Xem hạn chuyển việc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
junz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xem hạn chuyển việc

Gửi bài gửi bởi junz »

koollee đã viết: 23:39, 28/07/20
junz đã viết: 00:06, 28/07/20 Ok, tiểu nhị cho 2 ly ép ổi nào :)))))

Trước giờ toàn hỏi công việc, nay mạn phép hỏi Koollee chém vài câu tình duyên đc hêm :( dạo ni ế ẩm quá rồi hụ hụ. Ngoài việc có hỉ năm sau thì chừng mấy năm nữa lại có hỉ vậy Koollee 😂😂😂😂😂
Nướp ép ổi thì ngon toẹt vời ròy :))

Sao lại ế ẩm? Cậu người eo của junz đâu rồi? 🙄🙄🙄
Bạn íh lơ tớ ròi 😂😂😂😂😂
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

junz đã viết: 20:21, 29/07/20 Bạn íh lơ tớ ròi 😂😂😂😂😂
Lơ ý là lơ thế nào nào...?
Junz với bạn í iu xa hở?
Hay là đêm nằm quay lưng về nhau? :>
Đầu trang

junz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi junz »

koollee đã viết: 00:21, 30/07/20
junz đã viết: 20:21, 29/07/20 Bạn íh lơ tớ ròi 😂😂
Lơ ý là lơ thế nào nào...?
Junz với bạn í iu xa hở?
Hay là đêm nằm quay lưng về nhau? :>
Koollee có bao giờ viết thư cho tương lai chưa 😂😂 viết cho Koollee của 2,5, hay 10 năm nữa đọc ah?
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

junz đã viết: 08:01, 30/07/20 Koollee có bao giờ viết thư cho tương lai chưa 😂😂 viết cho Koollee của 2,5, hay 10 năm nữa đọc ah?
Chưa bao giờ á junz. Nói đâu cho xa, cứ tối lại mỗi ngày, ngồi 1 mình ngẫm nghĩ những chuyện ngày hôm nay thôi, nhiều cái cũng khiến mình thấy bản thân thật ngây thơ rồi. 2 hay 5 hay 10 năm sau mà đọc lại những gì mình viết ở hiện tại, chắc mình tự cười bản thân mình đến rụng hàm là cái chắc :))
Mình hăm chơi dại dột như thế :P
Đầu trang

junz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi junz »

koollee đã viết: 22:29, 30/07/20
junz đã viết: 08:01, 30/07/20 Koollee có bao giờ viết thư cho tương lai chưa 😂😂 viết cho Koollee của 2,5, hay 10 năm nữa đọc ah?
Chưa bao giờ á junz. Nói đâu cho xa, cứ tối lại mỗi ngày, ngồi 1 mình ngẫm nghĩ những chuyện ngày hôm nay thôi, nhiều cái cũng khiến mình thấy bản thân thật ngây thơ rồi. 2 hay 5 hay 10 năm sau mà đọc lại những gì mình viết ở hiện tại, chắc mình tự cười bản thân mình đến rụng hàm là cái chắc :))

:))) biết đâu 10 năm sau một ngày u uất nhận dc thư tự cười bản thân lại vui lên nè :))) như vậy đâu có dại dột gì đâu. Mua vui cho bản thân là cách rẻ nhất để vui 😂😂😂😂

Tớ mới xong 1 tháng dập mật làm ko kịp thở 😂😂😂😂
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

junz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi junz »

koollee đã viết: 22:29, 30/07/20 Chưa bao giờ á junz. Nói đâu cho xa, cứ tối lại mỗi ngày, ngồi 1 mình ngẫm nghĩ những chuyện ngày hôm nay thôi, nhiều cái cũng khiến mình thấy bản thân thật ngây thơ rồi. 2 hay 5 hay 10 năm sau mà đọc lại những gì mình viết ở hiện tại, chắc mình tự cười bản thân mình đến rụng hàm là cái chắc :))
Ah tớ có thể nhờ Koollee xác định giờ sinh hộ tớ 1 lá số được không? :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

junz đã viết: 15:50, 08/11/20 Ah tớ có thể nhờ Koollee xác định giờ sinh hộ tớ 1 lá số được không? :D
Cảm ơn junz đã tin tưởng và muốn mình xác định giờ sinh. :)
Junz có thể chia sẻ thêm về trường hợp mà junz cần xác định không? Vì để xác định giờ sinh, nếu không phải là chính bản thân junz muốn xét, thì cần phải là người càng thân cận, càng nắm rõ được các sự việc, thâm cung bí sử trong 1 quãng thời gian dài của người cần xét, thêm với sự hợp tác chân thành nữa.
Junz cứ post lên nhé, mình sẽ cố gắng thử xác định xem sao. Vì thời gian này mình không dồn tâm trí vào để xem xét kĩ được, nên có thể mình sẽ không xét ngay giúp junz được đâu, mình sẽ từ từ xét ngay khi có thể nhé, nhưng biết đâu có cao nhân nào đó giúp cho junz thì sao :)
Junz thông cảm giúp mình với nhé :-bd
Đầu trang

junz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi junz »

koollee đã viết: 03:15, 19/11/20
junz đã viết: 15:50, 08/11/20 Ah tớ có thể nhờ Koollee xác định giờ sinh hộ tớ 1 lá số được không? :D
Junz có thể chia sẻ thêm về trường hợp mà junz cần xác định không? Vì để xác định giờ sinh, nếu không phải là chính bản thân junz muốn xét, thì cần phải là người càng thân cận, càng nắm rõ được các sự việc, thâm cung bí sử trong 1 quãng thời gian dài của người cần xét, thêm với sự hợp tác chân thành nữa.
Junz cứ post lên nhé, mình sẽ cố gắng thử xác định xem sao. Vì thời gian này mình không dồn tâm trí vào để xem xét kĩ được, nên có thể mình sẽ không xét ngay giúp junz được đâu, mình sẽ từ từ xét ngay khi có thể nhé, nhưng biết đâu có cao nhân nào đó giúp cho junz thì sao :)
ồ tớ không nhớ là đã đọc message này luôn ấy, hóa ra bỏ lỡ mất tiêu =((. Lâu lắm rồi không nói chuyện với Koollee :D
Đầu trang

junz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi junz »

koollee đã viết: 03:15, 19/11/20
tự nhiên đọc lại mấy cái message cũ của mọi nói là có khi lá số này không phải của tớ. Kiểu có thể không phải tớ sinh giờ Dần mà là giờ Sửu ấy (của bác Polyrhythm).

Không biết có cách xào xác định đúng giờ không nhỉ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”