Anh Vaccine ơi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Anh Vaccine ơi

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

một ngày buồn
hôm trước mình mua đôi vans thấy lo lo nên bốc được quẻ cách , tượng thay đổi , tưởng rằng ý là điềm thay đổi bản thân hóa ra là giày hơi rộng , phải " đổi " giày , nhưng " cách trở " nên giờ đổi lại không được

đợt này mình cần rất nhiều tài liệu nghiên cứu về " triết lý " phật giáo , kiểu triết lý cô đọng , khoa học và có tính ứng dụng , ... cũng có xu hướng mở rộng ở thế giới nên nếu mama mia có tài liệu thì cho mình xin nhé
Được cảm ơn bởi: mama mia
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Vaccine đã viết: 18:07, 14/11/20 một ngày buồn
hôm trước mình mua đôi vans thấy lo lo nên bốc được quẻ cách , tượng thay đổi , tưởng rằng ý là điềm thay đổi bản thân hóa ra là giày hơi rộng , phải " đổi " giày , nhưng " cách trở " nên giờ đổi lại không được

đợt này mình cần rất nhiều tài liệu nghiên cứu về " triết lý " phật giáo , kiểu triết lý cô đọng , khoa học và có tính ứng dụng , ... cũng có xu hướng mở rộng ở thế giới nên nếu mama mia có tài liệu thì cho mình xin nhé
dạ anh Vaccine, hôm qua cũng là 1 ngày bao nhiêu cảm xúc lo lắng, mệt mỏi và hồi hộp với em. Em đã quyết định nhắn tin hỏi ý kiến Sư phụ. em viết dài như 1 bài văn nhưng khi SP đáp lại chỉ 11 từ thôi. Vậy mà mọi lo âu tan biến và mama như được tiếp thêm sức mạnh. con đường phía trước như được thắp đuốc sáng bừng lên để tiến tới.

hihi sao anh Vaccine nghĩ rằng mama có tài liệu thế ạ? Anh Vaccine vừa rồi có nghe pháp ở chùa Từ Tân mà Sư phụ giảng không ạ? mama hiểu đại ý tổng quát rằng: tất cả chúng ta là 1. Nên mama nghĩ rằng khi ta quan sát rõ ràng thân tâm ta, hiểu rõ ta tức là ta cũng đang hiểu về người khác và dần dần hiểu cả thế giới, vũ trụ - đó là quả vị ALA HÁN. mama nghĩ như vậy anh Vaccine thấy có ổn không ạ?

anh ib mail mama sẽ gửi tài liệu mà 1 vị Sư cô đã gửi cho em để anh tham khảo ạ.
Được cảm ơn bởi: Vaccine
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vaccine đã viết: 18:07, 14/11/20
Hi anh Vaccine..em sợ nhất là khi nào rơi vào ô vuông Cự môn trong lá số của em. Tháng 10 âm này trúng vào nó, y như rằng có chuyện. Nay cô chủ nhiệm kia tức và cũng thái độ với e khi tập thể phụ huynh chỉ tặng quà cho em mà ko tặng cho chủ nhiệm và giáo viên bộ môn khác..

Hic giờ em ngày càng bị cô lập và trơ trọi rồi anh Vaccine ạ.. tháng 10 âm này, amh Vaccine có thể cho em lời khuyên với ạ?

Đang buồn thì con cóc cứ nhảy qua nhảy lại làm em mấy phen hết hồn haiz ~X(
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

mama mia đã viết: 23:28, 20/11/20
Vaccine đã viết: 18:07, 14/11/20
Hi anh Vaccine..em sợ nhất là khi nào rơi vào ô vuông Cự môn trong lá số của em. Tháng 10 âm này trúng vào nó, y như rằng có chuyện. Nay cô chủ nhiệm kia tức và cũng thái độ với e khi tập thể phụ huynh chỉ tặng quà cho em mà ko tặng cho chủ nhiệm và giáo viên bộ môn khác..

Hic giờ em ngày càng bị cô lập và trơ trọi rồi anh Vaccine ạ.. tháng 10 âm này, amh Vaccine có thể cho em lời khuyên với ạ?

Đang buồn thì con cóc cứ nhảy qua nhảy lại làm em mấy phen hết hồn haiz ~X(
chú ý
1 thị phi
2 gièm pha
3 sức khỏe
4 ái, các lời mật ngọt
5 bất ngờ không may

nên
1 tập trung học tập, chuyên môn
2 nhẫn nại
3 tu tập
4 tập thể dục
5 cười =))
Được cảm ơn bởi: mama mia
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vaccine đã viết: 00:13, 21/11/20
>:D< I got it. Thanks so much Brother.
Đầu trang

thichdulich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thichdulich »

Em chào anh Vaccine,
Lá số của em cung thiên di tại tị có sao thái dương, hóa lộc và không kiếp đắc địa. Em có thể đi nước ngoài định cư không ạ? Em cám ơn anh rất nhiều.
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

thichdulich đã viết: 11:41, 22/11/20 Em chào anh Vaccine,
Lá số của em cung thiên di tại tị có sao thái dương, hóa lộc và không kiếp đắc địa. Em có thể đi nước ngoài định cư không ạ? Em cám ơn anh rất nhiều.
về cơ bản lý thuyết thì trường hợp như thế đi lại nhiều và có khả năng đi nước ngoài lớn( ở lại hay không thì chưa bàn), tuy nhiên về cụ thể thì cần xem độ ứng số, sau đó xét cách đi nước ngoài, xét tổng quát chứ không thể cứ nhắm cung di mà nhìn, cách định cư, xét vận rồi mới có thể khẳng định hay không
Được cảm ơn bởi: thichdulich
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vaccine đã viết: 00:13, 21/11/20
Anh Vaccine ơi. Em hồi hộp lo lắng quá, mai là Sở cùng các thầy cô khắp các huyện của tỉnh về dự giờ em dạy..

Ngoài ra còn có giảng viên trường ĐHSP HCM về. tiết học bắt đầu lúc 8h. Huhu cả tỉnh có 2 giáo viên được Sở dự giờ thôi huhu

Em lo còn hơn cả thi viên chức. Anh Vaccine có thể cho em vài lời được không ạ?
Đầu trang

thichdulich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thichdulich »

Thưa anh Vaccine, em chỉ có thắc mắc là người ta nói mệnh Cự môn xấu, ám tinh, thị phi. Nhưng tại sao thường mệnh Cự môn lại có sao Thái âm cung phu thê chủ vợ chồng hiền lành, khá giả.Tử vi, Thiên phủ ở cung tử con cái ngoan hiền, hiếu thảo. Thiên cơ, thái dương cung di ra đường gặp được nhiều tốt đẹp. Em chỉ thắc mắc 1 sao xấu ở mệnh nhưng sao lại được ưu ái ở những phương diện quan trọng như vậy. Mong được anh giải đáp giúp em. Em cám ơn Anh ạ.
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vaccine đã viết: 00:13, 21/11/20 nên
1 tập trung học tập, chuyên môn
2 nhẫn nại
3 tu tập
4 tập thể dục
5 cười =))
Hi anh Vaccine, anh còn nhớ nick mama mia không ạ? Đợt dịch này thấy anh ổn em cũng mừng lắm. Hihi năm học mới này em có quen 1 chị phụ huynh rất nhiệt tình và tốt bụng. Chị ấy mấy ngày qua đang tìm nhà thuê cho em, nói là thuê nhà để tiện chị còn gửi con cháu cho em kèm. Em dù không biết kết quả ra sao nhưng cũng cảm kích tấm lòng chị ấy lắm.

Nhân đây em có thể nhờ anh Vaccine em có thể thuê được căn nhà ưng ý không ạ? Em cám ơn anh nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”