Cần Nghiệm Lý Những Lá Số Thân Hay Cả Mệnh Thân Trong Tam Hợp Thái Tuế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cần Nghiệm Lý Những Lá Số Thân Hay Cả Mệnh Thân Trong Tam Hợp Thái Tuế

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Lá số bạn diễn.online chỉ cần cố gắng vượt qua giai đoạn này thì sang 46-55 sẽ khá lên thấy rõ. Đại vận hiện tại đào hồng không kị cô quả sẽ khó khăn nhất về mặt tình cảm gia đình, họ hàng. Có khôi việt quý nhân nên dựa vào bố mẹ và nghĩ đến con làm nguồn động lực để vượt qua.
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

dien.online đã viết: 09:22, 15/08/18
ToyRav4 đã viết: 06:19, 15/08/18
dien.online đã viết: 11:30, 14/08/18
Không những trắng tay, mất hết lòng tin với người thân, bạn bè mà còn ôm một đống nợ...hiện tại mình đang bị cô lập với tất cả mọi người quanh mình.
Hình ảnh
Lá số này trong sách ông Thiên Lương có viết là Thái Tuế là lên dể, mà Thái Tuế đi với không kiếp là lên dể rồi lại xuống, vậy tôi muốn hỏi bạn là người có lá số nầy có được lên chưa?
chưa lên bao giờ, đa phần giang giở...và đứng mũi chịu sào.
Lá số này tôi nghĩ là tốt, nhưng có lẽ chưa đến thời vận thôi.Lúc vào vận rồi thì sẽ phát rất nhanh, nhưng có lẽ tới một thời điểm nào sau đó rồi sẽ xuống.Như ông Thiên Lương có viết là những lá số mệnh thân tam hợp thái tuế thường phát mạnh vào vận tam hợp tuổi nên để kiểm nghiệm, tôi có để trong topic là 50t, bạn còn 10 năm nữa mới kiểm nghiêm được nhé.
Được cảm ơn bởi: dien.online
Đầu trang

Hitachikt23
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hitachikt23 »

Hình ảnh
Không Kiếp Tuế đi chung như này thì thế nào các bác ạ, lá số của em
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ToyRav4 đã viết: 08:09, 14/08/18 Cho hỏi trong diển đàn này có ai hay người nhà có Thân hoặc cả mệnh lẫn thân trong tam hợp Thái Tuế mà đã gần 50t rồi vẫn còn trắng tay không? Xin đưa lá số lên cho nghiệm lý.
Không những trắng tay, mất hết lòng tin với người thân, bạn bè mà còn ôm một đống nợ...hiện tại mình đang bị cô lập với tất cả mọi người quanh mình.
Hình ảnh
Lá số không kém,đai vận 46 tới 55 ngon lành,đẹp.
Đầu trang

dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dien.online »

hysshu đã viết: 02:10, 10/12/20
ToyRav4 đã viết: 08:09, 14/08/18 Cho hỏi trong diển đàn này có ai hay người nhà có Thân hoặc cả mệnh lẫn thân trong tam hợp Thái Tuế mà đã gần 50t rồi vẫn còn trắng tay không? Xin đưa lá số lên cho nghiệm lý.
Hình ảnh
Cuộc sống của mình giờ thảm lắm. hiên mình và vợ cùng hai con thuê nhà ở trọ...giờ chẳng giám mơ tới nhà cửa nữa. chỉ mong giữ được vợ và hai con bên cạnh là mãn nguyện rồi.
Được cảm ơn bởi: hysshu, dien.online
Đầu trang

anhphu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhphu »

Hình ảnh
anh đang ở vận 3x thì nó là vận thiên không, mà gặp mình là ng âm nam, nên gặp hạn thiên không trước rồi mới đến thái tuế , thì ở hạn này anh sẽ bị mất rồi mới có, cái hạn này tốt nhất a cứ tà tà sống thôi đừng để ý gặp anh gặp thêm hạn cô quả nên cũng hơi cô đơn giống e rơi vào hạn cô quả e không thèm nói chuyện với ai rủ e đi chơi e cũng từ chối . còn vài năm nữa thôi có gắng lên. trời cũng không lấy ai cái gì có mất mát thì mình mới trân trọng.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

La so cua minh, than Tue ho
Hình ảnh
Hoc hanh Quan ly ra
Xin di lam tu nhan dich thuat, sale thi chi 1,2 tr ko lau ben,
26t thi do cong chuc, thu viec 2 nam rot cuc ko duoc nhan
29 t dung xe, ra vao benh vien hai nam de lien xuong,
32 t lai xin di lam, lai ko lau ben chi 1 thang la ngta cho nghi...sale ne, bao ve ne, ke toan ne...

36T roi ma h chi an bam ba me la chinh, ma h ba minh cung mat roi.
Nha co em trai sn 91, hoc 2 dai hoc ra cung that nghiep.
Được cảm ơn bởi: hysshu, dien.online
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

dien.online đã viết: 18:27, 18/12/20
hysshu đã viết: 02:10, 10/12/20
Hình ảnh
Cuộc sống của mình giờ thảm lắm. hiên mình và vợ cùng hai con thuê nhà ở trọ...giờ chẳng giám mơ tới nhà cửa nữa. chỉ mong giữ được vợ và hai con bên cạnh là mãn nguyện rồi.
Anh đang ở vận xấu có thiên không,kiếp sát,.Anh chắc trình độ đại học,học hành ngành kỹ thuật?Tính cách khác người,kỳ quặc?Hiện giờ anh đang làm nghề gì vậy,có nợ lần nhiều không? ( vận hiện tại không đẹp).Lá số này có đúng giờ sinh không? vì giờ Tý là giờ nhạy cảm,dễ lập nhầm lá số.
Đầu trang

dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dien.online »

Đúng mính học khoa học máy tính, trình độ đại học... Lá so đúng giờ, một số đại hạn đã được kiểm nghiệm.. Như là hạn đi xuất khẩu lao động, han bố mất, hạn cưới vợ.....
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

ToyRav4 đã viết: 11:38, 15/08/18
dien.online đã viết: 09:22, 15/08/18
ToyRav4 đã viết: 06:19, 15/08/18

Lá số này trong sách ông Thiên Lương có viết là Thái Tuế là lên dể, mà Thái Tuế đi với không kiếp là lên dể rồi lại xuống, vậy tôi muốn hỏi bạn là người có lá số nầy có được lên chưa?
chưa lên bao giờ, đa phần giang giở...và đứng mũi chịu sào.
Lá số này tôi nghĩ là tốt, nhưng có lẽ chưa đến thời vận thôi.Lúc vào vận rồi thì sẽ phát rất nhanh, nhưng có lẽ tới một thời điểm nào sau đó rồi sẽ xuống.Như ông Thiên Lương có viết là những lá số mệnh thân tam hợp thái tuế thường phát mạnh vào vận tam hợp tuổi nên để kiểm nghiệm, tôi có để trong topic là 50t, bạn còn 10 năm nữa mới kiểm nghiêm được nhé.
La số này mình thấy là đang bị ăn cách đế ngộ hung đồ là bạn làm người đứng đầu Tử vi nhưng có 4 con sát tinh địa không địa kiếp kình đà là người sau bạn thường là phường ô hợp nịnh hót hại người nên không giúp bạn mà còn hại lại còn vòn thái tuế thoe mình hiểu chỉ là thuận lợi hơn trong đường đời thôi so với bạn bè cùng trang lứa còn lá số này lộc tồn cung tật là bạn càng kiếm tiền nhiều thì sức khỏe càng giảm có nghĩa công việc bạn phải tự làm không có ai giúp hóa lộc hóa quyền cung tài cũng thể hiện bạn muốn kiếm tiền quyền bản bỏ sức nhiều
Mà cung Nô bộc vô chính diệu lại hóa kỵ phục binh cô thần quả tú là đã ít bạn rồi còn nghi kỵ đâm sau lưng nữa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”