Nhờ bác hùng tôn và bác vio xét số giúp e ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhờ bác hùng tôn và bác vio xét số giúp e ạ

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Vaccine đã viết: 23:35, 14/09/20 Nếu có thể khuyên thì tỷ không nên sống ở nơi sông nước , thế mà tỷ lại sống trên đảo ,
mình thấy nếu tình duyên tỷ đã vậy thì không nên mở sạp bán duyên mà nên giúp đỡ mọi người bớt đi ái tình mới hợp lẽ chứ
Haha, ái tình làm sao mà bớt, tình cảm luôn là thứ mà người ta mong cầu mà, chị cũng k bán duyên, chẳng qua chỉ là một ly rượu xua đi Hồng Trần thôi
Đầu trang

congthanh1991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi congthanh1991 »

Linhchauhacbach đã viết: 17:36, 15/09/20
Vaccine đã viết: 23:35, 14/09/20 Nếu có thể khuyên thì tỷ không nên sống ở nơi sông nước , thế mà tỷ lại sống trên đảo ,
mình thấy nếu tình duyên tỷ đã vậy thì không nên mở sạp bán duyên mà nên giúp đỡ mọi người bớt đi ái tình mới hợp lẽ chứ
Haha, ái tình làm sao mà bớt, tình cảm luôn là thứ mà người ta mong cầu mà, chị cũng k bán duyên, chẳng qua chỉ là một ly rượu xua đi Hồng Trần thôi
Rượu thì sao mà xưa đi hồng trần đc chị ơi :)
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

congthanh1991 đã viết: 18:26, 15/09/20
Linhchauhacbach đã viết: 17:36, 15/09/20
Rượu thì sao mà xưa đi hồng trần đc chị ơi :)
Được chứ, một câu chuyện, một chén rượu, bạn kể tôi nghe, đủ xua đi Hồng Trần, hij
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Linhchauhacbach đã viết: 11:47, 10/09/20 Hình ảnhLla số thái âm đây ạ
Cậu cũng nghiên cứu về tử vi rồi, tôi nghĩ cậu phải thừa sức biết giờ sinh của mình chứ.
Xin hỏi 1 câu song thân có chắc chắn giờ sinh không?
3 ls cậu đưa ra khác nhau hoàn toàn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Mỗi người có một cuộc đời riêng . Tuy nhiên việc chị nhờ mnguoi check lại lá số chứng tỏ sức sống của chị vẫn mãnh liệt lắm , ko xua tan được hồng trần đâu :)) . Chúc chị sớm tìm được hạnh phúc của đời mình và luôn mạnh mẽ nhé . Em tin chị sẽ tìm được hạnh phúc của bản thân chị và xứng đáng nhận được nó . Hôm nay hơi xỉn , văn lũng cũng :)) .
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vio đã viết: 22:31, 15/09/20
Linhchauhacbach đã viết: 11:47, 10/09/20 Hình ảnhLla số thái âm đây ạ
Cậu cũng nghiên cứu về tử vi rồi, tôi nghĩ cậu phải thừa sức biết giờ sinh của mình chứ.
Xin hỏi 1 câu song thân có chắc chắn giờ sinh không?
3 ls cậu đưa ra khác nhau hoàn toàn.
Hij, ls đầu e đưa lên là nhầm thôi bác, ls ngày 9/6 và hai khoảng giờ dần và Mão thôi, hij
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”