Cao thủ Tứ Hoá phái đi tu tiên?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cao thủ Tứ Hoá phái đi tu tiên?

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hungnguyen30 đã viết: 13:16, 02/10/20 Dạ,Em thì đang làm kế toán cho công ty xây dựng,nhưng lương thấp quá,em tính xin cái khác,mùa dịch khó xin
Ông nội Em lúc trước thì tu mật tông,Em cũng muốn tu luôn, gặp trắc trở nhiều quá,nên em muốn nương tựa cửa phật
Em có số trúng nhà đất đấy!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

congthanh1991 đã viết: 12:14, 02/10/20
Dokhoavan đã viết: 10:42, 02/10/20
congthanh1991 đã viết: 10:20, 02/10/20

A Khoa cho em hỏi chút ak ! Đương số này đủ căn duyên tu hành không ak ? ( tu đạo chứ k phải cạo đầu xuất gia a nha )

[IMG]lasotuvi/1/X2YIIAF3.jpg[/IMG
Ông này lúc trẻ sống sung túc, y lộc phong túc, sau trung niên chủ về phiêu bạt hoặc phải lăn lộn mưu sinh và cũng có lúc bạo phát. Lưu ý Hoả tinh an ở Hợi, không phải ở Mùi

Ông này số mê tín, ưa thích tà thuật hoặc các môn khoa học thần bí, nhưng cơ bản không có căn tu
congthanh1991 đã viết: 12:08, 02/10/20 [IMG]lasotuvi/1/X2YIIAF3.jpg[/IMG
Ông này lúc trẻ sống sung túc, y lộc phong túc, sau trung niên chủ về phiêu bạt hoặc phải lăn lộn mưu sinh và cũng có lúc bạo phát. Lưu ý Hoả tinh an ở Hợi, không phải ở Mùi

Ông này số mê tín, ưa thích tà thuật hoặc các môn khoa học thần bí, nhưng cơ bản không có căn tu
Vâng! anh nói phải, Ông này hiện tại đang phiêu bạt nhiều nơi, vất vả mưu sinh. Hiện đang ở 30 và những năm tiếp theo đang phiêu bạt để kiếm sống chưa có giấu hiệu ổn định lại. Đương số cũng k hẳn là mê tín, nhưng có có sở thích về tâm linh và các môn thần bí.

Về tương lai: Số ông này có tài sản không anh? năm bao nhiêu tuổi thì đương số ăn nên làm ra và ổn định được anh nhỉ? Ông này bôn ba, nay đây mai đó, phiêu bạt nhiều suốt 5 năm nay, Bắc - Trung - Nam - Hải đạo - rừng núi xa xôi đều đả trãi qua và chưa dừng lại.

Điều anh lưu ý " Hỏa tinh an ở Hợi, không phải Mùi" có nghĩa gì anh?

Mong anh Khoa Hồi âm
Cảm tạ!
[IMG]lasotuvi/1/X2YIIAF3.jpg[/IMG
[/quote]
[/quote]
Ông này phải đến đại vận 43 tuổi mới an lạc được. Số có của, làm ra nhiều mà hao tán cũng nhiều!

Cái câu đó tức là an sao theo Trung châu phái, nó khác với trình an sao này
Được cảm ơn bởi: congthanh1991
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Dokhoavan đã viết: 15:51, 02/10/20
Hungnguyen30 đã viết: 13:16, 02/10/20 Dạ,Em thì đang làm kế toán cho công ty xây dựng,nhưng lương thấp quá,em tính xin cái khác,mùa dịch khó xin
Ông nội Em lúc trước thì tu mật tông,Em cũng muốn tu luôn, gặp trắc trở nhiều quá,nên em muốn nương tựa cửa phật
Em có số trúng nhà đất đấy!
Nhưng mà nhà Em không có đất anh ơi,chắc mai mốt Em mua vé số rồi mua đất
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Dokhoavan đã viết: 21:56, 01/10/20
nhuquynhnd135 đã viết: 21:35, 01/10/20 Em cũng quan tâm tứ hoá 🥰 phi hoá nữa . Năm nay can canh nên e lại càng quan tâm 🥰🥰 vì can canh tứ hoá còn nhiều quan điểm khác nhau quá
Canh: Dương Vũ Phủ Đồng

Dạo này cũng ko thấy em đưa lá số mấy đại gia ngìn tỷ luận chơi!
Vâng a, vì họ cũng ở ẩn hết rồi. Có thì kiểu gì e chả up lên để mọi ng nghiệm lý. Hỏi gì chứ hỏi giờ sinh khó phết đấy 😂😂
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 23:45, 01/10/20
taybalo đã viết: 23:22, 01/10/20
Dokhoavan đã viết: 22:51, 01/10/20

Nó rất ứng với các ngữ cảnh quan trọng sau: Ngân hàng uy tín, tổ chức tín dụng uy tín, chủ hụi uy tín, đại gia bds uy tín phát hành trái phiếu,...

Một người dc Thiên Phủ Hoá khoa thì có thể dựa vào uy tín tiền bạc mà huy động vốn rất lớn!
Nếu có địa kiếp lâm vào thì sao hả bạn?

Hình ảnh
Phủ này là kho trống, may có Thiên Phủ Hoá khoa sẽ không gian xảo. Sau bé lớn lên có thể xem tính cách để nghiệm lí Phủ có Hoá khoa hay không

Mệnh này cũng nên rời xa quê hương mới phát triển tốt
Anh ơi thế canh canh Nhật Vũ Âm Đôngf là sai ạ? Ví như lá số e, thì cung huynh đệ chỉ có lộc k có khoa, mà khoa quyền lại về hết cung phu ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 21:40, 02/10/20
taybalo đã viết: 23:22, 01/10/20

Nếu có địa kiếp lâm vào thì sao hả bạn?

Hình ảnh
Phủ này là kho trống, may có Thiên Phủ Hoá khoa sẽ không gian xảo. Sau bé lớn lên có thể xem tính cách để nghiệm lí Phủ có Hoá khoa hay không

Anh ơi thế canh canh Nhật Vũ Âm Đôngf là sai ạ? Ví như lá số e, thì cung huynh đệ chỉ có lộc k có khoa, mà khoa quyền lại về hết cung phu ạ?
Hình ảnh
Vậy chúc mừng em lấy đc ck phú quý vinh hoa nhé!
Không phải sai, mà tuỳ môn phái!
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 21:51, 02/10/20

Hình ảnh
🥺🥺 e vẫn chưa có ck ạ. Vì e thấy can canh ng thì luận nhật vũ phủ đồng, ng thì nhật vũ âm đồng, ng thì nhật vũ đồng âm.e thì nghiêng về nhật vũ đồng âm. Anh có thể nghiệm hạn trên lá số e về các hạn có tứ hoá đi
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 21:56, 02/10/20
Dokhoavan đã viết: 21:51, 02/10/20
Hình ảnh
🥺🥺 e vẫn chưa có ck ạ. Vì e thấy can canh ng thì luận nhật vũ phủ đồng, ng thì nhật vũ âm đồng, ng thì nhật vũ đồng âm.e thì nghiêng về nhật vũ đồng âm. Anh có thể nghiệm hạn trên lá số e về các hạn có tứ hoá đi
Cái này bổn sư dạy vậy thì mình theo vậy thôi em!
Lúc xem hạn thì tứ hoá nguyên cục phải bỏ, trừ phi đc xung với tứ hoá vận hạn. Tỉ dụ như Đại vận này của em ở cung Mậu Tý thì Mậu Tham Âm Dương Cơ mà Thái Âm Hoá quyền chẳng xung với Vũ Khúc Hoá quyền của cung hạn, thành ra Hoá quyền ở cung Tý này của em xem như bỏ, chứ nếu không em sẽ gặp cơ hội nắm quyền lớn về tài chính đấy! :))
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

congthanh1991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi congthanh1991 »

Ông này phải đến đại vận 43 tuổi mới an lạc được. Số có của, làm ra nhiều mà hao tán cũng nhiều!

[/quote]

Làm ra nhiều hay ít về sau em không rõ. Nhưng hiện tại trở về trước, ông này làm công hưởng lương củng cần kiệm tính về số lượng thì củng được được xíu, nhưng số này lại không có của dư. Làm ra bao nhiêu đều phụ giúp bố mẹ, em út trả nợ Chính thức thì mới trả hết nợ cho gia đình cách đây mấy tháng. Nên có của mà thành không đến giờ ngoài 2 bàn tay trắng ra không có gì cả.

May thay tiền bạc ông này được sử dụng giúp bố mẹ chứ k xài tiêu cho cá nhân hay chạy theo phù vân ở đời.

Mà anh, từ 1 -5 năm tới, số ông này có ổn không anh? ông này dân đầu tư kinh doanh BĐS. nếu thành thì chỉ cần 1 Dự án là tạo bước ngoặt cuộc đời, sang 1 trang mới (như anh nói bạo phát) nhưng nếu bại thì củng thành bạo bại. Nên không biết 1-5 năm tới ông này có được bạo phát quả nào không?

Mong anh Hồi âm !
Cảm tạ!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

congthanh1991 đã viết: 22:35, 02/10/20 Ông này phải đến đại vận 43 tuổi mới an lạc được. Số có của, làm ra nhiều mà hao tán cũng nhiều!

Làm ra nhiều hay ít về sau em không rõ. Nhưng hiện tại trở về trước, ông này làm công hưởng lương củng cần kiệm tính về số lượng thì củng được được xíu, nhưng số này lại không có của dư. Làm ra bao nhiêu đều phụ giúp bố mẹ, em út trả nợ Chính thức thì mới trả hết nợ cho gia đình cách đây mấy tháng. Nên có của mà thành không đến giờ ngoài 2 bàn tay trắng ra không có gì cả.

May thay tiền bạc ông này được sử dụng giúp bố mẹ chứ k xài tiêu cho cá nhân hay chạy theo phù vân ở đời.

Mà anh, từ 1 -5 năm tới, số ông này có ổn không anh? ông này dân đầu tư kinh doanh BĐS. nếu thành thì chỉ cần 1 Dự án là tạo bước ngoặt cuộc đời, sang 1 trang mới (như anh nói bạo phát) nhưng nếu bại thì củng thành bạo bại. Nên không biết 1-5 năm tới ông này có được bạo phát quả nào không?

Mong anh Hồi âm !
Cảm tạ!
[/quote]

Đại vận này ông này có xu hướng đầu tư mạo hiểm, nhưng tiềm ẩn nguy cơ đại bại! Thận trọng nhé!
Cũng có cơ hội thành công vang dội đấy! Nhưng cần nỗ lực rất lớn để biến điều không tưởng thành hiện thực!

Một đại vận dữ dội đấy em! Phất lên hay lụi tàn nhờ vào ba năm cuối của đại vận này!
Được cảm ơn bởi: congthanh1991
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”