Hôm nay trung thu ngồi 1 mình thấy cô đơn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hôm nay trung thu ngồi 1 mình thấy cô đơn

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Hình ảnh
Hôm nay trung thu ngồi 1 mình cảm giác cô đơn vô cùng chẳng nói chuyện với một ai , cảm giác mình chả làm được gì ra hồn các bác ạ . Mong các bác xem giúp cháu các đại vận với ạ không là cháu buồn lắm !!!
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Hôm nay trung thu ngồi 1 mình thấy cô đơn

Ai xem giúp cháu vs ạ
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Chị cũng ngồi 1 mình và thiền lắng nghe trò chuyện cùng cơ thể và linh hồn chính mình nè em yêu. Một mình nhưng không cô đơn . Thay vì phải tìm kiếm những thứ , những mối quan hệ bên ngoài em thử kết nối và tạo một mối quan hệ tốt đẹp với chính mình xem sao . Khi em yêu thương bản thân em sẽ thu hút những người tới yêu em như đúng cách em yêu mình . Chị đã trải nghiệm nha
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 22:10, 01/10/20 Chị cũng ngồi 1 mình và thiền lắng nghe trò chuyện cùng cơ thể và linh hồn chính mình nè em yêu. Một mình nhưng không cô đơn . Thay vì phải tìm kiếm những thứ , những mối quan hệ bên ngoài em thử kết nối và tạo một mối quan hệ tốt đẹp với chính mình xem sao . Khi em yêu thương bản thân em sẽ thu hút những người tới yêu em như đúng cách em yêu mình . Chị đã trải nghiệm nha
Sao chị biết em đang tìm người yêu vậy chị :v
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

bookhero2706 đã viết: 22:29, 01/10/20
Hồng Hạnh đã viết: 22:10, 01/10/20 Chị cũng ngồi 1 mình và thiền lắng nghe trò chuyện cùng cơ thể và linh hồn chính mình nè em yêu. Một mình nhưng không cô đơn . Thay vì phải tìm kiếm những thứ , những mối quan hệ bên ngoài em thử kết nối và tạo một mối quan hệ tốt đẹp với chính mình xem sao . Khi em yêu thương bản thân em sẽ thu hút những người tới yêu em như đúng cách em yêu mình . Chị đã trải nghiệm nha
Hic chị hồi bằng tuổi em cũng như em mà. Hồi đó chị suốt ngày đi hỏi số khi nào có ny , khi nào lấy chồng nhưng chị không quen được ai ưng ý cả cho tới khi chị ngừng việc tìm kiếm ai đó ở ngoài kia và quay về tập trung phát triển bản thân thì chị đã gặp Twinflame của chị , một kết nối khó mà tả hết bằng lời . Và sau kết nối này chị lại tiếp tục bước thêm 1 bước nữa trên con đường thức tỉnh tâm linh .
Được cảm ơn bởi: Vu_Tham
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 22:36, 01/10/20
Hic chị hồi bằng tuổi em cũng như em mà. Hồi đó chị suốt ngày đi hỏi số khi nào có ny , khi nào lấy chồng nhưng chị không quen được ai ưng ý cả cho tới khi chị ngừng việc tìm kiếm ai đó ở ngoài kia và quay về tập trung phát triển bản thân thì chị đã gặp Twinflame của chị , một kết nối khó mà tả hết bằng lời . Và sau kết nối này chị lại tiếp tục bước thêm 1 bước nữa trên con đường thức tỉnh tâm linh .
Nhưng nhìn lá số của e chị ko thấy ít phúc lắm sao khó mà kiếm được một người vợ tốt chị nhỉ
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

bookhero2706 đã viết: 22:50, 01/10/20
Hồng Hạnh đã viết: 22:36, 01/10/20

Nhưng nhìn lá số của e chị ko thấy ít phúc lắm sao khó mà kiếm được một người vợ tốt chị nhỉ
Phúc là do em chứ nhìn lá số chi . Chị nghe nói cung phúc thể hiện đời sống tình thần nên nếu e suy nghĩ tích cực , lạc quan thì chính là tạo cung phúc đẹp rồi . Khi e suy nghĩ tích cực năng lượng e toả ra sẽ thu hút những điều may mắn và những người tích cực vào cuộc sống của e
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”