Đây là lá số của hai anh em ruột. Mong các bác/chú/cô/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hinh Vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đây là lá số của hai anh em ruột. Mong các bác/chú/cô/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!

Gửi bài gửi bởi Hinh Vũ »

Hình ảnh
Hình ảnh
2 anh em cháu đều vừa ra trường, anh cháu học y còn cháu học luật ý ạ.
Mong mọi người xem giúp cháu về sự nghiệp cũng như chuyện tình cảm của 2 anh em với ạ! Cháu cảm ơn rất nhiều ạ! ^:)^
Đầu trang

nhanthanh087
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Đây là lá số của hai anh em ruột. Mong các bác/chú/cô/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!

Gửi bài gửi bởi nhanthanh087 »

Mình trình còn kém, gửi bạn 1 vài ý: bạn tốt hơn a bạn về mặt phúc đức; a bạn có song hao (1 nằm ở tài) và 1 ở cung chiếu coi chừng phá sản trong đời. Anh bạn và bạn đều có cô thân quả tú chiếu mệnh thì sẽ cảm thấy cô độc và khó trong hôn nhân; ngoài ra anh bạn còn địa kiếp địa không chiếu mệnh nên cần sống làm phước đức hơn nữa; vì a bạn có quan phủ quan phù ở di, tài có song hao nên làm việc thiện đức cũng như gieo điều tốt tránh quả xấu.
Ba mẹ bạn sức khỏe đều k tốt; bạn sẽ hao cho ba mẹ ban khá nhiều.
A bạn đang trong đại vận tốt; vợ giỏi; sau 36 thì đỡ; năm 30 có hạn hỉ sự.
Bạn theo luật sư là đúng mệnh rồi.
Được cảm ơn bởi: Hinh Vũ
Đầu trang

Hinh Vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đây là lá số của hai anh em ruột. Mong các bác/chú/cô/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!

nhanthanh087 đã viết: 22:23, 02/11/20 Mình trình còn kém, gửi bạn 1 vài ý: bạn tốt hơn a bạn về mặt phúc đức; a bạn có song hao (1 nằm ở tài) và 1 ở cung chiếu coi chừng phá sản trong đời. Anh bạn và bạn đều có cô thân quả tú chiếu mệnh thì sẽ cảm thấy cô độc và khó trong hôn nhân; ngoài ra anh bạn còn địa kiếp địa không chiếu mệnh nên cần sống làm phước đức hơn nữa; vì a bạn có quan phủ quan phù ở di, tài có song hao nên làm việc thiện đức cũng như gieo điều tốt tránh quả xấu.
Ba mẹ bạn sức khỏe đều k tốt; bạn sẽ hao cho ba mẹ ban khá nhiều.
A bạn đang trong đại vận tốt; vợ giỏi; sau 36 thì đỡ; năm 30 có hạn hỉ sự.
Bạn theo luật sư là đúng mệnh rồi.
Dạ em cảm ơn ạ! Ba em thì mất rồi, mẹ em đúng là sức khỏe không tốt ạ. Cho em hỏi thêm là mẹ em có thọ không ạ? Và nếu không theo ngành luật thì em hợp với ngành gì nữa không ạ? Em cảm ơn ạ!
Đầu trang

Hinh Vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các bác/cô/chú/anh/chị hữu duyên giúp cháu/em với ạ! 🥺
Đầu trang

Hinh Vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người hữu duyên xem giúp cháu với ạ? 🥺
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”