TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Chương trình cặp đôi Lý số, dành cho những người đi tìm một nửa
tabahamaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Gửi bài gửi bởi tabahamaha »

Cháu chào Cô, một đêm mãi chẳng ngủ được vào lyso.vn thì thấy top của Cô.
Kính nhờ Cô cho cháu xin lời khuyên về lá số của cháu với ạ!
Tuổi trẻ nhiều hoài bão nhưng mãi cháu vẫn chưa ổn định, nhiều trắc trở không mấy thuận lợi gì về mặc công việc cũng như tình cảm cả.

Hình ảnh
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

tabahamaha đã viết: 22:06, 01/11/20 Cháu chào Cô, một đêm mãi chẳng ngủ được vào lyso.vn thì thấy top của Cô.
Tuổi trẻ nhiều hoài bão nhưng mãi cháu vẫn chưa ổn định, nhiều trắc trở không mấy thuận lợi gì về mặc công việc cũng như tình cảm cả.
@tabahamaha,

Xét theo phương diện lá số thì cô xếp chủ nhân của nó thuộc diện may mắn. Chỉ cần biết nhận ra và hài lòng với những gì mình có được.

Vài năm nữa khi có nhiều kinh nghiệm sống hơn, quan sát nhiều hơn xung quanh và bản thân trải nghiệm nhiều hơn chắc em sẽ thấy .

Tài chính không phải tất bật chạy đôn chạy đáo lo miếng ăn như bao người...
Sự nghiệp, công việc làm luôn được ung dung tự tại...
Tình yêu, quan hệ tình cảm luôn có người theo đuổi chiều chuộng, còn việc không phải lúc nào cũng diễn ra theo ý em lại là một chuyện khác...
Em là tuýp người lụy tình, hơi có chút đa nghi, hay day dứt buồn bã vì chuyện tình cảm...

Cho đến nay có rất nhiều cơ hội và trước 30t sẽ xây dựng gia đình.

Cô chúc em vui khỏe và sớm được như ý.

(Chỉ để tham khảo)
Được cảm ơn bởi: tabahamaha
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Con chào cô ạ.
Cô ơi, con đã 34t mà vẫn ế, liệu con có ế cả đời không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NangHa115 đã viết: 16:51, 07/11/20 Con chào cô ạ.
Dạ con lấy lá số bị nhầm giờ sinh, con gửi lại lá số (sinh tầm trưa muộn) ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

tabahamaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tabahamaha »

lavi đã viết: 14:50, 07/11/20
tabahamaha đã viết: 22:06, 01/11/20 Cháu chào Cô, một đêm mãi chẳng ngủ được vào lyso.vn thì thấy top của Cô.
@tabahamaha,

Xét theo phương diện lá số thì cô xếp chủ nhân của nó thuộc diện may mắn. Chỉ cần biết nhận ra và hài lòng với những gì mình có được.

Vài năm nữa khi có nhiều kinh nghiệm sống hơn, quan sát nhiều hơn xung quanh và bản thân trải nghiệm nhiều hơn chắc em sẽ thấy .

Tài chính không phải tất bật chạy đôn chạy đáo lo miếng ăn như bao người...
Sự nghiệp, công việc làm luôn được ung dung tự tại...
Tình yêu, quan hệ tình cảm luôn có người theo đuổi chiều chuộng, còn việc không phải lúc nào cũng diễn ra theo ý em lại là một chuyện khác...
Em là tuýp người lụy tình, hơi có chút đa nghi, hay day dứt buồn bã vì chuyện tình cảm...

Cho đến nay có rất nhiều cơ hội và trước 30t sẽ xây dựng gia đình.

Cô chúc em vui khỏe và sớm được như ý.

(Chỉ để tham khảo)
Dạ vâng ạ, Cháu rất cám ơn Cô đã cho cháu ít thời gian 🌹
Những điều Cô nói thật nhẹ nhàng, ấm áp quan trọng là rất đúng ạ.
Cháu chúc Cô luôn vui vẻ và thật nhiều sức khoẻ ạ!
Đầu trang

Tâm An 09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tâm An 09 »

@ Lavi

Tâm An chào Cô Lavi!.

Cuối tuần ngồi uống cafe một mình. Chợt nhận ra mình củng đã 30 tuổi rồi.

Tầm tuổi này ngày xưa mà chưa lập gia đình hẳn là được gọi là trai Ế cô nhỉ. Và ngày nay ở một vài địa phương tuổi này mà chưa lập gia đình thì lại được xếp vào nhóm ế vợ. Với cháu cũng không ngoại lệ.

Nói thế không phải là gấp gáp đốt cháy giai đoạn để nhằm đạt mục đích đâu cô ạ. Nhưng thiệt tình thì cháu cũng quan tâm không biết lương duyên hôn thê của mình khi nào thì đến??

Cô có thể giúp cháu không ạ? Theo lá số thì cung thê - tử của cháu hạn nặng. Nhưng cháu cũng bình tâm lắm!

Cháu đăng lại lá số ở đây, cô xem xét giúp cháu với ạ.

Tâm An cảm ơn cô Lavi!

Hình ảnh
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@NangHa115

Con chào cô ạ.
Dạ con lấy lá số bị nhầm giờ sinh, con gửi lại lá số (sinh tầm trưa muộn ạ)

Ls nữ +11/05/1987 , 12.50g (âl 14/04 Đ mão)

Chỉ xét riêng về phương diện lá số thì theo cô chủ nhân của nó sinh vào giờ không được may mắn lắm.
Năm 16-17t có xẩy ra biến động lớn trong gia đình?

Mệnh tại Hợi Liêm Tham hãm Bạch hổ đồng cung lại gặp Tuần, cuộc đời nhiều gian truân cả về mặt tình cảm, quan hệ gia đình.
Xây dựng gia đình muộn có khi chưa hẳn đã dở đâu.

Cách giải thoát của lá số này chính là Thiên Di, nên sống xa, càng bươn xa càng tốt, mặc dù Không Kiếp ở đây cùng với Mã thì em cũng nên rèn cho mình tính thận trọng một chút thì hơn.

Chúc em mọi sự an lành.

(Chỉ để tham khảo)
Được cảm ơn bởi: NangHa115
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@Tâm An,

Tâm An chào Cô Lavi!.
Cuối tuần ngồi uống cafe một mình. Chợt nhận ra mình củng đã 30 tuổi rồi.

Sướng thế còn gì, cứ tận hưởng đi em!
Mí lị trai 30 tuổi còn xoan nhé, vội lấy dzợ để có rợ buộc chân à :)
Đầu trang

Tâm An 09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tâm An 09 »

Hôm nào mạn phép cháu mời cô uống cafe tận hưởng với cháu cô nhé !

hì. Khổ thân cháu, sinh nghề tử nghiệp, đâm lao phải theo lao cô ạ. Cái nghề của cháu di chuyển nhiều quá cô Lavi ơi. Suốt 5 năm nay, kể từ ngày tốt nghiệp. Cháu đi đây đi đó nhiều quá. Mấy năm nay cháu ví mình chỉ thua chim đôi cánh, chứ đi lại hẳn nhiều hơn chim Bay.

Chính vì vậy mà con gái thời nay tẩy chay nghề xây dưng khủng khiếp Cô ạ. Bố mẹ cháu củng biểu là, con đi như vậy thì làm sao mà lấy vợ nổi đây? Thôi gắng năm nay nữa năm sau kiếm 1 chỗ mà làm, chứ đi thế không lấy được vợ đâu.

Nhắc đến trai xây dựng, đi xa lại có nhiều vui thú. Qủa thật cháu là người trong ngành nghề, chứng kiến các anh/em đồng môn. Thật sự người đời vì cho trai xây dựng một công trình là một tổ ấm,.v..v. củng đúng thiệt. Tuy nhiên riêng cháu thì không, nhưng cũng bị ảnh hưởng bởi cái Nghiệp của nghề để lại.

Ngày nay gái ít hơn trai, nghề xây dựng cháu phiêu bạt nhiều nơi, lại được mang danh hào hoa đa tình của cái nghiệp nghề mang lại.

Cô Lavi dùng từ "mí lị" làm cháu lại liên tưởng đến âm ngữ của người miền trung. Chẵng nhẽ Cô là người miền trung thiệt nhỉ? :)
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lavi đã viết: 15:48, 14/11/20 @NangHa115

Con chào cô ạ.
Dạ con lấy lá số bị nhầm giờ sinh, con gửi lại lá số (sinh tầm trưa muộn ạ)

Ls nữ +11/05/1987 , 12.50g (âl 14/04 Đ mão)

Chỉ xét riêng về phương diện lá số thì theo cô chủ nhân của nó sinh vào giờ không được may mắn lắm.
Năm 16-17t có xẩy ra biến động lớn trong gia đình?

Mệnh tại Hợi Liêm Tham hãm Bạch hổ đồng cung lại gặp Tuần, cuộc đời nhiều gian truân cả về mặt tình cảm, quan hệ gia đình.
Xây dựng gia đình muộn có khi chưa hẳn đã dở đâu.

Cách giải thoát của lá số này chính là Thiên Di, nên sống xa, càng bươn xa càng tốt, mặc dù Không Kiếp ở đây cùng với Mã thì em cũng nên rèn cho mình tính thận trọng một chút thì hơn.

Chúc em mọi sự an lành.

(Chỉ để tham khảo)
Dạ, con cảm ơn cô ạ, con chúc cô và gia đình tháng mới nhiều may mắn.
Con sống cùng gia đình nơi vùng quê nông thôn nên cuộc sống có khó khăn, thiếu thốn nhưng lại rất yên bình. Những năm 16-17t gia đình con không có biến cố, biến động nào.
Từ nhỏ tới giờ con chưa bao giờ sống xa gia đình, công việc hiện tại cũng thuộc 1 cơ quan nhà nước cách nhà 15km, đầu năm con cũng tìm thuê nhà để sống tự lập 1 mình nhưng mà ba mẹ con không cho và phản ứng rất gay gắt, nói cứ ở với ba mẹ, không ai nói hay đuổi con phải đi đâu hết, nhưng thực sự trong thâm tâm con lại rất muốn bùng và muốn ra ngoài sống, tự lập (dù gia đình con trên dưới hòa thuận). Chuyển công việc đi xa thì cũng khó nếu là luân chuyển hay điều động (trong cơ quan nhà nước để làm việc này thì phải cần có mối quan hệ mà con thì không có).
Con không biết con có lập gia đình hay sống cô đơn cả đời. Mọi người ban đầu thương con nhưng sau họ vì lý do này, lý do khác mà rời xa con.
Một lần nữa con cảm ơn cô, con sẽ cẩn trọng hơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Duyên Lý số”