU quá. Nhân tiên đây phải tranh thủ hỏi [-O<
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Cung phu em có Mã Khốc Khách chiếu về ( nhị hợp - nhị hại) chả biết là có phải là 1 cách lấy chồng xa ko nhỉ?

Thế thì chị rất là tò mò là con Phục Binh ở Di nó sẽ ảnh hưởng như nào khi em lấy chồng ( nếu ứng là lấy chồng xa).

Có bác nào trả lời tò mò thắc mắc của em với ạ.
Đầu trang

Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vân Quý đã viết: 16:11, 15/09/20
Uyennguyen200897 đã viết: 16:04, 15/09/20

bác ơi, cho em hỏi chút.

Kẻ thứ ba chen ngang là chen bên chồng mình hay mình với nó :))
Chị thì đọc 1 bài nói đến Phục Binh ở Thiên Di chiếu Phu, nó về việc lấy chồng xa, ko biết là sẽ lập nghiệp ở quê chồng, sống ở quê chồng và chỉ quay về quê mình để thăm lại quê hương. Dựa vào con PHục Binh này.

Nói chung là ít bài về PHỤC BINH ở THIÊN DI chiếu PHU quá. Nhân tiên đây phải tranh thủ hỏi [-O<

Em cũng ko rõ luôn chị 😭 em cũng hoang mang hồ quỳnh hương lắm 🤧 mà nghĩ đen cảnh yêu nhau đến cưới rồi li dị thì e hơi ngán 🤧.

Cơ mà vụ lap nghiep xa thì em mới nghe nè 🤔 nếu v thì chắc cũng đúng 1 phần nào vì e di dân sang Mỹ định cư năm 2008 rồi.
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Uyennguyen200897 đã viết: 16:17, 15/09/20

Em cũng ko rõ luôn chị 😭 em cũng hoang mang hồ quỳnh hương lắm 🤧 mà nghĩ đen cảnh yêu nhau đến cưới rồi li dị thì e hơi ngán 🤧.

Cơ mà vụ lap nghiep xa thì em mới nghe nè 🤔 nếu v thì chắc cũng đúng 1 phần nào vì e di dân sang Mỹ định cư năm 2008 rồi.
:D lậy bà, bà đăng lá số, bà nói rõ thông tin thì các thầy vào luận nó dễ bao nhiêu ko =))

Cung Phu của bà có Cự Nhật chiếu ( nhị hợp - nhị hại), chị cũng đọc nhiều bài bảo là đây là 1 cách xuất ngoại, lấy chồng ngoại quốc - chồng Việt Kiều.
Thế thì đúng là em sẽ lấy chồng xa quê hương bản quán là VN của em là đúng rồi.

Còn chị thấy bảo là dính TUẦN ở PHU thì lấy chồng muộn. Chắc vào đại vận ĐIỀN TRẠCH 34t trở đi lấy thì mới 1 đời chồng :))
Cục: KIM TỨ CỤC thì sẽ vào đại vận 3x mới nên lấy chồng.

Cho chị hỏi chút: nhà em định cư cả nhà bên Mỹ hả? Thế từ 2008 tới giờ, có về thăm VN ko?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”