Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Thầy tử vi xem bảo vợ chồng em sẽ li hôn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Bọn em xem tử vi thì thầy phán lá số này có cung ly vợ chồn

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Bmwx6m đã viết: 11:43, 17/10/20
joienguyen đã viết: 11:42, 17/10/20
-------
Cứ tận hưởng đi đã. Sống thì nhìn nhau, bớt mỗi người ít cái tôi đi mà sống.
Dạ bác ơi, thế lá số này có sao ko ạ? Mấy hôm nay vợ chồng em hoang mang quá ạ ! Hic
Vợ chồng cậu đang sống hạnh phúc, mà cậu còn đi hỏi số trước tương lai chia xa thì chịu rồi. Nếu biết là xấu thì sống tu tâm tu tính, nhìn nhau mà xây dựng tương lai để tránh điều đó có hơn không.

Vợ chồng cậu có con cái chưa? Chú ý phần này! Có vẻ chậm và ít con nữa!
Được cảm ơn bởi: Bmwx6m, MarlinNguyen
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Thầy tử vi xem bảo vợ chồng em sẽ li hôn ạ!

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

Bmwx6m đã viết: 11:34, 17/10/20 Chào các bác trong hội ạ ! Hiện giờ vợ chồng em đang khá hoang mang lo lắng ạ, vì hôm trước em có nhờ thầy tử vi xem lá số thì thầy bảo vợ chồng em vào năm 2023 tới sẽ có hạn li hôn khó tránh khỏi, hai lá số này rất dễ hai đời chồng, hai đời vợ ạ, mà thầy này vừa xem tử vi vừa xem âm, có xem một số điểm về gia đình bọn em thấy cũng có điểm khá đúng, và xem thời gian bán được nhà cũng đúng ạ nên bọn em khá lo lắng ! Bọn em đã yêu nhau gần 7 năm mới tiến tới hôn nhân, hiện giờ đang hạnh phúc với nhau ạ ! Mà thầy bảo sợ ko giữ được quá 3 năm nữa nên bọn em đang rất lo ạ ! Kính mong các cao nhân luận giải giúp đỡ bọn em với ạ ! Em xin chân thành cảm ơn ạ ! Ngày giờ sinh của em là 14h45' ngày 14/06/1994 dương lịch còn của vợ em là 19h15' 15/03/1995 dương lịch ạ, thầy kia bảo em vào trang tuvivietnam lấy lá số ra như thế này không biết đúng ko ạ?
Lá số năm sinh 1994 là của em còn lá số sinh năm 1995 là của vợ em ạ !
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Bọn em xem tử vi thì thầy phán lá số này có cung ly vợ chồn

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

joienguyen đã viết: 12:45, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 11:43, 17/10/20
joienguyen đã viết: 11:42, 17/10/20
Cứ tận hưởng đi đã. Sống thì nhìn nhau, bớt mỗi người ít cái tôi đi mà sống.
Dạ bác ơi, thế lá số này có sao ko ạ? Mấy hôm nay vợ chồng em hoang mang quá ạ ! Hic
Vợ chồng cậu đang sống hạnh phúc, mà cậu còn đi hỏi số trước tương lai chia xa thì chịu rồi. Nếu biết là xấu thì sống tu tâm tu tính, nhìn nhau mà xây dựng tương lai để tránh điều đó có hơn không.

Vợ chồng cậu có con cái chưa? Chú ý phần này! Có vẻ chậm và ít con nữa!
Dạ vợ chồng em chưa có con cái ạ ! Hôm rồi em đi hỏi thầy xem năm sinh con tốt ấy ạ, thì tự nhiên thầy phán bảo năm 2023 li hôn, rất khó tránh được ạ , thầy còn phán là năm 2022 là có con rồi 2023 li hôn ạ ! Vậy bác xem có bị thế ko ạ? Hic :3
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

[/img]
Vaccine đã viết: 12:31, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 12:26, 17/10/20
Vaccine đã viết: 12:09, 17/10/20 1 " vợ chồng em có cung ly "
có cung ly là cái gì thế bạn ?
đọc mãi mà chả hiểu
dù có tính tuổi cung phi thì chồng càn vợ khảm chứ ly ngọ tử vi cũng có thấy gì liên quan đâu

2 " thầy tử vi " là ai thế bạn ?
gửi tôi xem ảnh ông này đi
tôi sẽ nhìn mặt ông này cho bạn , nếu tâm ông này tà thì next , nếu không thì có thể suy nghĩ thêm , và xem thêm gì và mất bao nhiêu thế ? mất tiền còn thêm lo lắng
kiểu tự dưng đang yên đang lành mà chém tào lao bí đao chia rẽ thì gọi là gây nghiệp ái , phá họa người khác , nên thường những người như thế sau khi đầu thai cũng khổ tình duyên lắm , thực chứng tôi thấy rồi
Bác ơi em ko tìm thấy tính năng chat trong diễn đàn ạ, bác có zalo ko cho em xin số để em pm gửi bác xem giúp em ạ ! Em cảm ơn bác rất nhiều ạ !
mình mở hộp thư rồi , bạn gửi thử xem nhé
Em bấm vào icon post ảnh lên thì nó cứ ra thế này Hình ảnh mà ko ra chỗ để chọn ảnh ạ? :3
Sửa lần cuối bởi Bmwx6m vào lúc 13:29, 17/10/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Bmwx6m đã viết: 12:51, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 11:43, 17/10/20 ---------
-----------
Dạ vợ chồng em chưa có con cái ạ ! Hôm rồi em đi hỏi thầy xem năm sinh con tốt ấy ạ, thì thầy phán bảo năm 2023 li hôn, rất khó tránh được ạ , thầy còn phán là năm 2022 là có con rồi 2023 li hôn ạ ! Vậy bác xem có bị thế ko ạ? Hic :3
Cậu đang hạnh phúc, ai dám phán là cậu ly hon, :))) Tôi nói rồi, thấy xấu thì lo điều chỉnh lối sống thích nghi với nhau.

Giả xử, ai cũng phán cậu sẽ ly hôn, thì sao? 2 vc cậu dừng lại tất cả chứ?
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

joienguyen đã viết: 13:23, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 12:51, 17/10/20
-----------
Dạ vợ chồng em chưa có con cái ạ ! Hôm rồi em đi hỏi thầy xem năm sinh con tốt ấy ạ, thì thầy phán bảo năm 2023 li hôn, rất khó tránh được ạ , thầy còn phán là năm 2022 là có con rồi 2023 li hôn ạ ! Vậy bác xem có bị thế ko ạ? Hic :3
Cậu đang hạnh phúc, ai dám phán là cậu ly hon, :))) Tôi nói rồi, thấy xấu thì lo điều chỉnh lối sống thích nghi với nhau.

Dạ ko bác ạ, vợ chồng em vẫn đã và đang yêu thương cố gắng cùng nhau ạ? Cơ mà thầy nói thế này làm bọn em lo lắng hoang mang ạ, thầy còn bảo là hạn này gần như ko có cách nào tránh đc ạ ! :3 ko ở đc với nhau quá 3 năm ạ, đến năm 2023 chắc chắn là li hôn ạ ! Còn em post lên đây là muốn xin ý kiến mọi người tư vấn là có đúng là số như vậy ko ạ, thầy xem bảo có cách để hoá giải nhưng phải làm lễ hết khá nhiều tiền mà trong khi kinh tế bọn em đang khá eo hẹp ạ !
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Bmwx6m đã viết: 13:25, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 12:51, 17/10/20 --------------

Dạ ko bác ạ, vợ chồng em vẫn đã và đang yêu thương cố gắng cùng nhau ạ? Cơ mà thầy nói thế này làm bọn em lo lắng hoang mang ạ, thầy còn bảo là hạn này gần như ko có cách nào tránh đc ạ ! :3 ko ở đc với nhau quá 3 năm ạ, đến năm 2023 chắc chắn là li hôn ạ ! Còn em post lên đây là muốn xin ý kiến mọi người tư vấn là có đúng là số như vậy ko ạ, thầy xem bảo có cách để hoá giải nhưng phải làm lễ hết khá nhiều tiền mà trong khi kinh tế bọn em đang khá eo hẹp ạ !
Làm lễ abc gì đó thì thôi, vứt đi, đừng dính vào mấy cái này nữa. Ko nên vậy. Lễ bái gì.
Còn lá số cậu đăng cũng thấy có bất lợi hôn nhân, nhưng ko đồng nghĩa sẽ phải ly hôn.
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

joienguyen đã viết: 13:31, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 13:25, 17/10/20

Làm lễ abc gì đó thì thôi, vứt đi, đừng dính vào mấy cái này nữa. Ko nên vậy. Lễ bái gì.
Còn lá số cậu đăng cũng thấy có bất lợi hôn nhân, nhưng ko đồng nghĩa sẽ phải ly hôn.
Dạ thế bác xem giúp cho em với ạ ! Bất lợi hôn nhân trong là số của em nghĩa là những gì bác? Có đến mức độ phải li hôn ko ạ? Em cảm ơn bác nhiều ạ !
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

Bmwx6m đã viết: 13:20, 17/10/20 [/img]
Bmwx6m đã viết: 12:26, 17/10/20

Bác ơi em ko tìm thấy tính năng chat trong diễn đàn ạ, bác có zalo ko cho em xin số để em pm gửi bác xem giúp em ạ ! Em cảm ơn bác rất nhiều ạ !
Em bấm vào icon post ảnh lên thì nó cứ ra thế này Hình ảnh mà ko ra chỗ để chọn ảnh ạ? :3
tướng của người nữ thanh đồng đó cũng ghê phết đó , đúng là xài trợ lực của vong có khác , người thường nhìn sẽ thấy hơi sợ , nhưng người này từng là nam , nhìn qua thấy khác biệt liền , dính đến bà này chỉ có hại không có lợi cho bạn

mình thì khuyên bạn tránh xa tất cả các thể loại làm lễ giải các thứ , ngay việc lấy tiền làm bạn thêm lo lắng đã không tốt rồi

việc mà xem hạn tháng 8 âm đúng trong tương lai như thế bằng tâm linh không khó bạn nhé vì người này hỏi vong , thứ hai là mình không biết bạn hỏi han thế nào , câu chuyện ra sao vì có rất nhiều kĩ thuật trong nghề bói toán rất đơn giản mà người xem thì cứ thấy tuyệt diệu khủng khiếp ( chưa nói những người xem nguyệt hạn bằng tử vi )
chuyện hạn 2023 thì tính ra bạn kia cũng biết xem qua ( ví dụ như tiểu vận ) nhưng nó không biến động dẫn tới ly hôn đâu , giải hạn chỉ là cách hù dọa những người có tâm lý yếu và thiếu hiểu biết thôi , vì sao ư ? vì nộp tiền xong thì họ nói giải xong rồi , trong khi vốn dĩ nó chẳng có gì xảy ra cả , tiền đó vốn dĩ họ chữa bệnh cho bạn , bệnh bị lừa , sợ hãi

đừng chơi với bà này nữa , không có gì tốt đẹp đâu
tốt nhất là bạn đi chùa , nghe pháp , lễ phật , sống bằng đạo lí tốt đẹp , khi bạn tín tâm và có nội lực thì dăm lời hù dọa kia chẳng còn ý nghĩa nữa
Được cảm ơn bởi: MarlinNguyen
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

Vaccine đã viết: 15:45, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 13:20, 17/10/20 [/img]
tướng của người nữ thanh đồng đó cũng ghê phết đó , đúng là xài trợ lực của vong có khác , người thường nhìn sẽ thấy hơi sợ , nhưng người này từng là nam , nhìn qua thấy khác biệt liền , dính đến bà này chỉ có hại không có lợi cho bạn

mình thì khuyên bạn tránh xa tất cả các thể loại làm lễ giải các thứ , ngay việc lấy tiền làm bạn thêm lo lắng đã không tốt rồi

việc mà xem hạn tháng 8 âm đúng trong tương lai như thế bằng tâm linh không khó bạn nhé vì người này hỏi vong , thứ hai là mình không biết bạn hỏi han thế nào , câu chuyện ra sao vì có rất nhiều kĩ thuật trong nghề bói toán rất đơn giản mà người xem thì cứ thấy tuyệt diệu khủng khiếp ( chưa nói những người xem nguyệt hạn bằng tử vi )
chuyện hạn 2023 thì tính ra bạn kia cũng biết xem qua ( ví dụ như tiểu vận ) nhưng nó không biến động dẫn tới ly hôn đâu , giải hạn chỉ là cách hù dọa những người có tâm lý yếu và thiếu hiểu biết thôi , vì sao ư ? vì nộp tiền xong thì họ nói giải xong rồi , trong khi vốn dĩ nó chẳng có gì xảy ra cả , tiền đó vốn dĩ họ chữa bệnh cho bạn , bệnh bị lừa , sợ hãi

đừng chơi với bà này nữa , không có gì tốt đẹp đâu
tốt nhất là bạn đi chùa , nghe pháp , lễ phật , sống bằng đạo lí tốt đẹp , khi bạn tín tâm và có nội lực thì dăm lời hù dọa kia chẳng còn ý nghĩa nữa

Dạ em cảm ơn bác ạ, em cũng khá lo vì hôm nay em có gửi lá số của em cho một bác cũng khá có tiếng trên kinh dịch hội, bác FB Kim Ngân Anh Sơn ấy ạ, thì bác ấy xem lá số của em cũng nói y chang như vậy ạ ! Bác Vaccine có thể add zalo e để e tiện trao đổi đc ko ạ? Em cảm ơn bác rất nhiều ạ !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”