Lá số kinh doanh nhà đất ?? Mong mọi người chia sẻ thêm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SaNz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số kinh doanh nhà đất ?? Mong mọi người chia sẻ thêm

Gửi bài gửi bởi SaNz »

Chào mọi người, đợt rồi em được 1 người bạn dắt đi xem tử vi, thì người xem bảo em chỉ có thể làm được những ngành nghề liên quan tới nhà đất, bất động sản thôi. Em ko biết là có đúng như vậy ko vì em mới biết tử vi gần đây thôi. Mong mọi người chia sẻ thêm ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maidangre
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số kinh doanh nhà đất ?? Mong mọi người chia sẻ thêm

Gửi bài gửi bởi maidangre »

Bạn đang trong đại vận tốt đẹp nhất trong đời, nên tận dụng 10 năm này để xây dựng sự nghiệp, sau này được nương nhờ. Bạn làm kinh doanh cũng tốt, có thể phải làm xa quê hương. Bạn là người có uy quyền tuy nhiên hơi khắc nghiệt, nếu biết khắc phục thì cuộc sống cũng đầy đủ.
Đầu trang

SaNz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SaNz »

maidangre đã viết: 13:30, 26/02/20 Bạn đang trong đại vận tốt đẹp nhất trong đời, nên tận dụng 10 năm này để xây dựng sự nghiệp, sau này được nương nhờ. Bạn làm kinh doanh cũng tốt, có thể phải làm xa quê hương. Bạn là người có uy quyền tuy nhiên hơi khắc nghiệt, nếu biết khắc phục thì cuộc sống cũng đầy đủ.
Hi, mình nghe nhiều người bảo Di mà có Thiên Mã, Phi Liêm là có thể xuất ngoại đc đúng ko ạ ? Vì mình dự đi định cư nước ngoài
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maidangre
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maidangre »

SaNz đã viết: 16:46, 26/02/20
maidangre đã viết: 13:30, 26/02/20 Bạn đang trong đại vận tốt đẹp nhất trong đời, nên tận dụng 10 năm này để xây dựng sự nghiệp, sau này được nương nhờ. Bạn làm kinh doanh cũng tốt, có thể phải làm xa quê hương. Bạn là người có uy quyền tuy nhiên hơi khắc nghiệt, nếu biết khắc phục thì cuộc sống cũng đầy đủ.
Hi, mình nghe nhiều người bảo Di mà có Thiên Mã, Phi Liêm là có thể xuất ngoại đc đúng ko ạ ? Vì mình dự đi định cư nước ngoài
Cũng có nghĩa là công việc phải di chuyển nhiều, vất vả vì sự hay thay đổi.
Được cảm ơn bởi: SaNz
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

SaNz đã viết: 11:59, 26/02/20 Chào mọi người, đợt rồi em được 1 người bạn dắt đi xem tử vi, thì người xem bảo em chỉ có thể làm được những ngành nghề liên quan tới nhà đất, bất động sản thôi. Em ko biết là có đúng như vậy ko vì em mới biết tử vi gần đây thôi. Mong mọi người chia sẻ thêm ạ.
Hình ảnh
LÁ NÀY đai vận 26-35 tuổi : toàn là sát tinh tập hợp không kiếp phuc hỏa thất sát hãm bệnh phù , giáp kình dương hãm .... đai kỵ làm ăn buôn bán ... tình duyên hôn nhân bất lợi

36-45 tuổi mới phi tiên mới có thể làm ăn buôn bán kết hôn được
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

SaNz đã viết: 11:59, 26/02/20 Chào mọi người, đợt rồi em được 1 người bạn dắt đi xem tử vi, thì người xem bảo em chỉ có thể làm được những ngành nghề liên quan tới nhà đất, bất động sản thôi. Em ko biết là có đúng như vậy ko vì em mới biết tử vi gần đây thôi. Mong mọi người chia sẻ thêm ạ.
Hình ảnh
Bạn này có thể làm kinh doanh buôn bán, ẩm thực, giải trí nhưng tuyệt đối đừng dính vào bds nhé!
Đầu trang

SaNz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SaNz »

thachcamdang đã viết: 10:17, 27/02/20
Hình ảnh
LÁ NÀY đai vận 26-35 tuổi : toàn là sát tinh tập hợp không kiếp phuc hỏa thất sát hãm bệnh phù , giáp kình dương hãm .... đai kỵ làm ăn buôn bán ... tình duyên hôn nhân bất lợi

36-45 tuổi mới phi tiên mới có thể làm ăn buôn bán kết hôn được
Tks bác nhiều, thầy nào cũng nói mình phải kết hôn trễ chứ ko lận đận :(
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Hình ảnh
Cùng chung tâm trạng chủ thớt em cũng muốn lấn sân sang bds liệu có nên hay không dù biết khó khăn , nhưng khó là em thich lao đầu vô
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

KENT đã viết: 22:48, 26/09/20
Cùng chung tâm trạng chủ thớt em cũng muốn lấn sân sang bds liệu có nên hay không dù biết khó khăn , nhưng khó là em thich lao đầu vô
anh có thể để đường link lá số tứ trụ của anh cho em ngó qua tí được không?
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

siunhan92dn đã viết: 22:54, 26/09/20
KENT đã viết: 22:48, 26/09/20
anh có thể để đường link lá số tứ trụ của anh cho em ngó qua tí được không?
Hình ảnh
ĐÂY NÈ BẠN SIÊU NHÂN
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”