Quan lộc bị triệt, chẳng lẽ em ko làm đc gì :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quan lộc bị triệt, chẳng lẽ em ko làm đc gì :(

Gửi bài gửi bởi vynguyen13 »

Mọi người xem hộ mình với ạ, mình bị triệt đường quan lộc. Vậy có phải là mình sẽ ko làm được gì cả đời ~X( Đây có phải là lá số bình bình, ko tốt ko xấu??
Hình ảnh
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Quan lộc bị triệt, chẳng lẽ em ko làm đc gì :(

Gửi bài gửi bởi KMD »

Cháu yên tâm mà sống nha vì chú từng biết 1 người Quan Lộc bị Triệt lại thêm Địa Không, Thiên Không và gia thêm Tả Hữu nhưng người ấy sống thật không uổng 1 kiếp người. ;)
Được cảm ơn bởi: vynguyen13
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KMD đã viết: 14:17, 30/09/20 Cháu yên tâm mà sống nha vì chú từng biết 1 người Quan Lộc bị Triệt lại thêm Địa Không, Thiên Không và gia thêm Tả Hữu nhưng người ấy sống thật không uổng 1 kiếp người. ;)
Cháu cảm ơn chú, thật là truyền cảm hứng!
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bumppppppppppppppppp
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

vynguyen13 đã viết: 13:53, 30/09/20 Mọi người xem hộ mình với ạ, mình bị triệt đường quan lộc. Vậy có phải là mình sẽ ko làm được gì cả đời ~X( Đây có phải là lá số bình bình, ko tốt ko xấu??
Hình ảnh
Ko làm đc j thì ko hẳn, nhưng xu hướng là công danh đổ vỡ nửa chừng. Đại hạn này ko tốt, 10 năm tới cháu sẽ thấy thôi.
Đáng ra nên dừng hỏi nhưng cháu lại muốn up up thì up thôi!!!
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 20:46, 02/10/20
vynguyen13 đã viết: 13:53, 30/09/20 Mọi người xem hộ mình với ạ, mình bị triệt đường quan lộc. Vậy có phải là mình sẽ ko làm được gì cả đời ~X( Đây có phải là lá số bình bình, ko tốt ko xấu??
Hình ảnh
Ko làm đc j thì ko hẳn, nhưng xu hướng là công danh đổ vỡ nửa chừng. Đại hạn này ko tốt, 10 năm tới cháu sẽ thấy thôi.
Đáng ra nên dừng hỏi nhưng cháu lại muốn up up thì up thôi!!!
ui giồi thế này thì quá buồn luôn ko còn gì để nói :-S cháu cảm ơn nhiều ạ :(
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

1 nếu đi sâu phân tích thì không phải là không tốt không xấu mà là một trong hai , dù kết quả đúng là hơi nghiêng về một bên , nhưng bạn có thể nghĩ là trong âm có dương trong dương có âm , nghĩa là trong tốt có xấu và trong xấu có tốt , vấn đề sẽ là bạn muốn là người tốt hay người xấu ?
2 việc triệt quan lộc không phải cứ " triệt quan lộc " là không làm được gì mà còn phải phân tích cụ thể mức độ , không nói chung được
3 câu trả lời là bạn có thể làm "người" được , được mang thân phận người rõ ràng là ít phước hơn cõi trên nhưng vẫn hơn nhiều so với ngạ quỷ súc sinh , cuộc đời chỉ là cõi tạm bợ thôi , ta vốn là một thực thể trải qua nhiều hình dạng , ở đời trần này hãy sống phần người nhiều hơn phần con ,
đó là đạo đức , trí tuệ ,
Được cảm ơn bởi: nguyenngo8
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”