Hôm nay sinh nhật cháu, các cao nhân cho cháu hỏi bao giờ cháu lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Hôm nay sinh nhật cháu, các cao nhân cho cháu hỏi bao giờ cháu lấy chồng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Năm 2022 Nhâm Dần em có cơ hội kết hôn rất là lớn.
Được cảm ơn bởi: Hoa An
Đầu trang

anhphongkiem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi anhphongkiem »

Hoa An đã viết: 19:21, 17/10/20 Hôm nay là sinh nhật của cháu, các cao nhân ngang qua cho cháu hỏi khi nào cháu lấy chồng. Mà cung phu cháu có triệt vậy có nên lấy chồng không ạ?. Cháu cảm ơn nhiều ạ!
Hình ảnh
Tính cách này thì nóng tính, quyết đoán rồi. mà Thái dương gặp xương khúc, thiên hỉ thì lo gì, tương lai rộng mở. Lá số này bị Không kiếp giáp, nên thủa ban đầu xấu. Sang năm Tiểu hạn cung Điền Trạch, lưu niên cung Phụ Mẫu chắc lấy được ck đấy. Lá số này năm 28t , năm ngoái có sự kiện gì lớn không vậy.
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Hoa An đã viết: 19:21, 17/10/20 Hôm nay là sinh nhật của cháu, các cao nhân ngang qua cho cháu hỏi khi nào cháu lấy chồng. Mà cung phu cháu có triệt vậy có nên lấy chồng không ạ?. Cháu cảm ơn nhiều ạ!
Hình ảnh
Ế do bản thân thôi thái dương cương quá Hoa cái cái tôi lớn nên thường không được thường cho đứt luôn không cố nên các mỗi tình thường không đi đến đích lá số này đi xa nhà thì may ra gặp vì thiên mã cung phu là gặp người phương xa, Còn gái tang hổ thì mình nghiệm thường muộn chống qua thân mới lấy thường 2 đơi nhưng thường là do chồng mất trước sau đó lấy một anh khác nhiều người già mới kiểm thêm kiểu bầu bạn tuổi già
Đầu trang

Hoa An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoa An »

coco87 đã viết: 05:12, 25/12/20 Năm 2022 Nhâm Dần em có cơ hội kết hôn rất là lớn.
Vậy ạ. Em cảm ơn ạ!
Đầu trang

Hoa An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoa An »

Lão Bản QN đã viết: 23:13, 21/12/20
Hoa An đã viết: 16:18, 20/12/20
Lão Bản QN đã viết: 21:49, 19/10/20 Bạn mà lấy Ck chắc người ta suốt ngày bị ăn đòn đó chứ , bạn là nữ giới nhưng rất nóng , thẳng tính kiểu thiếu nữ đội nốt trương phi ...bạn là người giỏi quán xuyến gia đình , hiềm lỗi tứ trụ thuần dương lên vô quan :l
Mình có nóng tính nhưng không đến nỗi ko kiểm soát đc hành vi. Nên chắc ko ai ăn đòn đâu bạn :P :))
À thế à :)) , khuôn mặt bạn mình nghĩ lúc nào cũng hay cười ( vui tính ) ...con gái thuần dương hay bất lợi về hôn nhân ( cũng như cung phu của bạn đó thôi )
Hiện thì đang thấy cái gì cũng bất lợi ak bạn :D
Đầu trang

Hoa An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoa An »

anhphongkiem đã viết: 07:50, 25/12/20
Hình ảnh
Tính cách này thì nóng tính, quyết đoán rồi. mà Thái dương gặp xương khúc, thiên hỉ thì lo gì, tương lai rộng mở. Lá số này bị Không kiếp giáp, nên thủa ban đầu xấu. Sang năm Tiểu hạn cung Điền Trạch, lưu niên cung Phụ Mẫu chắc lấy được ck đấy. Lá số này năm 28t , năm ngoái có sự kiện gì lớn không vậy.
Năm ngoái, em bị người yêu đá và từ bỏ các cơ hội tốt trong công việc, xin nghỉ việc về nước. Sau 1 năm, bây giờ em đang bắt đầu với 1 lĩnh vực mới. :)
Đầu trang

Hoa An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoa An »

Yennamthien đã viết: 09:20, 25/12/20
Hình ảnh
Ế do bản thân thôi thái dương cương quá Hoa cái cái tôi lớn nên thường không được thường cho đứt luôn không cố nên các mỗi tình thường không đi đến đích lá số này đi xa nhà thì may ra gặp vì thiên mã cung phu là gặp người phương xa, Còn gái tang hổ thì mình nghiệm thường muộn chống qua thân mới lấy thường 2 đơi nhưng thường là do chồng mất trước sau đó lấy một anh khác nhiều người già mới kiểm thêm kiểu bầu bạn tuổi già
Nghe 2 đời chồng thấy nản quá bác ạ :( :(
Đầu trang

Diệu Gấm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Diệu Gấm »

Lá số này bảo không lấy thì khó tin lắm :))) Tính cách mạnh mẽ nhưng dễ chìm đắm vào tình 🤔 Tối ngày nghĩ yêu đương thôi.
Mấy năm sau xem chừng tình cảm biến động lắm.Nhưng hạn chống lầy áng chừng phải 3 năm nữa ;;)
Năm nay chị có người theo đuổi nhưng không cho iu phải hem?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Hoa An đã viết: 22:49, 25/12/20
Yennamthien đã viết: 09:20, 25/12/20
Hình ảnh
Nghe 2 đời chồng thấy nản quá bác ạ :( :(
Hai đời là sướng chứ giờ có phải phong kiến đâu thằng nào ngoan hiền thì lấy không thì bỏ kiếm thằng khác mà lá số này thái dương thì khoản người yêu là cẩn thận lắm không lăng nhăng ông nào lăng nhăng là bỏ ngay nên có thể về già chồng chết trước lấy thêm ông bầu bạn thôi
Đầu trang

Hoa An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoa An »

Diệu Gấm đã viết: 23:20, 25/12/20 Lá số này bảo không lấy thì khó tin lắm :))) Tính cách mạnh mẽ nhưng dễ chìm đắm vào tình 🤔 Tối ngày nghĩ yêu đương thôi.
Mấy năm sau xem chừng tình cảm biến động lắm.Nhưng hạn chống lầy áng chừng phải 3 năm nữa ;;)
Năm nay chị có người theo đuổi nhưng không cho iu phải hem?
Năm nay ko có ai theo luôn bạn ơi :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”